Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by vengum46 View Post
    desktop ท่าน ใช้โปรเเกรมอะไรครับ น่าใช้มากมาย
    bump dekstop ครับ

Comment

• โหลด Idol Show S.3 EP2 KARA มาดู อิอิ

Comment

• อยากดูหนังสยองๆ ไม่ค่อยมีให้ดูเลยช่วงนี้ รอ res4

Comment

• ท่านประธาน ผมไปเปลี่ยน ใน bios เป็นแชram512 ปกติ

แต่ไปเจอไรไม่รู้มันเขียร pci ไปเปลี่ยนมัน เป็น pci-express

แล้วพอมาเช็ค ใน windows กับ can you run it มันบอก ram การ์ดจอ ผม 1 gb - -

ปกติผมก็เช็คได้ 512 แต่พอเปลี่ยน ไอ pci เป็น pci-express ใน bios มันก็ขึ้น 1gbเลย

กลัวมันจะเอา ramเครื่องผมไปหมดอะดิ แต่ก็ก็เล่นได้ปกตินะ
          Last edited by ScaryReaDy; 7 Sep 2010, 02:50:56.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
            ท่านประธาน ผมไปเปลี่ยน ใน bios เป็นแชram512 ปกติ

แต่ไปเจอไรไม่รู้มันเขียร pci ไปเปลี่ยนมัน เป็น pci-express

แล้วพอมาเช็ค ใน windows กับ can you run it มันบอก ram การ์ดจอ ผม 1 gb - -

ปกติผมก็เช็คได้ 512 แต่พอเปลี่ยน ไอ pci เป็น pci-express ใน bios มันก็ขึ้น 1gbเลย

กลัวมันจะเอา ramเครื่องผมไปหมดอะดิ แต่ก็ก็เล่นได้ปกตินะ
            เล่น ๆ ไปเถอะท่านอย่าไปคิดมาก ไว้กระตุกแล้วค่อยคิดว่าจะซื้อ VGA ใหม่ หรือซื้อ RAM เพิ่มดีกว่าน่ะท่าน

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              โหลด Idol Show S.3 EP2 KARA มาดู อิอิ
              มีทัวร์ไปดู KARA ที่เกาหลีมั้ยเนี่ย อิอิ

Comment

• อย่ามีเรื่องกับเอ๋อนะ (เตะโครตหนักเลย - -")

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                  เล่น ๆ ไปเถอะท่านอย่าไปคิดมาก ไว้กระตุกแล้วค่อยคิดว่าจะซื้อ VGA ใหม่ หรือซื้อ RAM เพิ่มดีกว่าน่ะท่าน

Comment

• ยังไม่ได้เป็นสาวก แต่ไปหาข้อมูลมาตัวนี้น่าเล่นไหมครับเห็นเวปนี้ขายอยู่
                    Dell Inspiron M301Z-T560810TH
                    http://www.rannotebook.com/product-t...T560810TH.html

Comment

• AMD Turion K625

มันมาแล้วหรอเนี่ย !!!

แต่ราคาแรงไปนิดอ่ะ แล้วน่าจะใส่พวก 11 นิ้วดีกว่า

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        AMD Turion K625

มันมาแล้วหรอเนี่ย !!!

แต่ราคาแรงไปนิดอ่ะ แล้วน่าจะใส่พวก 11 นิ้วดีกว่า
                        คุณ V-FrIeNd คิดว่าไม่คุ้มใช้ไหมครับ งั้นรอต่อไปดีกว่า

Comment

• Dell Thailand ขาย AMD โอ๊ว มาย วิชั่น (Oh My Vision) อิอิ

Comment

• ว่าคุ้มก็คุ้มนะครับ 13.3 นิ้ว ราคาสองหมื่นต้นๆ เล็ก+เบากว่าโน้ตบุ๊คปกติหน่อย เหมาะกับพกพา ไปไหนมาไหน
                            แถมใช้ได้นาน 3 ชั่วโมง+

ปล.Realtek HD Audio Driver 2.52 ออกและ อิอิ
                            http://www.realtek.com.tw/downloads/...&GetDown=false

Comment

• net TOT 8M ที่เขาว่าห่วยกัน

Comment

• เฮ้อ
                                เซ็ง
                                เล่น pes2010
                                กระตุกตลอดเลย
                                รำคาญมากๆ
                                ไม่รุจะแก้ที่ไหนดี

Comment

Working...
                                X