Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows กับ office มันใช้ key คนละตัว แบบว่า งง ๆ อ่ะครับ ท่านเอา key ของ windows ไปใส่ office เหรอ

Comment

• นี่ค่ายไหนพากเนี่ย 555+

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
        ท่านประธาน อิอิ

มีใครเล่น Dragon age orgin กันมั้ยครับ ปรับเท่าไร แล้วกระตุกกันมั้ย

อยากใช้ amd + ati มั้งจัง เฮ้อ
        สบายๆเลยครับ ระดับกลางๆเลย

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post

นี่ค่ายไหนพากเนี่ย 555+
          -*- 555

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
            สบายๆเลยครับ ระดับกลางๆเลย
            ใช้คอมรุ่นไร ยี่ห้อไรหรอครับ

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
              ใช้คอมรุ่นไร ยี่ห้อไรหรอครับ
              ผมเคยใช้ 4535g ครับ แต่ตอนนี้เล่น pc ออนบอรฺ์ด 4250 ยังเล่นได้เลย คิดว่า 4535g สบายๆครับ 4570แรงอยู่แล้ว

Comment

• กินพาราไป 3 เม็ด หายปวดหัวเลยวุ้ย หัวโล่งๆแปลกๆ 555

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  กินพาราไป 3 เม็ด หายปวดหัวเลยวุ้ย หัวโล่งๆแปลกๆ 555
                  เกินขนาดน่ะท่าน หุหุ

Comment

• ง่า ใช่เลยครับ มันบอกเป็น version trial 60 days อ่ะครับ ผมก็เลยงงๆ ดันเอาคีย์วินโดว์ไปใส่ office

Comment

• AMD มีการออกแบบ memory controller ใหม่สำหรับ Bulldozer - microarchitecture CPU อิอิ ไม่รู้ notebook จะได้รับอานิสสงฆ์นี้ในปี หรือ สองปีน่ะ อิอิ

Comment

• Bobcat ไงครับ กับซากคาที่ (Zacate)

Comment

• Originally posted by minibun View Post
                          ง่า ใช่เลยครับ มันบอกเป็น version trial 60 days อ่ะครับ ผมก็เลยงงๆ ดันเอาคีย์วินโดว์ไปใส่ office
                          ท่าทางจะหมดอายุแล้วกระมั้ง แต่ปกติ Trial ไม่ต้องใส่คีย์
                          ไม่ก็ลอง http://technet.microsoft.com/en-us/e.../ee390818.aspx

Comment

• ปีหน้า 2011 แสดงว่า notebook ระดับ mainstream จะ start ที่ 4 core ซิน่ะ อิอิ

Comment

• สอบถามครับ AMD Athlon II Neo K125 เทียบได้กับ CPU PC ตัวไหนครับ

เป็นคอร์เดียวใช่ไหมครับ รัน WIN7 ได้รึเปล่าวครับ จะมีกำลังเหลือเปิดโปรแกรมอื่นไหม

ไม่ใช้งานอะไรเยอะครับ แต่อยากเล่น FM ได้บ้าง

Comment

• Athlon II Neo K125 + HD4225

แรงประมาณ Athlon64 3000+ หรือ Pentium 4 3.2 GHz อ่ะครับ ลง 7 ก็เหลือๆแล

Comment

Working...
                                X