Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    ^
    ^
    ก็ ธีม windows 7 อยู่แล้วครับ อยากได้จริงเปล่าจะเอาลิ้งมาให้ ประมาณ 1 GB 200กว่า ธีมอ่ะครับ มีตัว FULL GLASS ทำให้ใสทั้งอันเลยก็มี แต่มองยากเลยไม่ค่อยใช้

* ทำไม HD4250 เล่น ดีกว่า ตอนใช้ 4535Gอีก ได้ FPS RES4 41-65 เลยแหนะ หรือว่า อยู่ ที่ CPU สะมากกว่าการ์ดจออะครับ พวก emu อ่าผมสงสัยนานละ
    Last edited by ScaryReaDy; 22 Sep 2010, 05:09:55.

Comment

• ตื่นล่ะเดี๋ยววันนี้ต้องไปศูนย์ DCOM บางนาอีก = = หรือจะไปส่งเคลมที่ประตูน้ำดีหว่า

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        ตื่นล่ะเดี๋ยววันนี้ต้องไปศูนย์ DCOM บางนาอีก = = หรือจะไปส่งเคลมที่ประตูน้ำดีหว่า
        ขอให้ได้ไวๆคับ^^

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          ตื่นล่ะเดี๋ยววันนี้ต้องไปศูนย์ DCOM บางนาอีก = = หรือจะไปส่งเคลมที่ประตูน้ำดีหว่า
          DCOM บางนาจะเร็วกว่ารึเปล่า เผื่อมีของในโกดัง เขาจะเบิกมาให้เลย

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
            ^
            ^
            ^
            ก็ ธีม windows 7 อยู่แล้วครับ อยากได้จริงเปล่าจะเอาลิ้งมาให้ ประมาณ 1 GB 200กว่า ธีมอ่ะครับ มีตัว FULL GLASS ทำให้ใสทั้งอันเลยก็มี แต่มองยากเลยไม่ค่อยใช้

* ทำไม HD4250 เล่น ดีกว่า ตอนใช้ 4535Gอีก ได้ FPS RES4 41-65 เลยแหนะ หรือว่า อยู่ ที่ CPU สะมากกว่าการ์ดจออะครับ พวก emu อ่าผมสงสัยนานละ
            ได้ 40 เฟรม up นี่สุดยอดเลยท่าน AMD จงเจริญ

Comment

• RE4 เล่นบน PC ตรงๆไปเลยไม่ดีกว่าเหรอ 41 ใน PCSX2 อืดครับต้อง 50 ขึ้น
              แต่เล่นบน PC up patch เล่นมันกว่าครับแต่ล็อคที่ 30 FPS นะครับ

Comment

• Originally posted by Khow View Post
                RE4 เล่นบน PC ตรงๆไปเลยไม่ดีกว่าเหรอ 41 ใน PCSX2 อืดครับต้อง 50 ขึ้น
                แต่เล่นบน PC up patch เล่นมันกว่าครับแต่ล็อคที่ 30 FPS นะครับ
                ก็ว่าโหลดเล่นบน pc แหละครับ แต่พอดี หันไปเจอ แผ่น ps2วางอยู่ ก็เลยอยากรู้มันจะเล่นบนออนบอร์ดได้เปล่า เลยจัดไป 1 ดอก-.-

Comment

• ดู(ไอ้)คุณ "ช่าง" ทุย ทำกับผมดิ
                  เราเตอร์ TP Link มันแฟลชเป็น Billion หลอนไปเลย แฟลชกลับก็เจ๊ง
                  ดีไปเคลมได้ของใหม่เลย เกลียดช่างทุยจริงๆ ผมไม่อยู่บ้าน(แต่พ่ออยู่) มันทำอะไรเนี่ย -*-

อ่อบอร์ด DCOM เคลมได้ล่ะครับ บอร์ดใหม่เลย สรุปดี 2 ศูนย์เลย แต่ไอช่างทุยขอทีเหอะ ทำพังหมด แม้ง -*-

Comment

ดู(ไอ้)คุณ "ช่าง" ทุย ทำกับผมดิ
                    เราเตอร์ TP Link มันแฟลชเป็น Billion หลอนไปเลย แฟลชกลับก็เจ๊ง
                    ดีไปเคลมได้ของใหม่เลย เกลียดช่างทุยจริงๆ ผมไม่อยู่บ้าน(แต่พ่ออยู่) มันทำอะไรเนี่ย -*-

อ่อบอร์ด DCOM เคลมได้ล่ะครับ บอร์ดใหม่เลย สรุปดี 2 ศูนย์เลย แต่ไอช่างทุยขอทีเหอะ ทำพังหมด แม้ง -*-
                    โทรไปด่ายังอ่ะท่าน

Comment

• อยากได้ อยากได้ ครับบ

รบกวนหนอ่ยนะครับผม

ขอบคุนมากครับคุน ScaryReaDy

^^

Comment

• Originally posted by nateep View Post
                        อยากได้ อยากได้ ครับบ

รบกวนหนอ่ยนะครับผม

ขอบคุนมากครับคุน ScaryReaDy

^^
                        ����������.
                        Last edited by ScaryReaDy; 11 Oct 2010, 16:46:00.

Comment

• มันไปแล้วครับ ให้ช่างโทรศัพท์มาซ่อมสายแทน ปรากฏว่าเน่าอยู่ดี
                          ทีนี่ช่างเน็ตทุยโทรมาอีกรอบบอกว่าเป็นที่ชุมสาย(ตูบอกมันนานล่ะว่าฟ้าผ่า -*-)
                          มันลงหมดเลย 15 ตัว เจ๊งยกแผง เออ ไม่ซ่อมตั้งแต่วันแรกที่ผมบอก มาวันนี้ก็ 2-3 วันมาล่ะ
                          ต้องรอพรุ่งนี้อีก ตอนนี้ใช้เน็ตมือถือครับ - - ช่างไม่รู้อะไรเลย แถมทำของผมพังอีก

อีกรอบ ประกันคิงอินเทลิเจน TP Link เคลม 5 นาทีได้ของใหม่แกะกล่องเลย ดีจริงๆ
                          แล้วก็ DCOM ก็ได้บอร์ดใหม่เหมือนกัน วันนี้พอใจ 2 ประกันนี้มากครับ อิอิ

Comment

• คือว่า ลงแพท รีเครื่อง แล้วลงทีมต่อใช้ไหมครับผม

Comment

• ครับ แล้วก็เลือกใช้เลยครับ

Comment

• ขอบคุนมากครับ

^^

Comment

Working...
                                X