Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แปลกๆแฮะ เหมือนว่ามันเร็วกว่า 4540G ตัว M500 ยังไงไม่รู้ -_-'

Comment

• ปีที่แล้วก็เห็นตารางแบบนี้แต่ว่า

Turion II M660 มันมีอยู่บนโลกรึเปล่าครับ เอิ๊ก ๆ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
        ปีที่แล้วก็เห็นตารางแบบนี้แต่ว่า

Turion II M660 มันมีอยู่บนโลกรึเปล่าครับ เอิ๊ก ๆ
        ผมเชื่อว่า X620 BE หรืออะไรนี่ คงไม่มีในโลกแหงๆ

Comment

• Originally posted by น้อง Za... View Post
          [ATTACH]836441[/ATTACH]

อิอิ

ท่านประธาน อันล่างคะแนน ฮาร์ดดิสใช่ปะครับ

4535g win7 ท่านประธานได้เท่าไหร่อ่ะครับ

Comment

• Seagate 5400.4 เน่าๆผมอย่าเอาไปเทียบเลยครับ
            ตอนแรกเลยซื้อมาใหม่ๆได้ 5.5
            ตอนหลังไดร์เวอร์เริ่มดีขึ้นได้ 5.8
            แต่ Access Time เยอะกระจาย อืดเป็นเต่า 30+ มีในโลกด้วย = =

Comment

• เทียบกับของ PC ต่อ RAID0 คนละเรื่องเลยครับ = =

Comment

• กำ ตอนนั้น ผมลง win7 ได้ 5.9

แล้ว ผมลงโปรแกรมอ่ะ ไรไปไม่รู้โหลดมา จำมะได้ มันขึ้นเปน 7.2 ยังงงอยู่จำชื่อโปรแกรมมะได้

ลงไว้เฉยๆ ไม่ต้องเปิดใช้งาน น่าจะ raid อาไรเนี่ยแหละ

* 4535g cpu ตัวไหนร้อนสุด

Comment

• RAIDXpert เหรอครับ

ของท่านลองเทส HD Tune ให้หน่อยครับ
                  ถ้าเป็น Seagate รุ่นเดียวกัน อยากเห็น Access Time

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    RAIDXpert เหรอครับ

ของท่านลองเทส HD Tune ให้หน่อยครับ
                    ถ้าเป็น Seagate รุ่นเดียวกัน อยากเห็น Access Time
                    ใช่ๆ RAIDXpert ครับท่านประธาน แต่ตอนนี้ใช้ xp ไม่ได้ลง เพาะไม่รู้มันใช้ยังไง 555+

ท่านประธานดูผลเทส ผมดิ อุบาสถ มากมาย ทำไมมัน ช้าขนาดนี้อ่ะครับ แต่ทำไมเวลาใช้มันไวอ่ะครับ

หรือผมทำอะไรผิดไป

แล้วทำไมมัน ไม่โชว์ ความร้อนอ่ะครับ ด้านบนอ่า

เห็นผลเทส แล้วปวดตับครับ เทียบท่านประธานไม่ติดเลย

Comment

• กำ ของท่านดีกว่าของผมเยอะ
                      ที่อุณหภูมิไม่ขึ้นอยู่ที่ไดร์เวอร์ด้วยครับ

Access Time ต่ำยิ่งดีครับ - - เห็นผลสุดๆเวลาเปิดโปรแกรม
                      ของผมจะหน่วงมากๆ

Comment

• อ้าวเวงกรรม เป็นงั้นไป ผมไม่รู้จิงๆครับ ท่านประธาน

ผมเทส ตั้ง 4 - 5 รอบ เห็นอันนี้สูงสุดเลยเอามา ฮาอ่ะท่านประธาน 555+

Comment

• ผมเอาอันต่ำสุดเลย ปกติ 35+ - -"

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            ผมเอาอันต่ำสุดเลย ปกติ 35+ - -"

ขอ 2 เลยได้ไหมครับ สงสัย น้อง เจส อยากกินแมงวัน

Comment

• ท่าจะหาแมลงวันจริงๆ

Comment

• ยังไงก็น่ารัก ><

* ท่านประธาณ ฮาร์ดดิสเหมือนกัน ทำไมมันไวไม่เท่ากันอ่ะครับ
                                Last edited by ScaryReaDy; 16 Jun 2010, 08:47:05.

Comment

Working...
                                X