Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    Nvidia ผมประกอบมาหลายเครื่องและ เซ็ตไม่ได้ทุกเครื่อง 55555555 ลงให้แบบเซ็ตใช้ซีพียูตลอด -*-
    สงสัยต้อง decode ผ่าน CUDA มั้งท่าน

Comment

• Originally posted by indy View Post
      มีวิธีไหนบ้างครับ ที่ไม่ทำให้ตัดตัวคูณ cpu
      หลัก ๆ มี 2 ขั้นตอนครับ 1. ทำระบบระบายความร้อนให้ดี เพื่อกัน overheat และ 2. ปิด Cool & Quiet ครับ

Comment

• ผมหาวิธีแทบตายก็ไม่ได้ สุดท้ายแก้ความร้อนได้ หายขาด - -*

Comment

• เย้ย 1%-5%

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            เย้ย 1%-5%

ใช้ DXVA จะเย้ยทำไมท่าน -*-

Comment

• MPC-HC ตัวเก่า กินตั้ง 10%

Comment

ผมตัดใจ SNSD ไปแล้ว หันมาหาน้องกู้กับน้องเอ๋อ วงเด็กอนุบาลแทน 555
                ทิ้งแล้วเหรอท่านประธาน นั้นเปลี่ยนเป็น amd ati club all brand all kara แทนดีมะ -.-

* ท่านประธาน windows 7 มันไม่หา plug and play ให้ - -

Comment

• โอ้ย ขาขาวเรียวโครตๆ

Comment

• Originally posted by n@ty View Post
                    อยากได้ dell m301z จังไม่รู้จะเข้าไทยยังน้อ
                    ที่นี้มีขายนะท่าน
                    http://www.rannotebook.com/product-t...T560810TH.html

Comment

• ท่านประธาน หน้าจอ 60hz 70hz หรือมากกว่านี้ มันต่างกันยังไงเหรอครับ

Comment

• อากาศเย็นสบาย

Comment

• รบกวน ท่านๆทั้งหลายในนี้ทีครับ แบบว่าเพิ่งลง win7 ใหม่

มีข้อสงสัยอย่างแรง
                          ตอนลงใหม่เนี่ย ทำไมตอนตรงขั้นตอนให้เลือก ไดร์ ที่จะ Install มันไม่มีให้ผมเลือก Format หว่า อย่าง งง -*-

Comment

• Originally posted by Zymphony View Post
                            รบกวน ท่านๆทั้งหลายในนี้ทีครับ แบบว่าเพิ่งลง win7 ใหม่

ตอนลงใหม่เนี่ย ทำไมตอนตรงขั้นตอนให้เลือก ไดร์ ที่จะ Install มันไม่มีให้ผมเลือก Format หว่า อย่าง งง -*-

เคยเป็นเหมือนกันเลย รอถามท่านประธานดีกว่า

Comment

• Originally posted by Zymphony View Post
                              รบกวน ท่านๆทั้งหลายในนี้ทีครับ แบบว่าเพิ่งลง win7 ใหม่

ง่ายๆครับแค่เลือก Custom จะเป็นการติดตั้งแบบลงใหม่หมด พร้อมฟอร์แมตดิสค์

Comment

• ท่าน ฮาเรลูย่า

ขอบคุณครับที่ตอบ แต่ผมก็เลือก Custom นะครับ แบบเซง

มีแต่คำว่า refresh กับ Load Driver

ตัวอื่นๆ ไหง ไม่มีให้กด หว้า =___=" แบบว่าลงทับ xp แล้วเข้า xp ก็ไม่ได้ เซง
                                เข้าได้แต่ 7 ไดร์ C จะเต็มอยู่ล่ะ

Comment

Working...
                                X