Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กลัวว่าโตแล้วจะบวมขึ้นอีก 555
    เห็นว่าชอบกินจุ+นอน+กิน+นอน+กิน -*-

Comment

• ผมซื้อโน๊ตบุ๊ค leonvo g465
      http://www.****************/notebook...novo+G465.html
      ในสเปคบอก ATI Radeon HD 4250 แต่ผมตรวจดูที่ห้องเป็น ATI Radeon HD 4200
      ใครผิดกันแน่ครับ ผมมือใหม่

Comment

• HD4250 = HD4200 เพิ่มคล็อก
        ไม่ผิดหรอกครับ ถูกทั้งคู่ เพราะมันคือชิบออนบอร์ดตัวเดียวกัน

Comment

• ขอบคุณครับ ผมน้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ
          มีใคร รีวิวรุ่นนี้ยังครับ อยากได้โปรแกรมเทสด้วยอ่ะครับ

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...%A7?p=21325021

ไม่ต้องเทสมากมายหรอกครับ เทสพวกเดธไบท์พิกเซล เช็คเครื่องก็พอแล้ว

Comment

• Originally posted by barcelona2 View Post
              ขอบคุณครับ ผมน้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ
              มีใคร รีวิวรุ่นนี้ยังครับ อยากได้โปรแกรมเทสด้วยอ่ะครับ
              AMD Vision สถิตอยู่กับท่านแล้ว อิอิ

ปล HD4250 มันจะโชวว่า HD4200 series อ่ะคับ อิอิ

Comment

• ท่านประธาน ไอ sbs ที่มัน มีพวก คลิป HD ปะ ผมชอบโหลด ถ้ามันโดนลบ ผมจะโหลดไรละเนี่ย

Comment

• พวก Perf. บนเวทีไม่น่าเก็บมั้งครับ
                  แต่พวกรายการ Star king ไรงี้ คงเก็บหมดใน Youtube -*-

ปล.ตะกี้เพิ่งดูสตาร์คิงไม่น่าเชื่อ bob Sapp (นักมวยปล้ำ K-1) จะชอบ KARA 555+
                  แต่หมอนี่ตะเวรไปทั่วเลย ญี่่ปุ่น เกาหลี - -
                  Last edited by V-FrIeNd; 15 Sep 2010, 22:04:24.

Comment

• คือแบบว่าถ้า music core, music bank, inkigayo โดนเก็บหมด ผมคงต้องหาที่สิงสถิตใหม่ล่ะครับ

Comment

• inkigayo ของ SBS ใช่ไหมครับ
                      core น่าจะ MBC
                      bank น่าจะ KBS

Comment

• อยากถามว่า notebook acer 4535G-RM -75 ตอนนี้ขายได้ราคาเท่าไร ครับ

Comment

• ประมาณ 10K-12K อ่ะครับ ถ้าประกันเหลือเยอะๆ สภาพดีๆก็ราคาหลัง

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            inkigayo ของ SBS ใช่ไหมครับ
                            core น่าจะ MBC
                            bank น่าจะ KBS
                            โอ๊ จิง ๆ ด้วย inkigayo ของ SBS T_T

Comment

• งานเข้าแล้วครับ lenovo g465 ซื้อมาเมื่อวันอาทิตย์
                              นั่งพิมพ์งนเมื่อคืน ได้ยินเสียงแหลมๆบริเวณจอ ประมาณ 1-2 นาทีดังครั้ง
                              ตั้งโหมด sleep กดเปิดขึ้นมามีเสียงแหลมบริเวณจอ
                              มันปกติหรือป่าวครับ

Comment

• น่าจะปกติ เสียงของ HDD หรือลำโพงไบออสมากกว่า ถ้าออกจากโหมด Sleep มา

Comment

Working...
                                X