Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD ผมเสียงดังจริงท่านประธาน สงสัยลอคไม่แน่ พอไปดัน เสียงหาย เวงกรรมแท้

Comment

• อยากเป็นไข้หวัด 2009 จะได้นอนพักสัก 2 อาทิตย์ อิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
        อยากเป็นไข้หวัด 2009 จะได้นอนพักสัก 2 อาทิตย์ อิอิ
        เป็นแล้วรักษาไม่ทัน ท่านอาจได้นอนยาว กว่า 2 อาทิตย์นะครับ (ไม่เป็นนะดีแล้วครับ)

Comment

• Originally posted by ioio0488p View Post
          เป็นแล้วรักษาไม่ทัน ท่านอาจได้นอนยาว กว่า 2 อาทิตย์นะครับ (ไม่เป็นนะดีแล้วครับ)
          นอนยาวเลยก็ได้น่ะ ถือว่าหมดเวรหมดกรรม อิอิ

Comment

• อย่างนี้ผมต้องรอ seed เหรอครับ ตั้งแต่โหลดมาไม่เคยเห็นเลย เวงกรรมผมจะได้ดูไหมนี่ เหลือ 8mbเอง Y^Y

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
              อย่างนี้ผมต้องรอ seed เหรอครับ ตั้งแต่โหลดมาไม่เคยเห็นเลย เวงกรรมผมจะได้ดูไหมนี่ เหลือ 8mbเอง Y^Y

ใช่ครับ ไม่มี seed ครับ แต่จริง ๆ ลองเลือก Files ด้านล่างดูน่ะ แล้วดูว่าไฟล์ไหนมันไม่เสร็จ บางทีตัววิดีโออาจจะเสร็จหมดแล้ว ก็ไม่ต้องรอครับ

Comment

• มี 2 อัน 98เปอเซ็น ( windows7 พิมพ์ เปอเซ็น ไม่ได้เหรอ ) ลบทิ้งไปละ เอาที่ 100เปอ ไว้

Comment

• หาโปรแกรม vlc มาดูก็ได้นี่ครับ เพียงแต่ตัวไฟล์ไหนที่ยังไม่สมบูรณ์ก็ดูติดๆขัดๆหน่อยแต่ 99%แล้วน่าจะติดนิดเดียว

Comment

• :: Dell พร้อมปล่อยของดี Inspiron M501R โน้ตบุ๊ค 4 คอร์พร้อมชิป AMD! ::

http://www.techxcite.com/2010/view/3602

Comment

• นี่เขาเรียกว่าซ่อมแล้วเหรอครับช่างทุย -*- ผมไม่ได้ดูเอง ไม่อยู่บ้าน ซ่อมกันยังไงเนี่ย - -

Comment

• เอ่อ ท่านประธาน เน็ต ผม ก็ล่วง มาหลายวันและ อย่างนี้ผิดปกติไหมครับ กลางวัน วิ่ง 1.2mb กลางคืน วิ่ง 2.5-3mb เน็ต 4 mb เป็น มา3-4วันได้-

Comment

• เอ่อ เบนช์มาร์ก สามดี บ่อย ๆ เครื่องคอมพ์มันพังได้เหรอครับ

Comment

• Originally posted by f4fc View Post
                            เอ่อ เบนช์มาร์ก สามดี บ่อย ๆ เครื่องคอมพ์มันพังได้เหรอครับ
                            ผมเชื่อส่วนตัวว่าเบนซ์มาร์ก ก็เหมือนเราเล่นเกมส์อ่ะคับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                              นี่เขาเรียกว่าซ่อมแล้วเหรอครับช่างทุย -*- ผมไม่ได้ดูเอง ไม่อยู่บ้าน ซ่อมกันยังไงเนี่ย - -

-*- มันซ่อมอะไรรึคับ ค่า line attenuation ยังเน่าอยู่เลย

Comment

• มันบอกเครื่องโทรศัพท์เน่า ดึงสัญญาณ เลยถอดออก -*- (นี่หรือช่าง) แล้วก็บอกกับพ่อผมว่าดีล่ะ
                                พอดีผมไม่ได้อยู่บ้านอ่ะ พ่ออยู่ ส่ง SMS มาเครื่องผมว่าซ่อมเสร็จแล้ว กลับมาบ้านก็แจ๊คพอตเลยกะแล้ว เน่าเหมือนเดิม

Comment

Working...
                                X