Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PES2010 FULL HD 1080P
    HD4350 Core 700MHz Mem 500MHz
    นี่ขนาด HD4350 ไม่อยากคิดเลยถ้าเป็นการ์ดจอแยกรุ่นล่างสุด ณ ตอนนี้อย่าง HD5450 คงปรับ High ไหว

Comment

• 4350 นี่ออนบอร์ดหรอครับเนี่ย

Comment

• การ์ดจอแยกรุ่นต่ำสุดของซีรี่ย์ 4 ครับ ค่าตัวประมาณพันเศษๆ (1,100)

Comment

• test 2 เกมส์ ครับ

1. Blade Kitten
          2.Ride em Low

TEST

Comment

• เดี๋ยวจะไปปล่อยจอ Samsung 21.6" 2253LW ประกันปีกว่าๆ สาย DVI D-Sub ปล่อย 4,000 บาท จะมีคนซื้อไหมหว่า
            จะไปสอย ACER LED 23" อิอิ

Comment

• ท่านประธาน windows defender มันมาได้ไงหว่า ลบออกได้มะ

Comment

• เอาออกไปเลยครับ ผม Disabled มันไว้

Comment

• disble ไงอะ หาตัวโปรแกรมมันไม่เจอ แต่เห็นใน actioncenter

Comment

• ไปใน Start > Run > พิมพ์ services.msc

กดตั้ง Disabled แล้วก็ตามรูป แล้วก็รีเครื่อง

Comment

• ขอบพระคุณครับ ผมก็ว่าเครื่องผมมันแปลกๆ เม้าชอบค้างๆไปๆ เหมือนมีอะไรมาสะกิด

Comment

• อยากได้ LED 23" อีกตัวอ่า แต่เงินหมดแล้ว T T

Comment

• เอาจอเก่าไปปล่อยเลยท่านประธาน^^ (บอกแล้วอย่าเที่ยวๆ ให้เก็บเงินไว้555)

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                            ขอบพระคุณครับ ผมก็ว่าเครื่องผมมันแปลกๆ เม้าชอบค้างๆไปๆ เหมือนมีอะไรมาสะกิด
                            Windows Defender ทำให้เครื่องหน่วงเหรอครับ

Comment

• หน่วงไม่หน่วงไม่รู้เลยครับ เพราะผมปิดก่อนตลอด 555+
                              กับ Windows Defrag ด้วยอ่ะ แล้วก็ Windows Search

Comment

• เซ็งหว่า 4535g อาการกำเริบ

เปิดมาแล้วเครื่องดับอีกแล้ว

Comment

Working...
                                X