Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกใจราคาบอร์ด Asrock H55M-LE 2,170 เอง
    เดี๋ยวเพื่อนจะซื้อคอมใหม่กลางเดือนนี้จัด i3 ให้มันดีกว่า
    เบื่อ เดี๋ยวนี้ประกอบมาแต่ AMD 555+ ประกอบ Intel ล่าสุดเมื่อปีที่แล้ว i5 มั้ง หรือ E5200 วันใกล้ๆกัน จำไม่ได้ = =

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      ตกใจราคาบอร์ด Asrock H55M-LE 2,170 เอง
      เดี๋ยวเพื่อนจะซื้อคอมใหม่กลางเดือนนี้จัด i3 ให้มันดีกว่า
      เบื่อ เดี๋ยวนี้ประกอบมาแต่ AMD 555+ ประกอบ Intel ล่าสุดเมื่อปีที่แล้ว i5 มั้ง หรือ E5200 วันใกล้ๆกัน จำไม่ได้ = =
      แต่เดี๋ยวของเพื่อนจะจับเทสให้หมดเปลือกเลย 555+

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        ตกใจราคาบอร์ด Asrock H55M-LE 2,170 เอง
        ท่านประธานเปลี่ยนไป อีกหน่อยเราคงเห็นท่านประธานไปโลดแล่นในบอร์ด intel แทนแล้ว

Comment

• เคยจะเป๋ไป i7 ที เพราะเจอบอร์ด 1366 MSI X58 Pro ราคาแค่ 3 พันกว่าบาท ที่ Advice
          ปรากฏว่า โทรไปของหมด แต่มีคนโพสว่าซื้อมาแล้วราคานี้แหล่ะ กำ - -*
          ผมเคยจับแต่ i5 i3 อ่ะ แต่ไม่เคย oc หรือเทสเลย เพราะประกอบให้คนอื่น ไม่ค่อยสนิท ไม่อยากเทสหนักๆ
          ถ้าเพื่อนนี่จับเทสสะบั้น 555+

Comment

• ทำไมไม่มีบอร์ด mini-ITX ของ AMD มาขายบ้างหว่า

Comment

• ต่อไปเป็น กระทู้ intel+ati แทน อิอิอิ

Comment

• ยังไงก็ AMD Forever ถึงจะประกอบ Intel หรือใช้ Intel
                ก็ชอบ AMD มากกว่าอยู่ดี อิอิ

Comment

• อิจฉาลิง -*-

Comment

• มาอีก 2 ครับผม

http://www.****************/notebook/3166-Compaq+CPQ325-114AU++Notebook+PC.html
                    13,900 บาท

http://www.****************/notebook/3167-Compaq+CPQ326-221AX.html
                    15,990 บาท

Comment

• ตัวล่าง[http://www.****************/notebook...326-221AX.html]การ์ดจอเป็น HD 530v นะครับ

Comment

อิจฉาลิง -*-

ชอบรายการเกาหลี ถ่ายสวยดี อิอิ

Comment

• คนสวยถ่ายยังไงก็สวย อิอิอิ

Comment

• ท่านประธานครับถามไรหน่อย ผมเคยลอง windows 7 แต่ทำไมมันไม่ใส่ อ่ะครับ สเปคที่เพิ่งซื้อมาไหม่

Comment

• ไม่ใส่อ่ะไรเหรอท่าน ScaryReaDy

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                                ไม่ใส่อ่ะไรเหรอท่าน ScaryReaDy
                                ไม่ใสครับ คือ พวก takbar skin มันเป็น แบบ คราสสิค เปลี่ยนเป็นใสไม่ได้เลยครับ

ขนาดลง xp ก็ยังเป็นครับ เปลี่ยน theme ไม่ได้เลย
                                Last edited by ScaryReaDy; 6 Sep 2010, 12:33:20.

Comment

Working...
                                X