Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันหงุดหงิดอ่ะครับ 3วันแรกเล่นไม่มีเสียงไรเลย
    พอดียังไม่ถึง7วันเลย มาถามมีไรจะได้ไปเปลี่ยนเครื่องใหม่

Comment

• ถ้าเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนเลยครับ
      แต่เสียงตอนออกจาก Sleep ผมก็เป็นเหมือนกัน 4535G ดังจี๊ดๆปี๊ดๆ สักพักก็หายไป
      ถ้าไม่ Sleep ก็ไม่เป็น

Comment

• ไม่ได้ยินเสียงนึกไม่ออก แต่ถ้าเป็นเสียงจาก sleep จริง ผมว่าก็น่าเป็นทุกเครื่องน่ะครับ

Comment

• วันนี้ 4535G ของผม อายุ 1 ปี 4 เดือน 11 วัน แล้ว ยังใช้ดีอยู่ อย่าเพิ่งจากพ่อไปนะลูก อิอิ

Comment

• ดังแบบ ดังจี๊ดๆปี๊ดๆเหมือนท่านครับ ตอนเข้าโหมด และตอนที่ออกจากโหมด sleep
            ส่วน เสียงดัง แก็กๆไม่น่าจะเป็น hdd เพราะเสียงมันอยู่ส่วนบนๆ แถวลำโพงอ่ะครับ อธิบายอยากมากเรื่องเสียงเนี่ยว่าดังอย่างไง
            ว่าแต่ปัญหาแบบนี้เค้าให้เปลี่ยนเครื่องป่าวครับ

Comment

• เสียงจาก Sleep สงสัยมากจากลำโพงไบออส เป็นทุกเครื่อง อาจจะมีไม่กี่เครื่องที่ไม่เป็น
              ส่วนเสียง HDD บางคนอาจจะไม่เป็น เพราะมันเริ่มหมุนจาน บางรุ่นอาจไม่มีเสียง ของผม WD5000BPVT มี

Comment

• มีงี้ด้วยวุ้ย ท่าทางจะเจ็บแค้นแทนฟ้าเขียวมาก คอยเหน็บตลอดเลยวุ้ย

http://www.pantip.com/tech/hardware/...HS2949439.html

Comment

• Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post

ตามจิกกัดท่านประธาน จนเผลอ ๆ นึกว่าเมียท่านหึง เพราะท่านนอนละเม้อเพ้อเป็น AMD, ATI ซะอีก อิอิ

Comment

• จียองจ๋า เคยมาไทยแล้วไม่ใช่หรอ แล้วบอกไม่เคยไปต่างประเทศ - -"

Comment

• เมื่อไหร่จะถึง 500GB แบบ SNSD หว่า - -" หายากมากๆ

Comment

• ใครไป พันทิพย์ ประตูน้ำ ผมกระเซอะกระเซิง ถือ กระดาษ กับปากกา จด อะไร เรื่อยเปื่อย บ่น พึมๆพำๆ คนเดียวมาทักได้น่ะ อิอิ

ทำงาน อัพเดท สเป๊ค ให้ Notebookspec อยู่ อิอิ

เพิ่งได้ทำงาน เอง เหนื่อย โน๊ตบุ๊ก 200 กว่ารุ่น ไม่ใช่เล่น

ไปวันแรก ยังจดราคาไม่ครบเลย ไหนจะรุ่นใหม่อีก - -"

ปวดหัวทำเอาเครียดเลย อิอิ

Comment

• แล้วพวกรีวิวยังมีอยู่เปล่าท่าน

Comment

• ผมลองถามให้ เปล่า อิอิ ถ้าถามแล้วมีตำแหน่งว่าง จะมาบอก อิอิ

ตอนนี้ เห็นมีคน รีวิว โน๊ตบุ๊ก อยู่ 1 คน รีวิว LCD อีกคน

และก็ เขียนบทความ รีวิว อุปกรณ์เสริม 1 คน อิอิ

อยากมีเพื่อนทำงาน อิอิ - -"

Comment

• เขาเคยชวนมารอบ แต่ผมขี้เกียจทำ -*- งานที่บ้าน+เรียนเพิ่มก็ปวดหัวแล้ว
                                แต่อยากรู้ไว้เฉยๆ อิอิ

Comment

Working...
                                X