Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มะมีไรทำ แต่ง น่าจอเล่น

*มีเกมส์ไหม่มาอีกเกมส์ แต่ดูๆ ไม่น่าสนุก จะโหลดมาลองดีไหมเนี่ย 3.6GB -.-

Comment

• หน้าจอผมต้องสาวๆเท่านั้น
      เดี๋ยวสิ้นเดือนงานเข้าเยอะ ค่อยเปลี่ยนจออีกเครื่อง อิอิอิ

Comment

• โห เน็ต TOT 8M ทำไมมันเร็วงี้อ่ะ -*-

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          โห เน็ต TOT 8M ทำไมมันเร็วงี้อ่ะ -*-

Youtube แบบนี้ภาพก็ไม่ชัดสะใจสิท่าน

Comment

• ดูแก้ขัดไปก่อน ไม่ได้เล่นบ้านอ่ะ
            อีกอย่างผมหาแบบ Full HD ไม่ได้ด้วยเพลงนี้ ท่านมีไหม อิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              ดูแก้ขัดไปก่อน ไม่ได้เล่นบ้านอ่ะ
              อีกอย่างผมหาแบบ Full HD ไม่ได้ด้วยเพลงนี้ ท่านมีไหม อิอิ
              มีแต่แบบ 720p AVI อ่ะท่านหาไม่ได้เหมือนกัน -*-

Comment

• ดูใน NB ผมว่ามันก็ชัดนะ แถมเปิด DXVA ซีพียูวิ่งแค่ 550MHz ก็เล่นได้สบาย 555+

Comment

• ท่านประธาน ที่ท่านประธาน โหลด ไม่ใช่ full hd เหรอ หรือว่าเป็นแบบไหน

Comment

• Full HD แบบ Youtube บิทเรทมันต่ำกว่าธรรมดาอ่ะ ชัดสู้ไฟล์อื่นไม่ได้
                    อย่างพวกเอ็มวีเวอร์ชั่น GomTV นี่โครตชัดเลยครับ - -

Comment

• GomTV ชัดเมพขอรับ

Comment

• เด็วผมช่วยหา ^^

* บิทเรทเยอะดี ถึงว่าผมแปลงพวก full hd ลงโทรศัพ บิทเรท 4000 ภาพอย่างกริ๊บ
                        Last edited by ScaryReaDy; 27 Sep 2010, 15:23:34.

Comment

• โหยน้องสมพรหัวเดียวเล่นแล้วกระตุกโครต - -
                          หา 7750BE มาใส่ดีกว่า บอร์ดมันใส่ Athlon II X2 ไม่ได้

Comment

โหยน้องสมพรหัวเดียวเล่นแล้วกระตุกโครต - -
                            หา 7750BE มาใส่ดีกว่า บอร์ดมันใส่ Athlon II X2 ไม่ได้
                            7850BE ไปเลยตัวสูงสุด

Comment

• ถ้ามันไม่เกิน 1,600 ก็น่าซื้ออยู่อ่ะท่าน น่าจะเกิน
                              แต่ส่วนมาก 7750BE มัน 1,500 +-

Comment

• เจออันนึงและ ท่านประธาน 1080p 330mb กำลังโหลด แจ่มไม่แจ่มเด็วมาบอก

Comment

Working...
                                X