Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านประธาน ตอนผมลง windows 7 ผมเปิด โหมด ACHI แต่ไม่ได้ลงไดร์เวอร์ ถ้า ลงแล้วมันจะไวขึ้นไหมครับ ( เคยลงไปทีเข้า windows ไม่ได้เลยไม่กล้าลง )

Comment

• สมควรลงไดร์ฟเวอร์นะครับ

Comment

• Originally posted by dipdc View Post
        ของผมโหลดแล้วลงมันไม่มีจริงๆครับ

ตอนนี้ลงแบบ Have Disk โม display จาก PC แก้ไขข้อความเอา ใช้ได้ปกติครับ

ขอบคุณมากๆครับ
        โหลดจากหน้าแรกมีแน่นอน เพราะผมก็โหลดจากหน้าแรกที่ผมโพสไว้

Comment

• แปลกแต่จริง CCC 10.8 ตัวที่ผมโหลดจากเวบ AMD กับที่โหลดในหน้าแรกของ forum นี้ file size ไม่เท่ากัน
          69MB กับ 52MB

Comment

• ตัวที่โหลดในหน้าแรก มีจริงๆครับ
            แต่ตัวที่โหลดจากเวบ AMD ไม่มี
            ลบ ลงใหม่อีกรอบ -*-

Comment

• ไม่ต้องลงใหม่หรอกครับ CCC 10.8 ไดร์เวอร์ 10.9 ของผมก็ลงแบบนี้ เพราะอยากใช้ไดร์ฟเวอร์ใหม่

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                ไม่ต้องลงใหม่หรอกครับ CCC 10.8 ไดร์เวอร์ 10.9 ของผมก็ลงแบบนี้ เพราะอยากใช้ไดร์ฟเวอร์ใหม่
                จริงๆมันก็ใช้ได้ครับ
                แต่มันไม่สามารถปรับ CCC หมวด VIDEO ได้เลย
                ปกติจะเป็นรูปผลไม้ ผู้หญิงหันข้าง ธงATI สะบัด
                นี่เป็นรูปจอดำเพียวๆ - -
                ถ้าตอนใช้ Driver จาก ASUS CCC 10.1 เป็นปกติ

Comment

• งั้นลบลงใหม่เลยครับ Restore Factory Default ด้วยก็ดี

Comment

• ตอนนี้กำลังลงแบบ original 10.8 ครับ

Comment

• ลงเพียวๆ ยังปรับ CCC VIDEO ไม่ได้เหมือนเดิม -*-

ช่างมันและ ยังไงก็ขอบคุณมากๆนะครับ

Comment

• ที่ปรับไม่ได้เนื่องจากมันอาจจะทับกันอยู่
                        ลอง Restore Factory Default
                        โหลด Avivo™ Package จากหน้าเว็บมาลงดูครับ
                        http://support.amd.com/us/gpudownloa...b_win7-64.aspx

Comment

• ครับผม

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            ที่ปรับไม่ได้เนื่องจากมันอาจจะทับกันอยู่
                            ลอง Restore Factory Default
                            โหลด Avivo™ Package จากหน้าเว็บมาลงดูครับ
                            http://support.amd.com/us/gpudownloa...b_win7-64.aspx
                            ปรับได้แล้ว แต่ธงยังคงค้าง 55
                            Last edited by dipdc; 19 Sep 2010, 21:19:40.

Comment

• ท่านประธานผมใช้โหลด achi ผมจะเอา IDE40G มาต่อ ได้ไหมครับ พอดีจะเอามาเช็ค bad จะเอาไปปล่อย

Comment

• ^
                                จะเอาอะไรมาต่อก็ได้ครับ

Comment

Working...
                                X