Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัด spec Athlon II X3 กับ Athlon II X4 ให้หน่อยขอรับ เอาแบบ VGA on board น่ะ ส่วน RAM 4GB น่ะขอรับ เพื่อนจะซื้อคอมใหม่ เลยจัด AMD ให้ซ่ะ

ปล งบ 15000 ไม่รวมจอ อิอิ
    Last edited by natoff; 26 Sep 2010, 18:52:47.

Comment

• เอา SAVE โกงมาเล่น 555+ (งงอยู่อย่าง FPSมันขึ้นมาได้ไง) - -

Comment

• AMD Athlon II X4 640 - 3,890 JIB
        Asrock 890GX Extreme3 - 3,850 TK
        G.Skill TD 4GB/1600 - 3,550 TK
        Samsung HD103SJ - 1,820 JIB
        LG DVD-RW 22X - 700 JIB
        Case+Power Delux - 1,200 JIB

ปล.เซ็งเป็ด กำลังลงวินโดวส์ให้เครื่องเก่า(X2 3600+) แล้วไฟดับ -*-
        ไฟนอกบ้านกากมาก ช่างทำกาก (อีกล่ะ -*-) ฝนตกแล้วเซฟทีคัทตัดทุกที - -

Comment

• windows defender มันคืออะไรหรอท่านประทาน

ผมไม่รู้อะ แล้วเปิดไว้มันไม่ดีหรอท่าน

Comment

• มันคือโปรแกรมหน่วงเครื่องสำหรับเครื่องที่ไม่ค่อยแรง 555+

Comment

• งันปิดแม่มเลย ยิ่งช้า ช้าอยู่ด้วย

55555555555555+

Comment

• ฝนตก ฟ้าร้องดังมาก ไฟวูบไปทั้งบ้าน กำลังนั่งเล่นเกมส์อยู่เลย ดีเปิดได้ปกติ กลัวเปิดไม่ติดจังเซง Y^Y

Comment

• 5555555555555+ เดี๋ยวจะเป็นเหมือนผม

Comment

• ว้าว ฟ้าผ่าแรงมากเลย ท่าน ScaryReaDy ก็ฟ้าเดียวกับผมแหล่ะ ผมอยู่ฝั่งตรงข้ามการไฟฟ้าบางกรวย

Comment

• มะกี้ฟ้าผ่าจากซ้ายไปขวาเป็นจังหวะเลยครับ แทบบ้า

http://www.4shared.com/audio/-2NsdRoR/scaryready.html

มีใครรู้เปล่าเพลงนี้เพลงไร ผมจะหาโหลดเต็ม เพลงหาไม่ได้สักที จากซีรี่ lady castle

Comment

• ถ้าไม่ใช่ OST คงหายาก - -
                        เป็นเพลงที่เอามาประกอบฉากเฉยๆงี้

Comment

• เศร้าเลย ชอบอะ ผมเอาเนื้อเพลงไปหา มันไปเจออีกเพลงนึงเปิดมาก็ไม่ใช่

ถ้าเพลงไทยยังพอหามั่วๆได้ นี่เกลาหลี จะไปหายังไง เง็งเลย

Comment

• พิมพ์ไปเลย ร้องว่าไรบ้าง โยๆ เยๆ 555+

Comment

• ท่านไม่ได้ใช้ UPS กันเหรอครับ

Comment

• ถ้าที่บ้านผมไม่มีเลยสักเครื่องเลย
                                พอดีมีเรื่องไม่ค่อยดีกับ UPS เปิดทิ้งไว้มันไหม้ไปครั้งนึง ดีที่มีคนอยู่บ้าน 555+

Comment

Working...
                                X