Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by sexstation View Post
    ขออณุญาติสอบถามครับผมใช้ 4535Gเล่นcamfrogแล้วเสียงเพลงไม่ออกลำโพงแก้ไขยังไงดีครับ
    ปิดโปรแกรม แล้วเข้าใหม่ดูครับ

ถ้าเข้าใหม่ แล้วเสียงยังไม่ออกอีก ก็ Restart เครื่องใหม่ครับ

ผมเคยเป็น แต่เป็นที่ กล้อง ส่องใครก็ไม่ติด อิอิ

ถ้าทำทุกวิธียังไม่หาย ก็ ลบ แล้วลงใหม่ดู อิอิ

Comment

• โอ้วตกข่าว ASUS มันเอามาขายตั้งแต่ตอนไหนฟระ

Asus A52DR-EX166D
      http://www.****************/notebook...DR-EX166D.html

Phenom X3 + ATI 5470 เสียดาย การ์ดจอต่ำไปหน่อย - -"

ถ้าการ์ดจอแรงกว่านี้หน่อย ไม่แน่ อาจจะมีถอย อิอิ

รอ X4 ต่อไป งบ กินตัวไปเรื่อยๆ

ท่านพ่อ อนุมัติงบ ให้ 20K แม่บอกว่า ขอแม่ 5000 น่ะ

เหลือ 15,000 เอง อ่า ต้องเก็บเพิ่ม ไม่ก็ AEON อิอิ

Comment

• ท่าน ScaryReaDy ขอ Link โหลด FIFA
        ที่เป็นของ Mediafire เป็นไฟล์ word หรือ Notepad ได้มั้ยครับ
        บริษัทมันบล๊อคเว็ปเกมส์อะ
        แต่ก๊อบแอดเดรส มาวางเข้าตรงได้
        ขอหน่อยนะคร้าบ รอซื้อวันอาทิตไม่ไหวอะ อยากลองเทียบ กะ PES
        (PES2011 Demo โหลดมายังไม่ได้ลองกะลองคืนนี้)
        ขอบคุณครับ

Comment

• -
          Last edited by ScaryReaDy; 2 Oct 2010, 11:50:10.

Comment

• วันนี้ทามมายมานช่างเงียบเหงาจัง

* สงสารตัวเอง เมื่อไหร่จะได้เทส Y^Y

Comment

• หมดแรงอ่ะคับ ทำงานมาตั้งกะวันจันทร์ ใกล้จะได้ชาร์ตแบตแล้ว

Comment

• ฝากชาร์ตด้วยดิ

Comment

• มาแล้ว ซิ้งค์เดิม แรมบ้านๆ พาวเวอร์ติดเคส ไม่เปิดแอร์ ห้องร้อนได้ที่ 555+

พัดลมรอบปรับลดลงแล้วเงียบมากๆขอบอก !

Comment

• เว็บเป็นไรหว่าเข้าย๊ากยาก

Comment

• เขาคงปิดปรับปรุง DATABASE มาครับ ท่าน สการี่เรดดี้

Comment

• ก็ว่างั้นเด็วนี้เป็นกันบ่อยจัง ทั้งเว็บที่ผมโหลดเกมส์
                        Last edited by ScaryReaDy; 1 Oct 2010, 00:19:24.

Comment

• http://www.tempf.com/getfile.php?id=...=4ca480cc3b171

1.แตกไฟล์ไปที่ FIFA11/GAME
                          2.ไปที่ \EA Sports\FIFA 11\Game\data\fifarna\lua\settings.lua
                          เปิดโดย NOTEPAD
                          3.กด ออก พร้อม SAVE แล้วก็เข้าเกมสื ดูความเปลี่ยนแปลง

Comment

• Comment

• เปิด Vsync ดีกว่า

Comment

• ท่านประธาน ใช้ config ยังครับ

Comment

Working...
                                X