Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แล้วไดร์เวอเสียง ของ 4535g ใช้ อานเดียวกัน กับ PC ได้ไหม ครับ

Comment

• Originally posted by godfathel2 View Post
      แล้วไดร์เวอเสียง ของ 4535g ใช้ อานเดียวกัน กับ PC ได้ไหม ครับ
      ใช้อันใน link หน้าแรกของกระทู้นี้ได้เลยครับ

Comment

• การ์ด TP-Link USB wifi นี่ใช้ดีกว่า Intel WiFi Link มาก ๆ ๆ เลยขอรับท่านประท่าน อิอิ

Comment

• ผมชอบ TP Link อ่ะ เสถียรดี ประกันก็ดี ถูกอีกตังหาก
          Linksys ที่ว่าเทพๆ ของเพื่อนผม รุ่นอะไรไม่รู้ ซื้อมาประมาณ 1,700 ปัญหาเยอะกว่าผมอีก...
          กะแนะนำไปเพราะกะว่ายี่ห้อนี้เทพ คงไม่มีปัญหา -*-

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            ผมชอบ TP Link อ่ะ เสถียรดี ประกันก็ดี ถูกอีกตังหาก
            Linksys ที่ว่าเทพๆ ของเพื่อนผม รุ่นอะไรไม่รู้ ซื้อมาประมาณ 1,700 ปัญหาเยอะกว่าผมอีก...
            กะแนะนำไปเพราะกะว่ายี่ห้อนี้เทพ คงไม่มีปัญหา -*-
            ตัวที่ซื้อมานี่ก็ถูกกว่า Linksys 200 อิอิ

Comment

• TP Link นี่ของจีนแท้ๆเลย 555+

Comment

• ช่วง บ่าย จะมาเทส DEAD RISING 2 นะครับ กำลังโหลดอยู่อีก 4GB กว่า (เน็ตวิ่งสะแรงเลย2.5MB)-*-

Comment

• ตั้งขายแรม DDR3 G.SKILL 4TD/1600 ล่ะ อยากแรงกับเขาบ้างจะไป A.DATA Gaming 4GB/2000

Comment

• เน็ต วิ่ง mb นึง เวงกรรม -.-

* แหม ท่านประธาน จะแรงไปไหน

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                      น่าสนๆ แสดงให้โลกรู้ HD4250 มันแรงขนาดไหน 555+

ว่าแต่ ผมจะไปตั้งกระทู้ หมวด ไหนดีละครับ

* ตั้งคืนนี้เลยได้ไหมครับ จะได้ รีวิว เกมส์ไหม่ๆ เรื่อยๆ จะได้รู้เกมส์ไหนสนุกไม่สนุก จะได้ไม่ต้องไปนั่งโหลดกันให้เสียเวลา เด็วจะเป็นหนูทดลองยาเอง -.-
                      จริงๆ ผมว่าเอามา Review ไว้ในนี้ก็ดีนะครับเพราะเพื่อนใหม่ๆ มาอ่านเจอจะได้รู้ไปเลยว่ามันทำอะไรได้มากกว่าแค่เล่นเน็ต

Comment

• งั้นแนะนำว่าให้ท่าน ScaryReady แป๊ะมันทั้ง 2 ที่เลยล่ะกัน อิอิ

Comment

• เด็วมีเกมส์ up date เอา ลิ้งมาแปะ ละกัน^^

Comment

• ไปซื้อจอ LED LG 21.5 มา ที่ Advice 4,410 บาทเอง -.-

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                              ไปซื้อจอ LED LG 21.5 มา ที่ Advice 4,410 บาทเอง -.-
                              ใหญ่มากระวัง 1080P ภาพแตกน่ะครับ

Comment

• ถูกดีเนอะ ตอนนั้นผมซื้อ samsung 21.5 lcd ธรรมดา มือสอง ยัง 4,700 เลย -.-

Comment

Working...
                                X