Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    ไปแล้วครับ เดี๋ยวมาตอนดึกๆ
    ขอให้ท่านได้รับชัยชนะในสงครามครั้งนี้ AMD Vision จงสถิตย์อยู่กับท่าน อิอิ

Comment

• ค่ำๆ มีอีกเกมส์ มาเทสนะครับ F1

* เซง dead rising 2 ขนาดปรับ 800*600 ต่ำสุดทุกอย่าง ยังหน่วงเลยY^Y

* CRACK DEAD RISNIG2 WORK 100เปอเซ็น
      Last edited by ScaryReaDy; 25 Sep 2010, 18:36:26.

Comment

• ท่านครับลง CRACK ยังไงอะ

Comment

• เซฟได้ปะท่าน

Comment

• 4551g+5650 ของผมมันไร้แผ่นดีวีดีเก้าไม่ได้เพราะอะไรครับ

Comment

• ขายประกัน acer notebook ราคาสวยๆ by mamiko เชื่อถือได้ไหมครับผมว่าจะต่อถูกดีครับ

Comment

• Originally posted by nateep View Post
                ท่านครับลง CRACK ยังไงอะ
                save ได้ copy ไว้ในที่ลงเกมส์ไงครับ -.-

ผมเทส F1เกมส์รถแข่งจากค่าย CODEMASTER ครับ
                TEST F1/CODEMASTER 25/09/2010
                Last edited by ScaryReaDy; 25 Sep 2010, 20:11:01.

Comment

• กำ ของผมขึ้น STOP WORKKING อ๊ากกก

Comment

• ตัว 4250 บน desktop น่าจะตัวเดียวกับ 4250 บน notebook อ่ะป่าวอ่ะ

Comment

• เวรรกรรม ลากบัสไม่ไป แต่กด CL มันดี เอิ๊กๆ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        เวรรกรรม ลากบัสไม่ไป แต่กด CL มันดี เอิ๊กๆ

ท่านประธานลากเกิน Turbo Core แบบนี้ ฟังก์ชัน Turbo Core ก็ไม่ทำงานเลยใช่ป่ะขอรับ

Comment

• ไม่ทำงานเลยครับ เปิดไม่ได้เลย (Core Performance Boost)

ปล.แต่ CL แรมต่ำๆ รู้สึกเปิดโปรแกรมได้เร็วกว่าเดิมเยอะเลยครับ

Comment

• 800x600 low หมด AF 2X

Comment

• Originally posted by Khow View Post
                              800x600 low หมด AF 2X
                              ในห้องน้ำผมได้ 43 FPS ^^แต่พอออกมาเจอไอเวรซอมบี้ ไม่ถึง 20-*-

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                                ในห้องน้ำผมได้ 43 FPS ^^แต่พอออกมาเจอไอเวรซอมบี้ ไม่ถึง 20-*-
                                มันเข้า slow motion mode แบบ max pane เพื่อให้เราฟาดซอมบี้อย่างสบาย ๆ อ่ะป่าวท่าน อิอิ

Comment

Working...
                                X