Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
    ใครไป พันทิพย์ ประตูน้ำ ผมกระเซอะกระเซิง ถือ กระดาษ กับปากกา จด อะไร เรื่อยเปื่อย บ่น พึมๆพำๆ คนเดียวมาทักได้น่ะ อิอิ

ทำงาน อัพเดท สเป๊ค ให้ Notebookspec อยู่ อิอิ

เพิ่งได้ทำงาน เอง เหนื่อย โน๊ตบุ๊ก 200 กว่ารุ่น ไม่ใช่เล่น

ไปวันแรก ยังจดราคาไม่ครบเลย ไหนจะรุ่นใหม่อีก - -"

ปวดหัวทำเอาเครียดเลย อิอิ
    โอ๊ว ท่าน MIRAGE2000 ไปเป็น mod แล้วรึ อิอิ

Comment

• แล้วมดผีดิบไม่อยู่แล้วใช่ไหมท่าน 555

Comment

• ท่านประธาน ถามไรหน่อยสิครับ ไอเร้าเตอร์ที่ใช้ต่อเน็ต ถ้าเสียบไว้ 24ชม. 1เดือนเต็มไม่ปิดเลย ค่าไฟประมาณเท่าไหร่ครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
          ท่านประธาน ถามไรหน่อยสิครับ ไอเร้าเตอร์ที่ใช้ต่อเน็ต ถ้าเสียบไว้ 24ชม. 1เดือนเต็มไม่ปิดเลย ค่าไฟประมาณเท่าไหร่ครับ
          เอาแบบนี้ล่ะกันน่ะท่าน ห้อง server ผมมี com 1 ตัว (AMD 45 watt) + UPS 2 ตัว + router + switch 15 port + กล้องวงจรปิด 4 ตัว + พัดลมดูดอากาศ 1 ตัว เปิด 24 ชั่วโมง เดือนนึงค่าไฟตกประมาณ 350 บาทครับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
            เอาแบบนี้ล่ะกันน่ะท่าน ห้อง server ผมมี com 1 ตัว (AMD 45 watt) + UPS 2 ตัว + router + switch 15 port + กล้องวงจรปิด 4 ตัว + พัดลมดูดอากาศ 1 ตัว เปิด 24 ชั่วโมง เดือนนึงค่าไฟตกประมาณ 350 บาทครับ
            เวงกรรม ค่าไฟบ้านผม 1,200 อยู่ 3คน กลางวันไฟก็ไม่เปิด ที่เปิดตลอด ก็คอม กับ tv แค่นี้เอง

ไม่รู้ทำไมมันแพงจัง ขนาดคนรู้จัก ใช้ไฟ3บ้านรวมกัน + แอร์ ยัง ไม่ถึง พันเลย

Comment

• ทำไม 4535G ของผมมันใช้กล้องกับ MSN ไม่ได้อ่ะ ตอนไปตั้งค่า ใน MSN ก็ใช้ได้แต่พอจะใช้คุยกับเพื่อน จอเป็นสีเทาซะงั้น ใครมีวิธีแก้บ้างครับ ผมใช้ WIN7 64 อะ

Comment

• ร้อนอ่ะ

Comment

• ท่านประธาร แล้ว nod32 ท่านประธาน เอา key จากไหนเหรอครับ

Comment

• ใข้ 31 วัน ตลอดกาลไงครับ

Comment

• ท่านประธาน ไฟนอล ที่ท่านประธานเทส ภาคไรอ่า พอมีลิ้งมะครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                        ท่านประธาน ไฟนอล ที่ท่านประธานเทส ภาคไรอ่า พอมีลิ้งมะครับ
                        ตอบเเทนครับ
                        http://http.download.nvidia.com/down...VBenchmark.zip

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          ค ค ค คุก น้องเขายังอายุ 16 อยู่เลย = =
                          เพิ่ง 16 จริงดิท่านประธาน ตัวโต๊โต

Comment

• ท่านประธานครับ ขอนอกเรื่องนิดหน่อย ผมใช้วินแท้อ่ะครับ ทำไมตอนที่จะเปิดใช้งาน microsoft office มันให้ใส่ product key ผมก็ใส่ตามสติกเกอร์แล้ว มันบอก key ผิด อย่างนี้ เราโทรไป microsoft thailand ได้ไหม ครับ

Comment

• มันแถม Office ให้ด้วยเหรอครับ หรือลงของปลอมอ่ะ

Comment

• ท่านประธาน อิอิ

มีใครเล่น Dragon age orgin กันมั้ยครับ ปรับเท่าไร แล้วกระตุกกันมั้ย

อยากใช้ amd + ati มั้งจัง เฮ้อ

Comment

Working...
                                X