Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมโหลดเกมส์ Test Drive Unlimited 2 มารอเทสเป็นอาทิตย์และ cd-key crack ยังไม่มาสักที อยากเทสใจจะขาด

Comment

• มาแล้วหรอท่าน

อิ อิ อิ

^^

Comment

• ตะกี้เล่นดอทเออยู่ ฟ้าผ่า กระตุกเลยครับ ผ่า 3 รอบ กระตุก 3 รอบ - -
        ผ่าแรงด้วย

Comment

• ชอบๆ

Comment

• กระตุกตอนไหนไม่เสียอารมณ์ เท่าตอน all หรอกท่านประธาน (ตาย***ทุกที)Y^Y

* FIFA 11 ตัวเต็มมาและ สนใจกันเปล่าเกมส์นี้ กำลังโหลดมาเทส
            Last edited by ScaryReaDy; 29 Sep 2010, 03:10:08.

Comment

• ท่าน ScaryReaDy ครับ พอดีผมเป็นแฟน เกมเครื่องบินรบ ตัวยงเลย 5555555

ท่าน ScaryReaDy ลองเล่น TOM CLANCY H.A.W.X 2 หรือยังครับ ถ้าเล่นยังไง ก็อย่าลืม Review ด้วยเน้อ จัดไป อิอิ

Comment

• ท่านประธาน เครื่อง ป๋ม เป็น ใย มะยู้ เล่นเกมส์ไปสักพัก มีอาการกระตุก วิ 2 วิ แล้วก็เล่นไปได้สักพักก็เป็นอีก cs ปกติไม่เป็น แต่ตอนนี้เป็น

เป็นตั้งแต่ มี ไอ windows defender เนี่ยแหละ มีวิธีถอนมันออกไปเลยมะครับ

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                  ท่าน ScaryReaDy ครับ พอดีผมเป็นแฟน เกมเครื่องบินรบ ตัวยงเลย 5555555

ท่าน ScaryReaDy ลองเล่น TOM CLANCY H.A.W.X 2 หรือยังครับ ถ้าเล่นยังไง ก็อย่าลืม Review ด้วยเน้อ จัดไป อิอิ
                  มาแล้วเหรอครับ ภาค 2 แต่ ภาคแรกเล่นแล้วจะอ๊วก ขับยากชิพหาย 555+

เด็วมาผมจัดให้อย่างไวเลยครับ ^^

* ท่านประธาน atlon II X 245 เห็นของคนอื่น 3.3 กินไฟ 1.2 ทำไมของผม 3.2 กินไฟ 1.45 - -

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    มาแล้วเหรอครับ ภาค 2 แต่ ภาคแรกเล่นแล้วจะอ๊วก ขับยากชิพหาย 555+

เด็วมาผมจัดให้อย่างไวเลยครับ ^^

* ท่านประธาน atlon II X 245 เห็นของคนอื่น 3.3 กินไฟ 1.2 ทำไมของผม 3.2 กินไฟ 1.45 - -

Tom Clancy’s H.A.W.X. 2 System Requirements
                    http://www.buzz99.com/1284/tom-clanc...-requirements/

ภาพตัวอย่างจากเว๊บ ผู้ผลิต
                    http://hawxgame.uk.ubi.com/

น่าจะผ่าน สเป๊คขั้นต่ำฉลุยน่ะครับ

Minimum System Requirements:
                    Operating System : Windows XP (SP3), Windows Vista (SP2), Windows 7 (SP1)
                    Processor : Intel Pentium 4 at 3.0 GHz / AMD Athlon 64 3000+ ( 3000+ มันแค่ 2.0 GHz เอง )
                    Video Card : 128 MB VRAM – DirectX 9.0c Compatible with Pixel Shader 3.0 support (NVIDIA GeForce 6800 / ATI Radeon X1600)
                    Memory : 1 GB RAM (XP) / 2 GB RAM (Vista / Win 7)
                    Hard Disk : 9 GB of free Hard Drive space
                    Sound Card: DirectX 9.0 Compatible
                    Direct X : 9.0c / 10.0
                    Controls : Keyboard & Mouse
                    Installation : DVD-ROM Drive
                    Multiplayer : Broadband connection with 128 kbps upstream or faster / LAN connection
                    Other : A permanent internet connection is required to play the game.

Comment

• ภาคแรก ยัง อัดได้เต็ม max เลยครับ ภาคนี้คงเล่นได้แหละ เด็วมาจัดเลย

ส่วนตัวก็ชอบนะเครื่องบิน แต่เล่นยากชิพ

* อดีตเคยใช้ ปัจจุบัน ทำไมมัน***งไกลกันเหลือเกิน

เง็งอะท่านประธาน ผมลาก 3.2 ไฟ 1.45 แต่ลาก 3.6 ใช้ไฟ 1.42ได้
                      ไม่รู้เห็นมีคนบอก asrock ไฟมันแกว่งเหรอครับ
                      Last edited by ScaryReaDy; 29 Sep 2010, 06:34:55.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                        ภาคแรก ยัง อัดได้เต็ม max เลยครับ ภาคนี้คงเล่นได้แหละ เด็วมาจัดเลย

ส่วนตัวก็ชอบนะเครื่องบิน แต่เล่นยากชิพ

* อดีตเคยใช้ ปัจจุบัน ทำไมมัน***งไกลกันเหลือเกิน

เง็งอะท่านประธาน ผมลาก 3.2 ไฟ 1.45 แต่ลาก 3.6 ใช้ไฟ 1.42ได้
                        ไม่รู้เห็นมีคนบอก asrock ไฟมันแกว่งเหรอครับ
                        โหทำไมท่าน ScaryReaDy ถึงกลายมาเป็นแบบตอนนี้ได้ล่ะครับเนี่ย เมื่อก่อนออกจะแรง

Comment

• ผมอยากลองโน๊ตบุค เลยปล่อยไป (ตอนนั้นโนตบุคก็ไม่รู้จักสักอัน สุดท้ายได้ 4535gมาเล่น) แล้วไม่รู้ไอเงินที่ขายๆได้มันย่อยไปกับอะไร
                          สุดท้ายก็เหลือเท่าที่เห็นอะครับ Y^Y

Comment

• เงินย่อยได้ 555+

Comment

• ปริ้นเตอร์ Epson ที่ office มันฉลาดเกิด วันสองวันมันก็ตรวจได้ว่าเราใช้ตลับหมึกปลอม ต้อง reset กันบ่อยเกิน -*-

Comment

• ให้เพื่อนส่งอุณหภูมิมาให้ดู(จริงๆนั่งอยู่ข้างๆ 555+)

ปล.ระบบประหยัดพลังงานของอินเทลมันนิ่งๆไม่ค่อยขยับเท่าไหร่ ของ AMD นี่ขยันขึ้นๆลงๆจัง - -

Comment

Working...
                                X