Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลด FIFA 2011 เสร็จล่ะ เดี๋ยวตอนค่ำๆมาลอง

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      โหลด FIFA 2011 เสร็จล่ะ เดี๋ยวตอนค่ำๆมาลอง
      ห้ามได้ fps เยอะกว่า การ์ดเทพผมนะไม่งั้นไม่ยอม -.-

* สงสัยต้องอดเล่นเน็ตนานนิดช่างจะย้ายสัญญาณมาให้ ปิดเร้าเต้อยาว ลาก่อน Y^Y

Comment

• จอ LG รุ่นใหม่ยังไม่เห็นวางขายเลย - -
        สงสัยได้สอย ACER แหงๆ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          จอ LG รุ่นใหม่ยังไม่เห็นวางขายเลย - -
          สงสัยได้สอย ACER แหงๆ
          จอ Acer จะงอแง เหมือน notebook ป่าวอ่ะท่าน

Comment

• จอ ACER ซื้อให้คนอื่นไปเยอะ ยังไม่มีใครมาบ่นนะท่าน

Comment

• จอ acer ดีครับ

Comment

• pes 2011 ตัวเต็ม eng ยังไม่มา มีแต่ เยรมัน ไว้ eng มาจะโหลดมาเทียบนะจ๊ะ (แค่ eng ยังฟังไม่รู้เรื่อง เยรมันแมร่งงมโข่งกันตายแน่)

* ช่าง true ทำดี เน็ต วิ่งเต็มสปีด ตลอดเลย แต่ไม่รู้ทำไม ปิงขึ้น มาตั้ง 30- -
                Last edited by ScaryReaDy; 30 Sep 2010, 12:39:24.

Comment

• ท่านScaryReaDyครับมีเกมส์ให้โหลดลิ้งตรงแบบอันบนอีกไหมครับแรงดีชอบ

Comment

• Originally posted by swatswatswat View Post
                    ท่านScaryReaDyครับมีเกมส์ให้โหลดลิ้งตรงแบบอันบนอีกไหมครับแรงดีชอบ
                    หายากครับ เด็วมีเกมส์ สนุกๆ ลิ้งแรงๆแบบนี้จะเอามาบอกอีก^^

* มี BF2 BADCOMPANY อะครับ สนเปล่าหว่า
                    Last edited by ScaryReaDy; 30 Sep 2010, 14:52:09.

Comment

• มี time ship ไหมครับ

Comment

• มีแต่ แผ่น ลิ้งมะมี ^^

Comment

• ท่านประธาน Sempron 140 ถ้าเปิด 2 หัว จะแรงเท่า x2 245 มะ

Comment

• ขออณุญาติสอบถามครับผมใช้ 4535Gเล่นcamfrogแล้วเสียงเพลงไม่ออกลำโพงแก้ไขยังไงดีครับ

Comment

• ต้องแก้ผ้าโชว์ครับ แบบนี้ ^^ (ล้อเล่นน้า)

Comment

• ท่านประธาน Sempron 140 ถ้าเปิด 2 หัว จะแรงเท่า x2 245 มะ
                                นิดหน่อย

Comment

Working...
                                X