Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Angelone View Post
    7 Ultimate 64 ครับผม
    จิ้มๆ

Comment

• ท่านประธานผมกะลังโหลด Office 2010 อะ
      แต่มันเป็น .exe ไม่ใช่ .ISO อะ
      โหลดแล้วต้องทำไงกะมันอะ
      ใช้โปรแกรมไรเปิดอะ

Comment

• ผมไม่ทราบเหมือนกัน - -* รอโหลดเสร็จก่อน แล้วลองเปิดเลยสิครับ

Comment

• อืม
          ไอ้เว็บที่เป็น ISO ก็โดน IT ที่บริษัทมันบล๊อคซะหมด
          อิอิอิ แอบโหลดที่บริษัท อะนะ

Comment

• ผมมีปัญหาอีกแล้วครับ
            เครื่องผมเหมือนเดิม Aspire 4551G ลง win 7 ultimate x64

ปัญหาคร่าวนี้คือ อยากให้ มัน on Bluetooth ตอน start windows เลยครับ

ปรกติตอนนี้ เราจะต้องกด shotcut ให้ มัน on Bluetooth ทุกครั้ง

พอมีวิธี ตั้งมั้ยครับ

Comment

• ใจเย็นๆนะท่าน V-FrIeNd

^___^ มีทั้งคนชอบและไม่ชอบ นะเหละครับ แค่มันเล่นน่าเกลียดไปหน่อย ไม่มี มารยาท

ผมก็เล่น 1000ทิพ เหมือนกันนะ แต่ผมไม่ชอบเข้าห้อง IT เท่าไร รู้สึกมันอ่านกระทู้ยาก

ชอบไปอ่าน กระทู้ ในห้องคาเฟ่ ทั้ง ฮา ทั้งไร้สาระ ทั้งมีสาระ หุหุหุ

ชอบ OCZ มากกว่า ^____^

Comment

• Originally posted by Angelone View Post
                ท่านประธานผมกะลังโหลด Office 2010 อะ
                แต่มันเป็น .exe ไม่ใช่ .ISO อะ
                โหลดแล้วต้องทำไงกะมันอะ
                ใช้โปรแกรมไรเปิดอะ
                .exe คงกด setup ติดตั้งได้เลยครับ ไม่ต้อง เม้าอิมเมจ

Comment

• ผมเดาว่าตัว exe พอกดแล้วมันจะแตกไฟล์ไปไว้ใน folder น่ะครับ แล้วเราค่อยเข้าไปกด setup อีกทีนึง

Comment

• พูดถึง office 2010 ผมยัง activate visio 2010 ไม่ได้เลย

Comment

• ลงไว้ 5 เครื่อง (เวอร์ชั่น 64 Bit 3 เครื่อง 32 Bit 2 เครื่อง)
                      Activated หมด อิอิ

Comment

• Originally posted by indy View Post
                        พูดถึง office 2010 ผมยัง activate visio 2010 ไม่ได้เลย
                        ไอที่ผมเคยอัพ ใช้มะได้เหรอครับ เด็วลองหาตัวอื่นมาให้

Comment

• รีวิว FUJITSU LIFEBOOK LH520 จากเว็บ Overclockzone

http://www.overclockzone.com/mystery...520/index.html

Comment

• ไฟดับอีก -*-

Comment

• LH520 ทำไม Rate มันได้น้อยจังหว่า 3.3 เอง

แถมไม่มี HDMI Port ด้วย

Comment

• นั่นสิได้ต่ำกว่า HD4330 อีกอ่ะ

Comment

Working...
                                X