Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาดLan ไวเลส ฟริ้ง(ไอ้ตัวที่ใช้ใช้นิ้วรูดอ่ะ)

Comment

• 4535g ตัวamd ของผมมันกระตุกโดยไม่ทราบสาเหตุครับ ปรับต่ำๆยังกระตุก
      แต่พอถอด ADAPTER ออกมันก็หายกระตุกครับไม่ทราบเป็นที่อะไรแล้วควรทำอย่างไรครับ
      ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

• Originally posted by bank41031 View Post
        CPU : AMD Turion Dual-core RM-74(2.2GHz.)
        • LCD : 14.1
        • RAM : 3 gb / 800
        • HDD(GB) : 320 SATA
        • ODD : DVD-RW
        • VGA : ATi Mobility Radeon HD 3450 (512MB)

ของcompaq cq40 422ax

เล่น pes 2010 ปรับ low สุดแล้วมันยังกระตุกเป็นบ้างช่วงครับ

แกยังไงดี

เช็คสเป็กที่ seting ของ pes 2010 แล้ว ก็ Good หมดเลย แต่ cpu ขึ้น OK

ช่วยแก้ทีครับ

วินโดว์ 7 64 bit ครับ
        PES2010 อัพแพทใหม่สุดยังครับ ถ้าเดิมๆมาเลย เน่ามาก
        แล้วก็ลองลง Catalyst 10.6 ใหม่ล่าสุดดูครับ พร้อมด้วย SDK 2.1

Originally posted by ScaryReaDy View Post
        เรียนท่านประธานที่เคารพ ดูให้กระผมหน่อยผมขาดอะไรไปบ้างครับ

ตามท่านข้างล่างเลย

Originally posted by jakkapong0 View Post
        ขาดLan ไวเลส ฟริ้ง(ไอ้ตัวที่ใช้ใช้นิ้วรูดอ่ะ)
        Originally posted by dream4535g View Post
        4535g ตัวamd ของผมมันกระตุกโดยไม่ทราบสาเหตุครับ ปรับต่ำๆยังกระตุก
        แต่พอถอด ADAPTER ออกมันก็หายกระตุกครับไม่ทราบเป็นที่อะไรแล้วควรทำอย่างไรครับ
        ขอบคุณล่วงหน้าครับ
        4535G 4540G
        ส่วนมาที่กระตุกเนื่องมาจากไดร์เวอร์ Wireless นะครับ

Comment

• ที่ผมไม่กระตุก เพาะไม่ได้ลง ไวเรส เกี่ยวปะเนี่ย555+

Comment

• 4535Gผม ร๊อนร้อนอะ

ไม่รู้ทำไงและ ที่เห็นก็ในห้องแอร์แต่อุณหภูมิห้องประมาณ 27-30 องศา อะคับเปิดผาแรมระบายอากาศเปิดฝาครอบ hdd ระบายอากาศก็เหมือนเดิม

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
              ที่ผมไม่กระตุก เพาะไม่ได้ลง ไวเรส เกี่ยวปะเนี่ย555+
              ผมก็ใช้ของวินโดวส์นี่แหล่ะ

Originally posted by tanapatwin View Post
              4535Gผม ร๊อนร้อนอะ

ไม่รู้ทำไงและ ที่เห็นก็ในห้องแอร์แต่อุณหภูมิห้องประมาณ 27-30 องศา อะคับเปิดผาแรมระบายอากาศเปิดฝาครอบ hdd ระบายอากาศก็เหมือนเดิม
              แค่นั้นสิวๆครับ ต้อง 90+ หุหุ

Comment

• ไม่รู้ทำไงและ ที่เห็นก็ในห้องแอร์แต่อุณหภูมิห้องประมาณ 27-30 องศา อะคับเปิดผาแรมระบายอากาศเปิดฝาครอบ hdd ระบายอากาศก็เหมือนเดิม[/QUOTE]

แล้วอุณหภูมิ ที่เอามาให้ดู นี่ ใช้แค่เล่น Internet เฉยๆ หรือเพิ่งเล่นเกมเสร็จ นี่

ถ้าหลังจากเล่นเกม เสร็จ ผมว่า มันปกติ จนถึงค่อนข้างเย็นเลยล่ะ

เพราะ 4535G ใช้เล่นเกม จากที่เห็นๆหลายๆท่านในกระทู้พูดถึงกัน จะอยู่ที่ 94 - 95 องศา Fulload ครับ

หรือไม่ก็ ส่งเครื่องเข้าศูนย์ แล้ว ทาซิลิโคน ตรง CPU ใหม่ครับ

ว่าแต่แกะเครื่องเองขนาดนี้ ประกันยังเหลืออยู่หรือเปล่าหว่า ถ้าประกันหมด ก็ซื้อ ซิลิโคน MX-3 มาทาเองเลยครับ

Comment

• เข้าใจว่าซีพียูตัวนี้ก็ไม่ได้ร้อนมากเท่าไหร่
                  แต่ที่มันร้อนเกินไปเพราะอาจจะเชื่อมการ์ดจอติดไปกับบอร์ด
                  จนจะกลายเป็นเหมือนออนบอร์ดซะงั้น
                  ความร้อนเลยสะสมทั้งคู่บนท่อเดียวกันอีก เวงกรรม - -"

Comment

• ไม่รู้ Acer คิดยังไง อยากประหยัดมั้งครับ
                    แต่รุ่นใหม่ๆคงไม่เป็นแล้วล่ะ พวก 4551G หรือ eMachine ตัวใหม่

Comment

• เยอรมันโดนแล้ว

ปล เดาว่าท่านประธานเชียร์ อิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                        เยอรมันโดนแล้ว

ปล เดาว่าท่านประธานเชียร์ อิอิ
                        เดาแม่นจังนะครับ

Comment

• ท่านประทาน เมื่อคืน ที่ฝรั่งเศส พังพาบ ไป ท่านประธาณ เชียร์ ชิมิ 555555

Comment

• คืนนี้อังกฤษไม่น่าพลาดครับ 3 แต้ม ฟันเฟิร์ม

Comment

• ไม่รู้แล้วการอะไร ดูแค่ภาพล่ะกันครับ อิอิ

BORKED

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                คืนนี้อังกฤษไม่น่าพลาดครับ 3 แต้ม ฟันเฟิร์ม
                                ท่านประธาน ฟันธง อังกฤษ เย้เย้ๆ ดีใจ อิอิ

จะได้มีเพื่อนกับ ฝรั่งเศส กลับบ้านกัน

Comment

Working...
                                X