Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนแผ่นเลยท่าน - -*

Comment

• ลองเอาแผ่นออก แล้วลองลงใหม่ครับ
      ของผมตอนแรกเหมือนกัน ไม่ลงต่อเลย
      วันต่อมามีมาให้ format ซะงั้น

Comment

• 4535G จบปัญหาความร้อนด้วย TX-4 จริงคับ
        อย่างที่ท่านประธานบอก อิอิอิ

Comment

• อยากได้ netbook ซักตัวที่เป็น AMD+ATI ครับผม มีมั้ยครับ
          ใช้แต่ pc ปกติแต่ตอนนี้ต้องหาไว้ทำงานที่มหาลัยซํกหน่อย ครั้นจะแบก notebook ก็ไม่ไหว มันหนักครับ อยากได้ netbook ตัวเล็กๆซักตัวพกไปสบายๆ งบ ไม่เกิน 20k ครับ หุหุ เท่าที่ลองๆดูมี amd 2 คอร์ลง netbook แล้วใช่เปล่าครับ

Comment

• Dell 13 นิ้ว หนักประมาณ 1.8 กก. 22K ครับ
            Turion II Neo K625

จริงๆเจ้า Samsung X123 คอร์เดียวก็ใช่ย่อยนะครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              Dell 13 นิ้ว หนักประมาณ 1.8 กก. 22K ครับ
              Turion II Neo K625

จริงๆเจ้า Samsung X123 คอร์เดียวก็ใช่ย่อยนะครับ
              จริงๆก็มอง Samsung X123 ไว้เหมือนกันครับ แต่กะใช้ระยะยาวเลยมองๆตัว 2 คอร์ไว้หน่อย จอ 13 นิ้วใหญ่ไปอะสิครับ ผมกะจะใส่กระเป๋าสะพายข้างไป สบายดี จอไม่น่าเกิน 12 นิ้วหนะครับ ไม่งั้นยัดไม่ลงแหงมเลย ^ ^

ถึงจะมีตัวเลือกน้อยก็ยังจะรอ AMD ใน nb ต่อไป ฮ่าๆ

Comment

• ท่านประธาน พอแนะนำ ยาแก้บ้า วิน 7 หน่อยได้มะ ผมโดนมัน โจมตีบุกยึด 2 รอบและ อัพเดทไม่ได้สักที

แล้ว ก็ พวกโปรแกรม ของ ไมโครซอพ ก็หลอนๆ ปวดตัดไปหมด

Comment

• ผมพึ่งไปลงวินโดว์มาใหม่เอง
                  7 profes
                  พึ่งมีเวลาไปลงใหม่
                  แล้วก็อัพเดท kasper
                  3 ชั่วโมงกว่า
                  เฮ้อนานมาก

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    ท่านประธาน พอแนะนำ ยาแก้บ้า วิน 7 หน่อยได้มะ ผมโดนมัน โจมตีบุกยึด 2 รอบและ อัพเดทไม่ได้สักที

แล้ว ก็ พวกโปรแกรม ของ ไมโครซอพ ก็หลอนๆ ปวดตัดไปหมด
                    mod bios แล้วแฟลช เลยครับ เมนบอร์ดรุ่นไหนครับ

Comment

• งานเข้าแล้วครับ 4535G

วันนี้แกะเครื่องออกมาทาแป้งเย็น

พอประกอบเสร็จเท่านั้นล่ะครับ

คีย์บอร์ดค้าง พอแกะอีกทีประกอบใหม่

คีย์บอร์ดไม่ติด เวงกำเลยคราวนี้

ปล.มีคีย์บอร์ดแยกขายไหมหนอ ยังไม่อยากใช้ usb

Comment

• ^
                        สายแพร์คงไปแล้วล่ะมั้งครับ มันบอบบางมาก

ซื้อศูนย์เลยครับ ไม่น่าเกินพัน

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          mod bios แล้วแฟลช เลยครับ เมนบอร์ดรุ่นไหนครับ
                          ท่านประธานจำไม่ได้เหรอแนะนำให้ผม อิอิ asrock880gm-le ครับ

Comment

• Originally posted by indy View Post
                            งานเข้าแล้วครับ 4535G

วันนี้แกะเครื่องออกมาทาแป้งเย็น

พอประกอบเสร็จเท่านั้นล่ะครับ

คีย์บอร์ดค้าง พอแกะอีกทีประกอบใหม่

คีย์บอร์ดไม่ติด เวงกำเลยคราวนี้

ปล.มีคีย์บอร์ดแยกขายไหมหนอ ยังไม่อยากใช้ usb
                            งามใส้เลย อะไรจะเอวบางร่างน้อยขนาดนี้ ดีนะมะก่อนผมไม่แกะเอง ถ้าผม แกนะ ได้เป็น 100ชิ้นส่วนแน่ๆ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                              ท่านประธานจำไม่ได้เหรอแนะนำให้ผม อิอิ asrock880gm-le ครับ
                              ผมเป็นคนลืมง่ายครับ 555

Comment

^
                                สายแพร์คงไปแล้วล่ะมั้งครับ มันบอบบางมาก

ซื้อศูนย์เลยครับ ไม่น่าเกินพัน
                                ที่อุบลไม่มีศูนย์อ่า ซวยแล้วววว

งานก็ยังไม่เสร็จ เฮ้อ

Comment

Working...
                                X