Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เออ ขอถามอีกข้อเดียวครับ แล้วลบยังอะครับผม

แค่นี้ละครับผม ^^

Comment

• 4551g จะปิดเว็บเเคมอย่างไรครับ หาไม่เจอ

Comment

• ก็เข้าไปลบ ธีม ตรงที่ลง ธีมอะครับ

Comment

• Originally posted by vengum46 View Post
          4551g จะปิดเว็บเเคมอย่างไรครับ หาไม่เจอ
          ขอเสนอวิธีแบบกลาง ๆ ล่ะกันน่ะครับไปที่ Control Panel -> System -> Device Manager แล้วหา Webcam จากนั้นคลิกขวาเลือก Disable ครับ

Comment

• ไม่มีไฮสปีด เซ็งง่ะ ทำอะไรไม่ค่อยได้ - -

Comment

• ผมก็เซงท่านประธาน เน็ตทรู จะปรับ 6mb แมร่งวิ่ง 1mb จะอาทิตย์และ จะโหลดหนงโหลดหนัง โหลดกงโหลดเกมส์ ก็ท้อใจกว่าจะขึ้น ปวดตับจริงๆ

Comment

• .

Comment

• แจ้งเสียไปยังช่าง TRUE หรือยังครับท่าน ScaryReady

Comment

• วันนี้หวังว่าคงซ่อมโนดเสร็จ - -

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                      แจ้งเสียไปยังช่าง TRUE หรือยังครับท่าน ScaryReady
                      พี่ผมแจ้งไปละ มันบอก เป็นผลกระทบ การปรับ 6mb อาจจะช้าบางช่วง( แต่นี่แมร่งช้าทุกช่วง )แล้วแถมพื้นที่ผมก็ไม่ได้ 6mb ด้วยเซงขิงๆ

พี่ผมเป็นคนไปขอมา เน็ต true ตอนแรกคู่สายเต็มมันบอกยังไงก็ติดไม่ได้ แต่พี่ผม แบคดี ส่งจดหมายถึงผู้จัดการ แมร่งมาติดให้เลย ไม่รู้ไปลากสายมาจากขุมไหน สัญญาณเสียงนี่ใสเลย ยังไม่ได้ทำสัญญา เร้าตงเร้าเต้อก็ยังไม่ได้เอามา 555+

ถ้าไม่ดีขึ้นจริงๆ ต้องตามมันมาดูแล้วละ ( กลัวจะเจอช่างทุยแบบท่านประธานจัง )

Comment

• เราเตอร์ตัวใหม่ ก็ไม่รู้ดูเวลาเชื่อมต่อที่ไหน - -" ใครทราบบ้างครับ
                        ตัวเก่ามันโชว์หน้าแรกเลย WD8901 เหมือนกัน แต่คนละหน้าตา คนละเฟิร์มแวร์

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          เราเตอร์ตัวใหม่ ก็ไม่รู้ดูเวลาเชื่อมต่อที่ไหน - -" ใครทราบบ้างครับ
                          ตัวเก่ามันโชว์หน้าแรกเลย WD8901 เหมือนกัน แต่คนละหน้าตา คนละเฟิร์มแวร์

ปวดหัวแทนท่านประธานจัง เพาะไอช่างทุยคนเดียวเลย

Comment

• เวลาไม่โชว์ช่างมันและ ต่อๆไปแบบไม่รู้ว่ามันจะครบ 24 ชั่วโมง แล้วหลุดเมื่อไหร่ นับจากตอนรีเซ็ตเองล่ะกัน 555+
                            ตอนนี้เหลือแต่ช่างทุยมาซ่อมโนดที่มันบอกว่าข้างใน(อะไรมันไม่รู้)เสีย 15 ตัวครับจากฟ้าผ่าครับ 3 วันเพิ่งได้ซ่อม
                            โทรไปบอกว่าฟ้าผ่าตั้งแต่แรกล่ะ มัวแต่มายำในบ้านผมอยู่ได้ -*- ไม่รู้ว่าแกล้งทุยหรือทุยจริง

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                              เราเตอร์ตัวใหม่ ก็ไม่รู้ดูเวลาเชื่อมต่อที่ไหน - -" ใครทราบบ้างครับ

โอ๊วโน๊ว lineatten 40

Comment

• เพิ่งรู้ว่า 4Minutes โฆษณาสก๊อต - - ตะกี้เพิ่งเคยเห็น
                                KARA ก็เคยโฆษณา Mistine -*-
                                ทำไมวงเกาหลีมันโฆษณาในไทยเยอะจัง 555

Comment

Working...
                                X