Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคยแต่แนะนำให้เพื่อนไปซื้ออ่ะครับ มันก็ยังใช้ได้ดีอยู่ ปกติมันใช้แบบ PCI แล้วมันชนกำแพง สัญญาณไม่แรงเท่า USB ตัวนี้เลย

Comment

• เข้ามาอ่านแล้วอิจฉาจริงๆ ครับ ฮาๆ ถ้าไฟล์ในคอมเยอะ จะทำให้คอมหนืดๆ เอื่อยๆ ลงหรือเปล่าครับ?

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
        ท่าน Khow ใช้คอมรุ่นอะไรหรอครับ
        เจ๋งจริงๆ
        16000 เล่นได้หมด
        MSI CX410 ค่าตัว 14,800 เองครับ เพิ่มแรมเป็น 4GB ก็ตก 16,000

Comment

• สุดตรีนอะครับ ท่านประธาน
          ผมเสียดายเงิน 10000 ทีทุ่มให้กับ lenovo ไปจริงๆ
          T-T

Comment

• ATI Mobility Radeon HD 545V ( 512MB VRAM ) การ์ดจอตัวนี้หรือเปล่าครับ
            ัมันเทียบได้กับอะไรของ atiอะครับ

http://www.****************/notebook...410+BLACK.html
            ตัวนี้ป่ะครับท่านประธาน

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
              ATI Mobility Radeon HD 545V ( 512MB VRAM ) การ์ดจอตัวนี้หรือเปล่าครับ
              ัมันเทียบได้กับอะไรของ atiอะครับ

http://www.****************/notebook...410+BLACK.html
              ตัวนี้ป่ะครับท่านประธาน
              แป่วแล้วนี่ไม่ใช่ ATI หรือครับ

Comment

สุดตรีนอะครับ ท่านประธาน
                ผมเสียดายเงิน 10000 ทีทุ่มให้กับ lenovo ไปจริงๆ
                T-T
                ใช้เครื่องรุ่นไหนอยู่เหรอครับ ทำไมต้องเสียดายเงินด้วยล่ะ ผมว่ามันน่าจะแรงกว่า MSI ตัวที่ท่าน Know ใช้น่ะ รวมถึงแรงกว่า Samsung R423 ของผมด้วย

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...B9%88%E0%B8%B0

AMD โดนโจมตีว่าร้อนอีกแล้วในทู้นี้

Comment

• ผมหมายถึง มัน ความแรงประมาณไหนอะครับ ท่านประธาน
                    สู้ 4570 ได้มั้ย

Comment

• HD545v แรงกว่าหน่อยครับ เพราะมันคือ HD4570 เพิ่มคล็อก และใช้แรมสเป็คสูงกว่า

Comment

ผมหมายถึง มัน ความแรงประมาณไหนอะครับ ท่านประธาน
                        ท่านใช้ lenovo ตัวไหนอยู่เหรอครับ

Comment

ผมหมายถึง มัน ความแรงประมาณไหนอะครับ ท่านประธาน
                          มันแรงกว่า 4570 ครับ

Comment

• Y450 / 240GT ครับ
                            ในราคา 26700 ในราคานี้ ผมได้ประกันสามปี กับ ram 4GB ครับ
                            ผมก็เล่นเกมพอๆ กับพวกท่านอะแหละ
                            - -'' ท่านซื้อ 16000 เอง ต่างกันตั้งหมื่น

Comment

• ไปเจอผลทดสอบที่น่าสนใจมา

[4551G] Athlon II P320 + HD5650 vs. [4741ZG] Intel P6000 + GT330M

BFBC2

4551G 30FPS

4741ZG 25FPS

COD6 MW2

4551G 55FPS

4741ZG 37FPS

HD Playing

4551G CPU Usage 12%

4551G CPU Usage 22%

Comment

• และที่สุดของความโครตเซอร์ไพรส์...

แปลจากอากู๋ได้ว่า ปรับความสว่าง 100% ปิดการจัดการพลังงานเพื่อความสมดุลของระบบเครือข่ายไร้สาย
                                จาก ผลแล้วว่าแพลตฟอร์ม AMD, Acer 4551G แบตเตอรี่อยู่ได้นานกว่าเกือบสองเท่าของ 4741
                                ตารางแสดง Danube มีต่อการใช้ประโยชน์จากแพลตฟอร์มแบตเตอรี่มากจะไม่คาดคิดว่าฉันสามารถดู AMD แพลตฟอร์มโน้ตบุ๊คในการควบคุมไฟ ก้าวหน้าที่น่าตื่นตาตื่นใจ

-*-

Comment

Working...
                                X