Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านครับ จะเปิดหน้าต่างดู cpu user ดูยังไงหรอครับ

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
      Y450 / 240GT ครับ
      ในราคา 26700 ในราคานี้ ผมได้ประกันสามปี กับ ram 4GB ครับ
      ผมก็เล่นเกมพอๆ กับพวกท่านอะแหละ
      - -'' ท่านซื้อ 16000 เอง ต่างกันตั้งหมื่น
      ท่านซื้อก่อนพวกผมรึเปล่า ? เหมือนรุ่นนี้มันหมดไปแล้วนี่ครับ ?

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...E0%B8%B0/page2

ยังจะมาแถ อีก เซ็งเป็ด

Comment

• Truecrypt ไม่รู้ใช้ทำอะไรอ่ะ ประมวลผลอะไรสักอย่างมั้ง
          P320 เอาไปกินหมดอีกแหล่ะ

Athlon II P320

Pentium P600

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            และที่สุดของความโครตเซอร์ไพรส์...

แปลจากอากู๋ได้ว่า ปรับความสว่าง 100% ปิดการจัดการพลังงานเพื่อความสมดุลของระบบเครือข่ายไร้สาย
            จาก ผลแล้วว่าแพลตฟอร์ม AMD, Acer 4551G แบตเตอรี่อยู่ได้นานกว่าเกือบสองเท่าของ 4741
            ตารางแสดง Danube มีต่อการใช้ประโยชน์จากแพลตฟอร์มแบตเตอรี่มากจะไม่คาดคิดว่าฉันสามารถดู AMD แพลตฟอร์มโน้ตบุ๊คในการควบคุมไฟ ก้าวหน้าที่น่าตื่นตาตื่นใจ

-*-
            อยากร้องดัง ๆ ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

• Originally posted by natoff View Post
              ท่านซื้อก่อนพวกผมรึเปล่า ? เหมือนรุ่นนี้มันหมดไปแล้วนี่ครับ ?
              ผมซื้อ เอ่อ คอมมาร์ต ตอนเมษาอะครับ ^^

Comment

• อย่างที่เคยคุยกันจริงๆ Athlon II P320 TDP 25W เปิดทิ้งไว้เฉยๆแค่ 3W กว่าๆ โครตประหยัดไฟเลยครับ
                ขนาดซีพียูเก่าๆอย่างของผมยังอยู่ได้ตั้งเกือบ 3 ชั่วโมง (เล่นเน็ต ฟังเพลงนะ)

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
                  ผมซื้อ เอ่อ คอมมาร์ต ตอนเมษาอะครับ ^^
                  งั้นก็ไม่ต้องซีเรียสหรอกท่าน เพราะว่าเทคโนโลยีมันพัฒนาไปตามเวลาอ่ะครับ ช่วงต่างกันตั้ง 6 เดือนแหนะ ก็ถือว่าซื้อก่อนใช้ก่อนล่ะกันครับ ยิ่งใช้นานยิ่งคุ้มครับ ;-)
                  Last edited by natoff; 18 Sep 2010, 23:55:45.

Comment

• 4551G Athlon II P320 + HD5650

4741ZG Pentium P6000 + GT330M

Comment

• ท่านครับ จะเปิดหน้าต่าง cpu user ใช่หน้าต่างเดียวกบั window task manager ป่ะครับ

Comment

• ใช่ครับ

ลืมครับ มีอีกเกม DiRT

Athlon II P320+HD5650 [4551G] 31.3 FPS

Pentium P6000+GT330M [4741ZG] 19.7FPS

เหมือนคนละโลกเลยอ่ะ 5555555

Comment

• Athlon II P320+HD5650 [4551G] 31.3 FPS

ท่านการ์ดจอผิดๆๆ

Comment

• เวลาอยากให้มีตัวเลข เช็คค่า fame rate ต้องทำยังไงครับ

Comment

• ลงเบนซ์มาร์คเพิ่มเติม P320 เก็บเกลี้ยง

Comment

Athlon II P320+HD5650 [4551G] 31.3 FPS

ท่านการ์ดจอผิดๆๆ
                                เมืองนอกเขามีรุ่นนี้ เมืองไทยไม่มี

Comment

Working...
                                X