Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by natoff View Post
    รุ่นใหม่ ๆ ชิล ๆ แล้วน่ะท่าน flash เจ๊งก็กู้ได้ แต่รุ่นเก่านี่ หึหึ
    ถึงว่าทำไมไม่ค่อยกล้าแฟส ไอผมก็ไม่ค่อยจะรู้เรื่องเท่าไหร่ เห็นแฟสแล้วดีก็เลยแฟส อิอิ

Comment

• ตั้งแต่แฟลชมาไม่เคยเจ๊งเลยครับ ถ้าระหว่างแฟลชไม่ไฟดับ
      เคยเจ๊งตัวเดียวคือบอร์ด ECS Black แฟลชในวินโดวส์เน่าเลย เหอๆ ขนาดไม่ได้ยัด SLIC แฟลชเฉยๆนี่แหล่ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        ตั้งแต่แฟลชมาไม่เคยเจ๊งเลยครับ ถ้าระหว่างแฟลชไม่ไฟดับ
        เคยเจ๊งตัวเดียวคือบอร์ด ECS Black แฟลชในวินโดวส์เน่าเลย เหอๆ ขนาดไม่ได้ยัด SLIC แฟลชเฉยๆนี่แหล่ะ
        เวรกรรมแท้ๆ

ท่านประประธาน NERO 10 มันไลท์ หนังใส่ CD ให้เล่นบนเครื่องเล่น เข้า MENUไหน หว่า งงๆ ปกติใช้ NERO 7 อยากลองของไหม่ ^^

Comment

• ใช้ Nerovision เลยครับ

Comment

• ทำไงดีคับ
            ไดรเวอร์ไวเลสหายเฉยเลย
            ของเอเทอรอสนั่นแหละ
            เฮ้อ
            ใครมีวิธีบอกด้วย
            หรือมีไดรเวอร์ช่วยหน่อย
            อิอิ

Comment

• งบน้อยก็เลยถอย Lenovo G๔๖๕ มาใช้ครับ
              ผมว่าถ้าให้เทียบๆ กัน มันก็เหมาะกับราคาอยู่
              เหมือนกันครับ

ถ้ามีเงินอีกนิด ผมว่าจะใส่ RAM เพิ่มให้เป็น ๔ GB

Comment

• มีวิธีปรับแบตโน็ตบุ๊คไหมครับเวลาเสียบปลั็กอ่ะครับของผมมันบัคลานตลอดเมื่อก่อน(win7ตัวเก่า)ไม่เสียบแบตมันขึ้นพาเวอร์เซฟเวอร์แต่พอลงวินโดว์ไหมครับต้องคอยไปกดปรับเองตลอดเลยมันไม่autoเหมือนก่อนครับ

Comment

• ของผมก็ Balanced ตลอด แล้วไปเซ็ตเอาเองว่าจะประหยัดแบตยังไง - -

Comment

• ko ครับท่านประธาน

Comment

• ท่านประธานครับ ผมลงวินโดใหม่แต่ไม่ลงว่าจะใช้

แอนตี้ไวรัสตัวไหนดี กำลังลังเลอยู่อะ

nod 32 กะ kaspersky เลือกไม่ถูก

6^^

Comment

• ESET NOD32 Antivirus 4.2.64.12

Comment

• คอบคุณครับท่านประธาน

อิ อิ อิ

^^

Comment

• วันนี้เป็นไรไม่รู้ เข้ามาหน้านี้ไม่ได้เลย กว่าจะเข้าได้

Comment

• twitter จียอง ของจริง
                              http://twitter.com/kkangjii

Comment

• จับเกรียนแอบอ้างชื่อคนอื่นในพันทิปได้

http://www.pantip.com/tech/hardware/...949103.html#22

ความคิดเห็นที่ 22 แจ้งลบ ทดสอบแล้วใช้ได้ผล

ผิดพลาดครับ จริงๆแล้ว

ประสิทธิภาพ
                                HD5750 < GTS450
                                GTS450 < HD5770 = GTS450 TOP

จากคุณ : V-FrIeNd - [ 14 ก.ย. 53 1711 A:115.87.13.36 X: ]

Comment

Working...
                                X