Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    เน็ตผมยังซ่อมไม่เสร็จเลย
    ถ้ายังไงจริงๆต้องได้ 9M/1M อ่ะครับ แพ๊คเกจ Premium 999 Baht-.

ว่าจะโหลดเกมใหม่ๆมาเล่น แต่เมื่อวานเล่นเกมที่มีอยุ่อย่าง COD6 MW2 ได้แค่ 10 นาทีเริ่มคลื่นไส้ -*- HD4830 ปรับ 1680*1050 All High AA4x เฟรมเรต 50-80 แน่ะ อิอิ

ว่าแต่ Onboard HD4250 แรงจริงๆ เล่นไปทุกเกมเลย อิอิอิ
    ของมันแรง 555+ แต่พวกเกมส์ ที่มันให้เล่นเฉพาะ dx10 ปรับต่ำสุดยังหน่วงเลย Y^Y

Originally posted by natoff View Post
    น่าเล่นโฮก
    โหลดเลยครับ ไตเติ้ลเข้าเกมส์ มี logo AMD ด้วย ของเค้าแรงจริง-.-

Comment

• atlon II X2 245 3.2 GHZ + HD4250 850/400

fps 20เอง แต่เล่นไม่หน่วงเลยนะ ^^
      Last edited by ScaryReaDy; 24 Sep 2010, 14:28:48.

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        ซิลิโคนแบบครีมขาวๆครับ กากมากครับ คืออุณหภูมิซีพียูจะขึ้นสูงเร็วมากๆ โหลดซีพียูไม่ทันไรไป 80 กว่าแล้ว
        ผิดกับซิลิโคนเทพๆ อุณหภูมิจะค่อยๆขึ้น และจุดร้อนสุดก็ต่ำกว่าซิลิโคนแบบครีมขาวซึ่งทะลุ 90+ - -
        ฟูลโหลดเหลือ 76-82 ถือว่าเย็นแล้วครับ ไม่ต้องพึ่งซิลิโคนเทพแล้วล่ะ
        ผมว่าแค่ซิลิโคนขาวหลอดบ้านๆ เราทาเองยังเย็นกว่าซิลิโคนครีมขาวที่ศูนย์ Acer ทามาอีก เพราะมันยัดซะเต็มที่เลย
        ซิลิโคนทาบางๆพอดีๆ เย็นกว่าทาหนาๆ ทาไม่ดีหนาๆร้อนเน่าครับ
        ใช่เลยท่าน มันทามาซะหนาเกือบสองมิล เลยมั้ง ไม่รู้จะทามาทำไมเยอะแยะ เมื่อก่อนเคยถามศูนย์ว่าถ้าซื้อซิลิโคนมาให้

ทาให้ (แบบแพงๆ) เค้าบอกว่าไม่เกี่ยวหรอกมันก็ร้อนเหมือนเดิม สงสัยมันจะขี้เกียจมากกว่า อิอิ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
          atlon II X2 245 3.2 GHZ + HD4250 850/400

fps 20เอง แต่เล่นไม่หน่วงเลยนะ ^^
          ขนาด low ภาพยังสวยเลย

Comment

• Originally posted by natoff View Post
            ขนาด low ภาพยังสวยเลย
            เกมส์นี้ผมว่าภาพมันไม่ต่างกันมากนะ ต่างกันตรงเงา ปรับเงาแล้วมืดเลย -.-

ตอนนี้ภาพไม่เกี่ยง เน้นความมันส์เป็นพอ ^^

Comment

• 4250 ยังได้ปานนี้แล้ว HD545V ของผมล่ะจะได้แค่ไหน

Comment

• จะหลุดไหมเนี่ย
                SNR Margin เหลือแค่เนี้ย ช่างไปจั้มที่อื่น ไกลขึ้นอีก -*-
                ปวดตับจริง 999 บาท ได้แค่ 6M/1M ถ้าไปลดลงเหลือ 599 มันจะยังอัพโหลด 1M อยู่ไหมครับ +ทรูวิชั่นแพลตินัมด้วย จะได้พรีเมียร์เหมือนเดิมไหม
                ไม่อยากคุยกับมันแล้วอ่ะ พูดไม่ค่อยรู้เรื่อง -*-

Comment

• Originally posted by Khow View Post
                  4250 ยังได้ปานนี้แล้ว HD545V ของผมล่ะจะได้แค่ไหน
                  ถ้า545v จะวังหัวจะแตกนะครับ -.-

ดูจิ แทบจะไม่ต่างกันเลยกับ low ^^

Comment

• โน้ตบุ๊คผมไม่มีเกมนี้เลยไม่ได้ลองเลยวุ้ย - -
                    รุ่นน้องเอาแผ่นเกมไปหมดเลยยังไม่ได้คืนเลย ตั้งแต่ปีที่แล้ว ไปประกอบคอมบ้านมัน 555+

Comment

• ปกติสักทีหวังว่าคงไม่หลุด รออัพ 9M ต่อไป -_-

Comment

โน้ตบุ๊คผมไม่มีเกมนี้เลยไม่ได้ลองเลยวุ้ย - -
                        รุ่นน้องเอาแผ่นเกมไปหมดเลยยังไม่ได้คืนเลย ตั้งแต่ปีที่แล้ว ไปประกอบคอมบ้านมัน 555+
                        copy ใส่แฟสไดร์ เลยท่านประธาน ไม่ต้อง istall ก็เล่นได้ ^^

Comment

• อากาศกำลังดี

Comment

• Darksider ลง 4535G จะรอดมั๊ยครับจะซื้อแผ่นก็กลัวไม่รอด เดโมก็ไม่มีให้ลอง

Comment

• HD4250 ยังเล่นได้เลยครับ
                              HD4570 แรงกว่าอีก แต่ซีพียูต่ำกว่าเยอะ - - ไม่รู้เกมกินซีพียูไหม

แต่ตอนนี้รู้และว่า Prototype
                              การ์ดแยกต่ำสุด HD4350 ได้เฟรมเรต 35
                              ออนบอร์ด HD4250 ได้เฟรมเรต 20

Comment

• Originally posted by sisocool View Post
                                Darksider ลง 4535G จะรอดมั๊ยครับจะซื้อแผ่นก็กลัวไม่รอด เดโมก็ไม่มีให้ลอง
                                ลื่นครับ จัดไปเลยครับ HD4250 ผมยังเล่นเพลินเลย

โหลดบิตเอาก็ได้ไม่ต้องเสียเงินเสียทอง -.-

Comment

Working...
                                X