Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แล้วของท่านประธานมีป่ะ 2-3 ตัวที่ว่า

Comment

• ของผมมีทั้ง 2 ตัวเลย ปกติดี ^_^

Comment

• ปกติครับ

Comment

• อิอิ ประกาศ ๆ วันนี้ผมทำการ update k-lite 6.3.8 ผลลัพธ์คือ ปัญหาหน่วงหายไปแร้ววววววววววววววว ^_^

ตอนนี้ย้ายกลับมาใช้ K-lite แทน VLC ได้เป็นปกติแล้ว อิอิ

Comment

• PureCodec Codec โบราณตั้งแต่สมัยก่อน ไม่มีอัพเดทและ -- *
            สงสัยได้ลองตัวอื่นบ้าง

ว่าแต่กินอะไรกันไหม อิออิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              PureCodec Codec โบราณตั้งแต่สมัยก่อน ไม่มีอัพเดทและ -- *
              สงสัยได้ลองตัวอื่นบ้าง

ว่าแต่กินอะไรกันไหม อิออิ
              โห เป็นผมไม่มีปัญญากินหมดทั้งชามนั่นหรอกน่ะ -*-

Comment

• ดูขนาดตัวเอ๋อดิ 555+

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                  โห เป็นผมไม่มีปัญญากินหมดทั้งชามนั่นหรอกน่ะ -*-
                  น่ากินจัง???

อิอิ

Comment

• เฮ้อ
                    มีเรื่องเซ็งอีกแล้ว
                    ไปอัพเกรด Kaspersky มา
                    แต่กลับอัพไม่ได้ มีปัญหา
                    กลายเป็นว่าวินโดว์ไปหมดเลย
                    เอ๋อทั้งเครื่อง
                    เฮ้อ สงสัยอัพเวอร์ชั่นสูงเกินไปหน่อย
                    คงต้องลงวินโดวใหม่
                    แต่ช่วงนี้งานเยอะ พอพิมพ์งานได้อยู่
                    ขอทำงานเสร็จก่อนแล้วกัน
                    เดี๋ยวเอาเข้าศูนย์พร้อมเลย

Comment

• แอนตี้ไวรัสผมยังไงก็มาตายรังที่ NOD32 - -*

Comment

• 4551 phenomx3 ลงwin7 32 bit เล่น pes2010 แล้วปรับ4:3แล้วเล่นได้ไม่เต็มจอครับ
                        แต่ถ้าลง xp ปรับ4:3แล้วกลับเล่นได้เต็มจอครับ
                        เดี๋ยวนี้ใช้win7 อยู่ครับไม่ทราบว่าจะปรับได้ป่าวครับ

Comment

• Originally posted by thossaphol View Post
                          4551 phenomx3 ลงwin7 32 bit เล่น pes2010 แล้วปรับ4:3แล้วเล่นได้ไม่เต็มจอครับ
                          แต่ถ้าลง xp ปรับ4:3แล้วกลับเล่นได้เต็มจอครับ
                          เดี๋ยวนี้ใช้win7 อยู่ครับไม่ทราบว่าจะปรับได้ป่าวครับ
                          ปรับหน้าจอเราเป็น 1024 x 768 ก่อนครับ

แล้วเข้า Catalyst Control Center คลิกที่ Graphics บนซ้าย Desktop & Displays คลิกขวาที่รูปจอโน้ตบุ๊ค Configure ติ๊กที่ Scale image to full panel size > OK

แล้วปรับกลับมาที่เดิม

Comment

• ร้อนจริง ร้อนจัง 4535G ผมมม ม อ๊ากกกกก

เกมอะไรที่ท่านเล่นกันลื่นๆ ชิลๆ บ้าง ผมจะลองมาลงเล่นดู

Comment

• PES2010 ปรับ 1366*768 Medium
                              DMC4 ปรับ 1366*768 Medium
                              The Sims 3 ปรับ 1366*768 All High

ลื่นหมดทุกเกมครับ

Comment

• sim 3 ผมกระตุกนรกเลยครับ -*-
                                ผมกลางๆ เอฟเฟ็คต่ำสุด ผมแก้ไงดีอะ -*-

Comment

Working...
                                X