Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอลง 10.8 เสร็จแล้ว ก็ลง sdk 2.2 ใช่ป่าวครับ
    แล้ว ลาก เท่าไร ดีครับ
    ตอนนี้ลากได้แล้ว

ขอบคุณ คำแนะนำ ครับ ท่าน V-friend ^ ^
    Last edited by godfathel2; 9 Sep 2010, 12:57:17.

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
      ตัวคูณแก้ไม่ได้ใช่ป่ะครับถ้ามันตัด -*- คอมผมอืดจริง เฮ้อออ
      แก้ได้ครับ เปลี่ยนซิลิโคน แล้วใช้แผ่นระบายความร้อนครับ ของที่ Acer แปะมาให้มันไม่ดีพอครับ

Comment

• กู้กับเอ๋อน่ารัก ชอบมากๆ

Comment

• ท่านประธาน พอมี ยาแก้ไข้ วิน7 แจ่มๆ ไหม

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
            ท่านประธาน พอมี ยาแก้ไข้ วิน7 แจ่มๆ ไหม
            ท่านประธานบอก Mod BIOS ยัด SLIC เอิ๊ก ๆ

Comment

• ตามนั้นอิอิ

ตอนนี้ผมพบปัญหาโปรแกรม CorelDRAW X5 เขียนแบบอยู่ดีๆค้าง เนื่องจาก ESET NOD32 4.2 ทำพิษ Process egui.exe รันตลอดเลย
              ต้องลบ ESET ทิ้ง ปรากฏว่า CorelDRAW ไม่ค้างอีกเลย สงสัยได้หาแอนตี้ไวรัสใหม่ - -"

Comment

• 4551g+5650 ผมอายุ 1 เดือน 2 วันแหละเมื่อวานนี้ผมดันไปลงไดร์เวอร์เสียงซ้ำจอฟ้ากันเลยต้องลงวินโดว์ใหม่อีก เกมส์+หนัง+หนัง...หายหมดแต่พวกเกมส์ที่ไดรฟ์dเนี้ยเราสามารถเล่นได้อยู่ไหมครับลงพวก.dllใหม่เนี้ยเพราะตอนนี้เล่นอะไรไม่ได้เลยมันฟ้องว่าขาดไฟล์ตัวนั้นตัวนี้เอ่อแล้วไดร์เวอร์สำหรับซิปเซ็ตcupเนี้ย4551gมีไหมครับแผ่นที่แถมมาไม่เห็นมีเลย

Comment

• ไดร์เวอร์ชิบเซ็ตโหลดจากเว็บ AMD เลยครับ ตรง Optional Downloads

http://sites.amd.com/us/game/downloa...d-win7-64.aspx

Comment

• มีเว็บอื่นอีกไหมครับที่ไม่มีคำว่าgameคือว่ามหาลัยผมบล๊อกอ่าครับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                      ท่านประธานบอก Mod BIOS ยัด SLIC เอิ๊ก ๆ
                      ชั่งโหดร้ายเหลือเกินท่านประธาน

Comment

• SB
                        www2.ati.com/drivers/10-8_vista_win7_32-64_sb.exe
                        AHCI
                        www2.ati.com/drivers/10-8_win7_32-64_ahci.exe

Comment

• เปลี่ยนมาใช้ร่มแดงฟรีล่ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            SB
                            www2.ati.com/drivers/10-8_vista_win7_32-64_sb.exe
                            AHCI
                            www2.ati.com/drivers/10-8_win7_32-64_ahci.exe

ท่านประธานครับนอันนี้มันไดร์เวอร์cpuหรือการ์ดจอครับ

Comment

• ไดร์เวอร์ซีพียูไม่มีนะครับ ไม่จำเป็นต้องลง
                              ไดร์เวอร์นั่นไดร์เวอร์ชิบเซ็ตกับ AHCI (HDD) ครับ

ส่วนไดร์เวอร์การ์ดจอ
                              32 bit
                              https://a248.e.akamai.net/f/674/9206..._32_dd_ccc.exe
                              64 Bit
                              https://a248.e.akamai.net/f/674/9206..._64_dd_ccc.exe

Comment

• Originally posted by swatswatswat View Post
                                ท่านประธานครับนอันนี้มันไดร์เวอร์cpuหรือการ์ดจอครับ
                                จะต้องลง 2 ตัวนี้ก่อนใช่ไหมครับท่านประท่านแล้วค่อยลงไดร์เวอร์การ์จอถูกต้องไหมครับ

Comment

Working...
                                X