Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
    ไม่ใสครับ คือ พวก takbar skin มันเป็น แบบ คราสสิค เปลี่ยนเป็นใสไม่ได้เลยครับ

ขนาดลง xp ก็ยังเป็นครับ เปลี่ยน theme ไม่ได้เลย
    ท่านต้องกด compute index score ก่อนอ่ะท่านมันถึงจะใส่ (ใส) อิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
      ท่านต้องกด compute index score ก่อนอ่ะท่านมันถึงจะใส่ (ใส) อิอิ
      แต่ปกติผมลงเสร็จ มันใสให้เลยนะครับ เกี่ยวกับ HD4250 ปะครับ ตอนลง 4535g มันก็ใสแต่กำเนิดเลย เศร้า

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
        แต่ปกติผมลงเสร็จ มันใสให้เลยนะครับ เกี่ยวกับ HD4250 ปะครับ ตอนลง 4535g มันก็ใสแต่กำเนิดเลย เศร้า
        แล้วพอกด compute index มันไม่ยอมเปิดให้เหรอครับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
          แล้วพอกด compute index มันไม่ยอมเปิดให้เหรอครับ
          ไม่เปิดครับ ลงไดร์เวอร์การ์ดจอ มัน บอก ccc ไม้ซัพพอต gpu อีก เลย ลงมั่วๆทับกันเละไปหมด

สุดท้าย ทำได้และครับ สงสัยเป็นที่ไดร์เวอร์การ์ดจอเนี่ยแหละ

Comment

ไม่เปิดครับ ลงไดร์เวอร์การ์ดจอ มัน บอก ccc ไม้ซัพพอต gpu อีก เลย ลงมั่วๆทับกันเละไปหมด

สุดท้าย ทำได้และครับ สงสัยเป็นที่ไดร์เวอร์การ์ดจอเนี่ยแหละ
            สงสัยท่านเอา driver mobility บน desktop ไปลงอ่ะป่าว อิอิ

Comment

สงสัยท่านเอา driver mobility บน desktop ไปลงอ่ะป่าว อิอิ
              เปล่าครับ โหลด 10.8 จาก amd.com ขนาดผมลงจาก แผ่นเมมบอร์ดที่ให้มา มันก็ขึ้นแบบนี้อะครับ แต่ชั่งมัน ใช้ได้แล่้วก็พอใจครับ

มีตังคงได้สอยการ์ดจอบ้านๆสักอัน

Comment

• ลอง TX-4 แล้วครับ ท่านประธาน
                อิอิอิ น่าพอใจทีเดียว
                Idle 35-45 กลาง line ผลิตที่บริษัท
                เล่น PES 2010 Max 68C กลาง line ผลิตที่บริษัทเหมือนกันอุณหภูมิ 39-40C ได้มั้ง คนยังร้อนๆ
                อุณหภูมิไม่แกว่งแล้วด้วย
                VGA เจอแผ่นทองแดง 0.5mm.3+TX-4 สูงสุดก็ 60C

ก่อนทา Idle แกว่งไปยัน 70C
                VGA Idle 77C

ถือว่าคุ้มที่ตั้งใจไปถอย TX-4
                เดี๋ยวเอารูปมาให้ดู

Comment

• TX-4 เทพ บอกแล้ว 555+

Comment

เปล่าครับ โหลด 10.8 จาก amd.com ขนาดผมลงจาก แผ่นเมมบอร์ดที่ให้มา มันก็ขึ้นแบบนี้อะครับ แต่ชั่งมัน ใช้ได้แล่้วก็พอใจครับ

มีตังคงได้สอยการ์ดจอบ้านๆสักอัน
                    ผมว่าน่ะซื้อตัวกลาง ๆ ที่คุ้ม ๆ ราคาดีกว่าซื้อตัวถูก ๆ แล้วมันดีขึ้นนิดเดียวน่ะขอรับ ลองถามท่านประธานดูว่าตอนนี้ตัวไหนคุ้มสุด ในนี้คงไม่มีมาม่าแน่นอน อิอิ

Comment

• ผมว่าอย่าซื้อตอนนี้เลย เดี๋ยว Series 6 มาแล้ว Series 5 ราคาตก จะช้ำใจ 555+

Comment

• เทพ โคตรๆ ครับ TX-4
                        ท่านประะธานครับ แล้ว MX-3 อะครับ
                        เห็นมันขายตั้ง 390 บาท
                        TX-4 แค่ 300 เอง
                        Last edited by Angelone; 6 Sep 2010, 23:12:31.

Comment

• อ้าวงามไส้
                          อัพรูปไม่ได้

Comment

• กิ๊กผมน่ารักไหมท่านประธาน

Comment

กิ๊กผมน่ารักไหมท่านประธาน

desktop ท่าน ใช้โปรเเกรมอะไรครับ น่าใช้มากมาย

Comment

• TX-4 เทพสุด
                                ผมลองมาหมดล่ะ
                                TX-3 MX-2 MX-3 PK-1

Comment

Working...
                                X