Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูไอดอลโชว์ แดซองฮามาก แต่เลือกจียองได้ไงนิ โดนทำโทษให้แต่งตัวซะ 555+

Comment

• ผมดูด HD วงนี้อยู่คับ

บาง คับ และ เพลงเพราะ

Last edited by natoff; 12 Sep 2010, 03:37:04.

Comment

• เป็น HD 1080 ที่กิน CPU จริง ๆ ครับบางช่วงซัดไป 50% ของ C2D ทั้ง 2 core ไว้กลับกทมเมื่อไรต้องลองกับ Athlon II X2 ซะหน่อย

Comment

• ตอนนี้เหลือแค่คีย์บอร์ด อย่างเดียวครับ

ขอบคุณทุกคำแนะนำน่ะครับ

Comment

• รายงานผล ตอนนี้ตื่นมาคีย์บอร์ดใช้ได้ซะงั้น

Comment

• Originally posted by natoff View Post
              ผมดูด HD วงนี้อยู่คับ

บาง คับ และ เพลงเพราะ

น่าเอาน้ำไปสาด จริงๆเลย

* ว่าแต่ท่านประธาน ไฟล์ bios ผมต้องทำไงถึงแฟสได้

Comment

• ใส่แฟลชไดร์ฟแล้วเข้าไบออส ใช้ Instant Flash เลยครับ

Comment

• Originally posted by indy View Post
                  รายงานผล ตอนนี้ตื่นมาคีย์บอร์ดใช้ได้ซะงั้น
                  ไงล่ะ ๆ ผมบอกแล้ว อิอิ ตามทฤษฏีเป๊ะ

Comment

• Maxtor sata1 80GB ตัวนี้ ทนมาก เงียบอีกตังหาก 6 ปีล่ะมั้ง

Comment

• ^
                      ^
                      อึดนะครับ ท่านวี Maxtor เนี้ย

เสียดาย HDD ห้างนี้จริงๆ

Comment

• ทนมากครับ แต่ร้อนไปหน่อย อิอิ

Comment

• ที่บ้านผม Seagate 60GB ก็ยังสบายดีน่ะครับ แต่มี bad ประมาณ 10MB อิอิ แต่ก็ตั้งนานแล้วไม่เพิ่มสะที

Comment

• มี SG ของญาติที่เอามาให้กู้เหมือนกัน 20GB ไม่มี BAD เลย - -" เห็นวอยด์เขียนตั้งแต่ปี 1999

Comment

• ถ้า software มันพัฒนาไปช้า ๆ ก็ดีสิน่ะ เดี๋ยวนี้ program ใหม่ ๆ ขยันกิน resource กันจัง เบื่อเลยคอมตัวเก่งอืดเมื่อเจอโปรแกรมใหม่ ๆ

Comment

• แหวกแนว เกาหลีมาเลย อิอิ พอดี ขึ้นเป็น วีดีโอ เด่นประจำสัปดาห์ เลยเอามาให้ดู

เวอร์ชั่นเด็กเกรียน กำลัง HOT อิอิ

Comment

Working...
                                X