Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงแล้วครับ แต่ Avivo ลิ้งค์เสีย

Comment

• ท่านประธานทำไม ผม mod ของ xp แล้วมันเหมือนไม่ mod ให้

แล้วพอ ลบ 10.5 ออกลง 10.6 มันก็ ยังเปน10.5 อยู่ ccc ก็ลงมะได้ ต้องเอา ของ 10.4มาใช้

10.5 ลบทิ้งไปแล้ว เวงกรรมจิงๆผม

Comment

• มัน mod ไม่ได้ครับ
        ต้อง mod ไฟล์ inf เอง (ที่อยู่ใน Package > Driver > W76_64 > C7.... .inf , C11..... .inf
        หา HD 4570 ที่มันเป็น RV7XX หรือ RV710
        แล้วแก้ id เป็น 9553
        แล้วก้อบอีกอันแก้ id เป็น 954F
        จะมี HD 4570 2 อัน (ตรงชื่อ HD 4570 ลองเปลี่ยนชื่อเป็นอย่างอื่นก็ได้)

แล้วลงแบบ Havedisk

Comment

• เด๊วมารายงานผมครับแปป

Comment

• วันหลังถ้ามีคนโพสเทียบ AMD Phenom II กับ Core i5 นี่ผมจะสามารถพูดได้เต็มปากมั้ยว่า

"i5 ร้อนน่ะครับ" อิอิ

Comment

• Originally posted by peaindie View Post
              เครมโลด
              หมดประกันแล้วคร๊าฟ

Comment

• ท่านประธาน ของ xp มันจะเอาไฟล์ ati อาไรสักอย่าง มันเป็น ไฟล์ .sy ผมเปิดดูไม่ได้อ่าไม่รู้เอาไรเปิด

ท่านประธานแก้ไฟล์ xp ให้หน่อยได้ไหมอ่า Y^Y

Comment

• Originally posted by indy View Post
                  หมดประกันแล้วคร๊าฟ
                  กำ ลองเฟรช BIOS เป็น V. เก่าดูก่อนครับว่าจะหายมั้ย

Comment

• กำลังมองๆ Lenovo G455 ตัวVGAเป็น4550อยู่

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                      วันหลังถ้ามีคนโพสเทียบ AMD Phenom II กับ Core i5 นี่ผมจะสามารถพูดได้เต็มปากมั้ยว่า

"i5 ร้อนน่ะครับ" อิอิ
                      ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ แต่ที่เคยลอง ห้องแอร์ 25 องศา กับ AS4740 core i5 430M full load 71 ครับ

Comment

• ต้องขอ อภัยอย่างสูงที่ต้องมาขอในนี้

ใครมี ยาแก้ไอของ BFBC2 กรุณาหลังไมค์ให้ผมทีครับ บังเอิญเผลอกดลบไปซะงั้น

แบบว่า ไม่รู้จะไปขอในห้องเกมยังไง เพราะไม่รู้กฏเดี๋ยวโดนด่าฟรี =____="

Comment

• Originally posted by peaindie View Post
                          กำ ลองเฟรช BIOS เป็น V. เก่าดูก่อนครับว่าจะหายมั้ย
                          เหมือนมันจะหายแล้วอ่ะคับ

Comment

• บางเบาสุดหรูตัวใหม่จาก Toshiba มาแล้วใน T215 ด้วยพลังของซีพียู AMD
                            http://www.****************/web/?p=33025

จัดไป สวยๆครับ

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                              บางเบาสุดหรูตัวใหม่จาก Toshiba มาแล้วใน T215 ด้วยพลังของซีพียู AMD
                              http://www.****************/web/?p=33025

จัดไป สวยๆครับ
                              สวย ๆ

Comment

• ทำงานแปบเดี๋ยวลองโมตัว XP ดู แต่ผมไม่มีเครื่องให้ลอง - -"

Comment

Working...
                                X