Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเขาไม่ชอบก็อย่าแนะนำไปเลยครับ เดี๋ยวมีปัญหาก็จะมาโทษเราว่าแนะนำอะไรให้

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
      ผมรู้สึกเซ็งๆ เวลา บอกเพื่อนให้เลือก amd ไป
      แล้ว เพื่อนบอกกลัว amd ห่วย สารพัด เยอะแยะ บลาๆๆ
      ร้อนด้วย

โหยๆๆ
      อย่าไปคิดมากครับ แล้วก็คอมน่ะซื้อมาแพง ก็ใช้ให้มันนาน ๆ เดี๋ยวก็คุ้มเองครับ เพื่อนไม่ชอบ ก็ปล่อยเขาไปครับ เรามีความสุขของเราคนเดียวก็พอล่ะ อิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        ถ้าเขาไม่ชอบก็อย่าแนะนำไปเลยครับ เดี๋ยวมีปัญหาก็จะมาโทษเราว่าแนะนำอะไรให้
        +1 อิอิ ใครชอบ intel ก็จัดให้เขาไป ใครรัก Nvidia ก็จัดให้เขาไปครับ

ปล แต่ตอนนี้ผมยกเว้น Nvidia Optimus ไว้อันนึง ผมไม่กล้าแนะนำให้ใครใช้เพราะปัญหาอย่างที่รู้ ๆ กันใน club optimus
        Last edited by natoff; 18 Sep 2010, 01:49:29.

Comment

• ขอบคุณครับ ^^
          ผมน่าจะมาเจอ กระทู้นี้ก่อนซื้อ note อะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            Athlon II Neo K125 + HD4225

แรงประมาณ Athlon64 3000+ หรือ Pentium 4 3.2 GHz อ่ะครับ ลง 7 ก็เหลือๆแล
            ในรูป HP รุ่นอะไรครับ

Comment

• HP DM1z

แต่ผมว่าถ้าตัวนี้เข้าเมื่อไหร่ แจ่มมาก MSI Wind Athlon II Neo Dual-Core K325 ราคาประมาณ 19,900

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                +1 อิอิ ใครชอบ intel ก็จัดให้เขาไป ใครรัก Nvidia ก็จัดให้เขาไปครับ

ปล แต่ตอนนี้ผมยกเว้น Nvidia Optimus ไว้อันนึง ผมไม่กล้าแนะนำให้ใครใช้เพราะปัญหาอย่างที่รู้ ๆ กันใน club optimus
                ผมว่าคนซื้อโน้ตบุ๊คทั่วไป ส่วนใหญ่จะไม่ลงวินโดวส์เอง จะใช้วินโดวส์ที่ร้านโกสมา แล้วมักจะมีปัญหา
                เป็นทุกแบรนด์ทุกค่าย ถ้าลงเองแบบออริจินัล ไม่ค่อยมีปัญหาจุกจิก

แต่ส่วนมาก ถ้าใช้ AMD หรือ ATI แล้วมีปัญหาแบบนี้จะโทษ AMD หรือ ATI ก่อน 555+

Comment

• แล้ว HP DM1z มีขายไหมครับ ราคาเท่าไรครับ

Comment

• ไม่มีครับ ในไทยตอนนี้มีรุ่นเดียวที่ใช้ Athlon II Neo คือ Samsung X123

Comment

• แนะนำให้หน่อยซิครับ อยากได้บางๆสวยๆ ไม่เกิน 20000 ใช้เล่นเนตส่วนใหญ่ อยากลง Win7 ได้ จอ11-13 นิ้ว ขอบคุณครับ

Comment

• Samsung X123-DA01TH

Comment

Samsung X123-DA01TH
                          +1 อิอิ

Comment

• ฟรี เสื้อ Chelsea ของฟรีเมียมแท้จากสโมสร ประเทศอังกฤษ -*-
                            http://www.****************/notebook...23-DA01TH.html

Comment

ฟรี เสื้อ Chelsea ของฟรีเมียมแท้จากสโมสร ประเทศอังกฤษ -*-
                              http://www.****************/notebook...23-DA01TH.html
                              แบบนี้ก็ขายแฟนทีมอื่นไม่ออกสิเนี่ย เหอ ๆ

Comment

• ไม่เอาเสื้อเอาเป็นส่วนลดได้ป่ะ อิอิ

เอาไปขายต่อได้เท่าไรอ่ะเสื้อ

Comment

Working...
                                X