Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เว็บโหลดเกมส์ ผมโดย ถล่ม เน่าข้ามวันข้ามคืนแล้ว เวงกรรมจิงๆ

Comment

• ตะกี้ฟ้าผ่าอีกล่ะ แล้วเน็ตก็เน่าทันใด นึกว่าพังอีกแล้ว -*-

Comment

• 555+

Comment

• สงสัยจัง Reset Router มาชั่วโมงเดียว CRC ไป 200 กว่าแล้ว -*-
          มันคือค่า CRC Error ใช่ไหมเนี่ย เปิดทั้งวันไม่เป็นหมื่นไปเลยหรอเนี่ย - -

Comment

• ฟ้าผ่าที CRC ขึ้นเป็น 2 พัน -*- แล้วก็ค้างไปเลย

Comment

• ตอนผมเน็ตตัดเลยอะ กลับมาและ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                ฟ้าผ่าที CRC ขึ้นเป็น 2 พัน -*- แล้วก็ค้างไปเลย

ท่านประธาณ เพิ่ง เคลม มาไม่ใช่เหรอครับ ฟ้าผ่าที ก็เน่าที หุหุ อย่างนี้ หน้าฝน ฟ้าผ่าบ่อยๆ ก็เคลมกันระนาวเลยอะดิครับ อิอิ

Comment

• หายแล้วครับ เน็ตค้างอ่ะ เซ็งทุยจริงๆ
                  ตอนนี้ผมปรับไปใช้ Dynamic Route เป็น RIP2-M Direction Both
                  Multicast IGMP V2
                  CRC ขึ้นน้อยล่ะ ไม่รู้เกี่ยวเปล่า

Comment

• ลายเซ็นต์มาแล้วนะ หุหุ

Comment

• กำ ลายเซ้นปังย่า นานแสนนาน 555+

Comment

• Dynamic Routing จะเกี่ยวถ้าตู้ชุมสายที่เราเชื่อมต่ออยู่ run Protocol ตัวนี้ครับ ช่วยในการ route package ได้

Comment

• เอาอีกแล้ว CRC พุ่งไป 9500 -*-

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            เอาอีกแล้ว CRC พุ่งไป 9500 -*-
                            สภาพนี้ RIP V2 คงไม่ช่วยอะไรแล้วล่ะท่าน

Comment

• ฝนตกทีไรเน่าทุกที
                              แต่ก่อนไม่เป็น เซ็งครับ - -

Comment

• เปรับ ATM QoS เป็น CBR ขึ้นน้อยแล้วครับ
                                CRC จะขึ้นก็ต่อเมื่อเข้าเว็บ Overclockzone !! -*-

Comment

Working...
                                X