Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พูดถึง pes2010 แล้ว
    ผมยังเซ็งไม่หายเลย
    อุตส่าห์เล่นไว้ทั้งมาสเตอร์ลีกกับสร้างตัวเราเป็นนักเตะเนี้ย
    สุดท้ายก็ต้องลบเตรียมลงวินโดว์ใหม่
    ส่วนแอนตี้ไวรัส
    ผมว่าkasperky ก็ใช้ดีอยู่
    แต่หนักเครื่องไปหน่อย

Comment

• ผมพึ่งเข้าเกม มันก็กระตุกแล้วนะ เปิดแปบเดียว แล้วเกมออนไล ที่ผมบอกไม่น่ากินสเปค ก็กระตุก

ผมควรลงวินโด้ใหม่ แงะเครื่องทาซิลิโคน หรือไงดี จนปัญญาจริงๆ

Comment

• ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
          ผมพึ่งเข้าเกม มันก็กระตุกแล้วนะ เปิดแปบเดียว แล้วเกมออนไล ที่ผมบอกไม่น่ากินสเปค ก็กระตุก

ผมควรลงวินโด้ใหม่ แงะเครื่องทาซิลิโคน หรือไงดี จนปัญญาจริงๆ
          แงะทาซิลิโคนเทพเช่น TX-4 อิอิอิ

Comment

• ท่าน สอนทาให้ผมหน่อยสิ แกะไม่เปน 4535G ผมลองแงะ Y450 ผ่านละ

ช่วยผมหน่อยนะท่านประธาน ผมมี MX-3 อยุ่หลอด

Comment

• ผมสอนไม่ถูกอ่ะ มันมีน็อตหลายตัวก็ขันให้หมด
              ดูกระทู้ท่านโอมเป็นตัวอย่างก็ได้
              http://www.overclockzone.com/forums/...d.php?t=729176

Comment

• ลองอัพเดตไบออส หรืออะไรพวกนี้จะช่วยได้มั้ยครับ -*-

Comment

• ไม่ช่วยหรอกครับ ผมลองมาทุกตัวแล้ว อุณหภูมิไม่ต่างกันเลย
                  แงะทีเดียวจบเลย (จริงๆแงะสองที -*- ทีแรกเพลินไปหน่อย ทาไม่ดี PK-1)

Comment

• ทายังไงดีครับท่านประธาน ... เท่าเม็ดถั่วแล้วชิบกดทับเลยป่ะ

`อ่อครับ ขอบคุณ ทาซิลิโคนไงดีัครับ แนะนำทีท่านประธาน
                    Last edited by mermirud; 9 Sep 2010, 23:48:50.

Comment

• กระทู้ท่านโอมที่ให้ไว้ไงครับ พอละเอียดหน่อย
                      ส่วนผมไม่ค่อยได้ถ่ายไว้อ่ะ

ส่วนวิธีทาก็ทาไม่ต้องหนามาก เกลี่ยๆหน่อยตรงกลางๆเวลากดมันจะเรียบครับ ถ้าทาเป็นเม็ดถั่วหนาๆเวลากดจะเละออกเยอะครับ
                      แกะพัดลมปัดฝุ่นด้วยครับ บางเครื่องจะมีฝุ่นเยอะ

Comment

• กลัวพังจัง แล้วทาอัน อันไหนมั้งครับท่านประธาน
                        เลโนโว่ 450 ผม ถอดง่ายกว่าเยอะเลย -*-

Comment

• ทาหมดเลย แต่ตรงการ์ดจอกับชิบเซ็ตทาไปไม่ค่อยมีประโยชน์เท่าไหร่

เปลี่ยน MPC-HC แล้ว เล่นได้หมดล่ะ - -"

Comment

• ท่านประธานครับผมลงวินโดว์ใหม่เมื่อวานนี้ที่ปรึกษาท่านประธานอ่ะครับปัญหามาอีกแล้วผมดับเบิ้ลคลิ๊กซ้ายionที่หน้าจอไม่ได้อ่ะครับแต่คลิ๊กที่startได้เข้าmy comได้แต่ดับเบิ้ลคลิ๊กเข้า
                            ไดว์ c+dไม่ได้เลยต้องคลิ๊กขวาแล้วopenอย่างเดียวแต่ที่หน้าจอไม่สามารถดับเบิ้ลคลิ๊กได้เลยพอดับเบิ้ลคลิ๊กหลายๆครั้งกลายเป็นเปลี่ยนชื่อไฟล์ซะงั้นตอนนี้เครียดมากๆเลยครับ
                            มีวิธีแก้ไหมครับ เซงเป็ด เซงไก่ เซงจระเข้ เลยทีเดียว

Comment

• ท่านประธาน สมมุติเราลง lodder ไป แล้วเีรา ลง windows ไหม่ lodder ที่เคยลง มันจะโดนลบ หมดไหมครับ

Comment

• Originally posted by swatswatswat View Post
                                ท่านประธานครับผมลงวินโดว์ใหม่เมื่อวานนี้ที่ปรึกษาท่านประธานอ่ะครับปัญหามาอีกแล้วผมดับเบิ้ลคลิ๊กซ้ายionที่หน้าจอไม่ได้อ่ะครับแต่คลิ๊กที่startได้เข้าmy comได้แต่ดับเบิ้ลคลิ๊กเข้า
                                ไดว์ c+dไม่ได้เลยต้องคลิ๊กขวาแล้วopenอย่างเดียวแต่ที่หน้าจอไม่สามารถดับเบิ้ลคลิ๊กได้เลยพอดับเบิ้ลคลิ๊กหลายๆครั้งกลายเป็นเปลี่ยนชื่อไฟล์ซะงั้นตอนนี้เครียดมากๆเลยครับ
                                มีวิธีแก้ไหมครับ เซงเป็ด เซงไก่ เซงจระเข้ เลยทีเดียว
                                งงครับ ลงใหม่อีกรอบเลยครับ ผมไมท่ราบเหมือนกัน

Originally posted by ScaryReaDy View Post
                                ท่านประธาน สมมุติเราลง lodder ไป แล้วเีรา ลง windows ไหม่ lodder ที่เคยลง มันจะโดนลบ หมดไหมครับ
                                ถ้าลงในพาร์ติชั่นเดิมลบหมด

Comment

Working...
                                X