Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่มีอะไรทำเลยวุ้ย หาใครไปดูหนังดีไหมเนี่ย -*-

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      ไม่มีอะไรทำเลยวุ้ย หาใครไปดูหนังดีไหมเนี่ย -*-
      แนะนำให้ไปฉุดที่หน้าโรงหนัง

Comment

• กลัวว่าฉุดแล้ว ตัวผมจะปลิวแทนอ่ะดิ 555

Comment

• แฟส ยัด คีแล้ว แต่เป็นแบบนี้อ่ะท่านประธาน เหมือนเดิม

Comment

• ^
            ดูว่ามันแอคทีฟรึยังใน System Properties ครับ
            ถ้า Add ถูกวิธียังไงก็แอคทีฟแน่นอน ถ้าไม่แอคทีฟแสดงว่าทำไม่ถูก

Comment

• แอคทีพ แล้วครับ ทำเป็นตั้งแต่ใน 4535g แล้ว อิอิ หรือ ลองลง windows ไหม่ดีครับ

Comment

• ขั้นตอนเช็คในเว็บไม่สำเร็จ หรืออัพเดทไม่ได้คาดว่าตัว Loader มันไปทำการปิด Services ทิ้งมั้งครับ ลองไปดูใน services.msc
                พวก Software Protect และ Windows Update ดูครับ ให้ Enabled Automatic Delayed Started
                ถ้ายังไม่หายลงวินใหม่ดีกว่า เพราะ Loader มันยำมั่ว

Comment

• นับถือคนกล้า flash bios ยัด slic จิง ๆ ผมนี่ป๊อดไม่กล้าทำอิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                    นับถือคนกล้า flash bios ยัด slic จิง ๆ ผมนี่ป๊อดไม่กล้าทำอิอิ
                    บอร์ดเก่าๆหมดประกันผมยังยัดเลย 555

Comment

• ฟ้าคุ้มครองผมจริงๆ อิอิ ลงไหม่หายและ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                        ฟ้าคุ้มครองผมจริงๆ อิอิ ลงไหม่หายและ
                        อาทิตย์ที่ผ่านมาท่านลง windows ไปกี่ครั้งอ่ะ

Comment

• 4570 พอจะเล่นเกมส์หนักๆไหวไหมครับ

Comment

• Originally posted by winterrain View Post
                            4570 พอจะเล่นเกมส์หนักๆไหวไหมครับ
                            ไหวครับ ปรับ ต่ำๆเอาครับ เกมโหดสุด ที่ผมเล่น ก็ METRO 2033 อ่ะครับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                              อาทิตย์ที่ผ่านมาท่านลง windows ไปกี่ครั้งอ่ะ
                              5555555

Comment

• ลองปรับปิด shadow และถอด ATI stream ออก ผลที่ได้ก็คือ

notebook เหรอเนี่ยนึกว่า PC

Comment

Working...
                                X