Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by indy View Post
    เหมือนมันจะหายแล้วอ่ะคับ
    หายไปเองดื้อๆเลยเหรอครับ ตอนแรกผมก็คล้ายๆกับท่านนี้แหละเปิดแล้วดับ ซักพักก็หายเองแต่อีกซักสองสามอาทิตย์ก็เป็นเหมือนเดิมคราวนี้เปิดแล้วดับตลอดเลย ก็เลยเอาเข้าศูนย์อะครับ

Comment

• กำ เหมือน ว่า มันแปลกๆเลยเครื่องผมตอนนี้

ccc 10.4 ไดร์เวอร์การ์ดจอ 10.5 sm bus 10.6 555+

Comment

• ผมมีแผ่น BF2 เด๊วดูก่อนไฟล์ใหญ่เปล่า Crack เด๊วอัพให้

เพาะเน็ต 3g ผม เลือกโปรไว้ 6gb ตอนนี้ใช้ไป 5.7gb ใช้ได้ถึง 24 ไม่รู้จะพอเปล่า อนาถใจจิงๆ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
          ผมมีแผ่น BF2 เด๊วดูก่อนไฟล์ใหญ่เปล่า Crack เด๊วอัพให้

เพาะเน็ต 3g ผม เลือกโปรไว้ 6gb ตอนนี้ใช้ไป 5.7gb ใช้ได้ถึง 24 ไม่รู้จะพอเปล่า อนาถใจจิงๆ
          ขอบคุณมากท่าน

แทง อาเจนติน่า หนักโฮกครับ ลุ้นๆ เมื่อคืน สเปนเป็นไงบ้างใครโดน ผมเล่นไม่ทัน

ถ้าทันก็โดนหนักแน่ๆ 55555

Comment

• กำเลย ลาก แล้ว กด save และ apply เวลา เข้าเล่น เกม เปน 680 เหมือนเดิม

งง เยย ใคร ช่วย สอนที!
            Last edited by godfathel2; 17 Jun 2010, 19:24:08.

Comment

• CPU : AMD Turion Dual-core RM-74(2.2GHz.)
              • LCD : 14.1
              • RAM : 3 gb / 800
              • HDD(GB) : 320 SATA
              • ODD : DVD-RW
              • VGA : ATi Mobility Radeon HD 3450 (512MB)

ของcompaq cq40 422ax

เล่น pes 2010 ปรับ low สุดแล้วมันยังกระตุกเป็นบ้างช่วงครับ

แกยังไงดี

เช็คสเป็กที่ seting ของ pes 2010 แล้ว ก็ Good หมดเลย แต่ cpu ขึ้น OK

ช่วยแก้ทีครับ

Comment

• Originally posted by godfathel2 View Post
                กำเลย ลาก แล้ว กด save และ apply เวลา เข้าเล่น เกม เปน 680 เหมือนเดิม

งง เยย ใคร ช่วย สอนที!
                ลากมากกไปรึเปล่าครับ แล้วแก้ไขไฟล์ตามที่บอกหรือยังครับ

Originally posted by bank41031 View Post
                CPU : AMD Turion Dual-core RM-74(2.2GHz.)
                • LCD : 14.1
                • RAM : 3 gb / 800
                • HDD(GB) : 320 SATA
                • ODD : DVD-RW
                • VGA : ATi Mobility Radeon HD 3450 (512MB)

ของcompaq cq40 422ax

เล่น pes 2010 ปรับ low สุดแล้วมันยังกระตุกเป็นบ้างช่วงครับ

แกยังไงดี

เช็คสเป็กที่ seting ของ pes 2010 แล้ว ก็ Good หมดเลย แต่ cpu ขึ้น OK

ช่วยแก้ทีครับ
                วินโดวส์อะไรครับ

Comment

• เกาหลีแพ้ซะละ ต้องไปปลอบใจน้องซึงยอนซะหน่อย

Comment

• เชียร์ไม่ขึ้นทุกทีมเลย 555555555
                    อย่าให้เชียร์ทีมอะไรนะ แพ้หมด 555+

Comment

• เค้าว่าอารเจนเลือก มาราโดน่า เป็นโค๊ชเพราะว่าไม่ถูกกับ เปเล่ ดังนั้นไม่มีทางที่ เปเล่ จะมาบอกว่าอาร์เจนจะเป็นแชมป์โลก จริงป่ะ อิอิ

Comment

• ถึงว่าเปเล่เจิมสเปนที พ่ายเลย
                        นัดสองเล่นให้ได้แบบอาร์เจนนะ
                        เพราะอาร์เจนนัดแรกก็ฝืดเหมือนกัน แต่ไม่ถึงกับแพ้เหมือนสเปน
                        สเปนนัดสองสู้ๆ

Comment

• P320 กับ M320 มันต่างกันเยอะปะครับ หรือแค่ความร้อนกับพลังงานที่กิน 25 กับ 35 W

Comment

• ต่างที่ HT Link นิดหน่อยด้วยกับ แล้วก็แรม DDR3 กับ DDR2
                            M320 HT Link 1600 MHz DDR2-800 TDP 35W
                            P320 HT Link 1800 MHz DDR3-1066 TDP 25W

ซื้อตอนนี้ผมซื้อ P320 นะ นอกจาก MSI รุ่นนั้น คุ้มจริงๆ (แต่ส่วนมากหาไม่ได้)

Comment

• ท่านประธาน จ๋า ทำ xp ให้นู๋ หน่อย มันเอ๋อๆ แล้ว แงๆ

ท่าน Zymphony กำลังอัพให้อยู่ มันหลุดหลายรอบและมะรู้เปนไร สักครู่นะ

Comment

• เอาไฟล์นี้ไปทับแทนดูครับ แล้วลงแบบ Have Disk
                                Catalyst Control Center ใช้ตัวเก่าได้

Comment

Working...
                                X