Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันช่วยอะไรเหรอท่าน

Comment

• ผมชอบเล่นเกมส์แบบเปิด vsync น่ะ ถึง fps จะถูกจำกัดที่ 60 แต่ภาพมันไม่มี tearing อิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        มันช่วยอะไรเหรอท่าน
        ภาพมันคมขึ้นครับ

Comment

• ลองแล้วครับคมขึ้นจริงๆ แต่แสงเงาเหมือนจะหายไป - -"
          ปรับยังไงดี ผมอ่านในนั้นแล้วงง

Comment

• งง เหมือนกัน เพาะอ่านไม่ออก มันคงปรับมาให้แล้วมั้งครับทำให้ภาพคมขึ้น อย่างเดียวมั้งครับ
            แต่รู้สึกจะเล่นลื่นขึ้นมานิดนะผมอ่ะ

Comment

• ท่านประธานผมโหลดเกมส์ มา 17 พาท ใส่ passwaord แตกไฟล์ พอถึงไฟล์ 17 แตกเสร็จบอกพาส 17 ผิด

ผมเลยลองไล่เช็คทีละพาส สรุป พาสก็ถูก ใส่ได้ทุกอัน แต่ทำไมพอแตกไฟล์ มันบอกอันสุดท้ายผิดสะงั้น (พาทตั้ง400mb)- -

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                ท่านประธานผมโหลดเกมส์ มา 17 พาท ใส่ passwaord แตกไฟล์ พอถึงไฟล์ 17 แตกเสร็จบอกพาส 17 ผิด

ผมเลยลองไล่เช็คทีละพาส สรุป พาสก็ถูก ใส่ได้ทุกอัน แต่ทำไมพอแตกไฟล์ มันบอกอันสุดท้ายผิดสะงั้น (พาทตั้ง400mb)- -
                ผมเคยเจอประมาณว่าชื่อไฟล์มันไม่ตรง กับโหลดมาไม่ครบ 400 mb อ่ะท่าน ถ้าชื่อไฟล์ไม่ตรงให้ rename ได้ครับ

Comment

• มันตรงกันหมดเลยครับ ไฟล์ก็ไม่เสีย ผมโหลด พาท 17 ไหม่และ มันฝากไว้หลายเว็บ ตอนนี้แตกได้และครับ

เด็ว เอาผลเทสมาให้ดู ^^

Comment

• กำลังลอง

Comment

• Front Mission : Evolved TEST

Comment

• ขอรบกวนพี่ๆหน่อยนะครับ พอดีว่าผมเพิ่งจะซื้อ 4551g-n832 มาเมื่อวานแล้วผมเข้าไปตรวจสอบการรับประกันในเวปทำไมมันถึงขึ้น Expire date เป็นวันที่ 15 เดือน 7 ปี 2011 อ่ะครับ เพิ่งซื้อวันที่ 30/09/10 เอง แล้วเดี๋ยวนี้ระยะเวลาเปลี่ยนเครื่องใหม่เปลี่ยนเป็น 3 วันแล้วหรือครับ
                        แล้วตัวคีย์บอร์ดผมกดแล้วรู้สึกแผงคีบอร์ดมันยุบๆ ผมคิดไปเองหรือป่าว หรือว่ามันเป็นปกติของมันอย่างนี้อยู่แล้วครับ
                        ปล. เพิ่งเคยซื้อโน๊ตบุคเครื่องแรกครับ
                        ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by digimon9 View Post
                          ขอรบกวนพี่ๆหน่อยนะครับ พอดีว่าผมเพิ่งจะซื้อ 4551g-n832 มาเมื่อวานแล้วผมเข้าไปตรวจสอบการรับประกันในเวปทำไมมันถึงขึ้น Expire date เป็นวันที่ 15 เดือน 7 ปี 2011 อ่ะครับ เพิ่งซื้อวันที่ 30/09/10 เอง แล้วเดี๋ยวนี้ระยะเวลาเปลี่ยนเครื่องใหม่เปลี่ยนเป็น 3 วันแล้วหรือครับ
                          แล้วตัวคีย์บอร์ดผมกดแล้วรู้สึกแผงคีบอร์ดมันยุบๆ ผมคิดไปเองหรือป่าว หรือว่ามันเป็นปกติของมันอย่างนี้อยู่แล้วครับ
                          ปล. เพิ่งเคยซื้อโน๊ตบุคเครื่องแรกครับ
                          ขอบคุณครับ
                          เก็บใบกำกับภาษีไว้ครับ เขาเช็คจากวันที่ซื้อ ส่วนคีย์บอร์ดเป็นปกติ

Comment

• Originally posted by digimon9 View Post
                            ขอรบกวนพี่ๆหน่อยนะครับ พอดีว่าผมเพิ่งจะซื้อ 4551g-n832 มาเมื่อวานแล้วผมเข้าไปตรวจสอบการรับประกันในเวปทำไมมันถึงขึ้น Expire date เป็นวันที่ 15 เดือน 7 ปี 2011 อ่ะครับ เพิ่งซื้อวันที่ 30/09/10 เอง แล้วเดี๋ยวนี้ระยะเวลาเปลี่ยนเครื่องใหม่เปลี่ยนเป็น 3 วันแล้วหรือครับ
                            ขอบคุณครับ
                            1. การรับประกันให้เก็บใบเสร็จเอาไว้ครับ แล้วนับจากวันที่ซื้อไปได้เลยครับ

2. เปลี่ยนใหม่ใน 3 วันนี่ อันนี้แปลก ๆ ครับ ปกติต้อง 7 วันน่ะครับ

3. แผงคีย์บอร์ดปกติคล้าย ๆ แผ่นยางวางลงไปครับ มันสามารถเคลื่อนตัวได้เป็นปกติครับ

Comment

• ACER 4535G
                              CPU: AMD Turion X2 ZM-82 Ultra 2.2GHz
                              RAM: DDR2(800)2GBx2
                              VGA: ATI HD4570 512MB DDR2
                              HDD: WD5000BPVT

Driver: Catalyst 10.9

นิ่งๆที่ 30 FPS ไม่มีกระตุก

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                ACER 4535G
                                CPU: AMD Turion X2 ZM-82 Ultra 2.2GHz
                                RAM: DDR2(800)2GBx2
                                VGA: ATI HD4570 512MB DDR2
                                HDD: WD5000BPVT

Driver: Catalyst 10.9

นิ่งๆที่ 30 FPS ไม่มีกระตุก

ทำไม ดาวิด บีย่า ของท่านยิง MC ไม่ได้ล่ะ อิอิ

Comment

Working...
                                X