Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• pes 2011 eng full มาละ ไปโหลดก่อน อิอิ

Comment

• HD4200 แรม 32bit เองครับ ส่งข้อมูลไม่ทัน

Comment

• ผมก็ว่างั้น ถ้า hd4250 ผม 64 bit คงแจ่มได้อีก

Comment

• ท่านประธาน คนนี้ ให้ผมได้ยังอะ

Comment

• ไม่ให้ๆ น้อง ยุนอา ขวัญใจผม อิอิ ต้องมาวัดกันซะหน่อยแล้ว ท่าน สการี่เรดดี้ อิอิ

Comment

• เอ้ยยย - -

ปล.แย่งกันไป ไปหาน้องจียองและ 555

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                ไม่ให้ๆ น้อง ยุนอา ขวัญใจผม อิอิ ต้องมาวัดกันซะหน่อยแล้ว ท่าน สการี่เรดดี้ อิอิ
                -.-

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                เอ้ยยย - -

ปล.แย่งกันไป ไปหาน้องจียองและ 555
                ดูเค้าทำ ปล่อยกันง่านๆ แบบนี้เลย
                ท่าน MIRAGE2000 ผมว่าเราร่วมมือกัน จับตัวคุณน้อง จียอง มาทรมาณดีมะ

Comment

• ระวังโดนน้องเขาสวนนะ 555

Comment

• อิอิ เหอๆ เอาแบบในหนัง ไตรภาค ญี่ปุ่น เลยมั๊ย ทรมาณแบบนั้น เลย 555555555

Comment

• สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ พอดีผมเพิ่งซื้อ NB ใหม่ Acer Aspire 4551G/C029 (ที่ซื้อรุ่นนี้เพราะอ่านจากที่นี้แหละ 555)

คือผมมีเรื่องสงสัยเรื่อง OpenCL ครับ ผมได้ลง Windows 7 64bit และลง Driver การ์ดจอ ATI VGA Driver For Windows XP 32/64 Bit & Windows 7 32/64 Bit

และ ATi Stream OpenCL SDK 2.2 ตามที่บอกแล้ว แต่ทำไมมันไม่ยอม OpenCL ให้อ่ะครับ

ผมใช้ GPUZ-0.4.6 ครับ มันมีขั้นตอนอื่นนอกเหนือจากนี้ไหมครับ

Comment

• ไม่ต้องบอกนะว่าจะเจออะไร

Comment

• Originally posted by 24online View Post
                          สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ พอดีผมเพิ่งซื้อ NB ใหม่ Acer Aspire 4551G/C029 (ที่ซื้อรุ่นนี้เพราะอ่านจากที่นี้แหละ 555)

คือผมมีเรื่องสงสัยเรื่อง OpenCL ครับ ผมได้ลง Windows 7 64bit และลง Driver การ์ดจอ ATI VGA Driver For Windows XP 32/64 Bit & Windows 7 32/64 Bit

และ ATi Stream OpenCL SDK 2.2 ตามที่บอกแล้ว แต่ทำไมมันไม่ยอม OpenCL ให้อ่ะครับ

ผมใช้ GPUZ-0.4.6 ครับ มันมีขั้นตอนอื่นนอกเหนือจากนี้ไหมครับ
                          ลง 10.8 เลยครับ เลยลง SDK 2.2

Comment

• 555+ ชอบๆ

ห้าม Direct :ซะงั้น

http://afspot.net/gallery/index.php?...id=4432&page=1
                            Last edited by V-FrIeNd; 1 Oct 2010, 20:37:30.

Comment

• ออกไปข้างนอกและ ไปทำคอมเพื่อน (Intel)

Comment

• AMD ADDIECT แปลว่าไร อยากเป็นมั่ง 5555

จะโดนแบนไหม๊แบบนี้ 555+

Last edited by ScaryReaDy; 1 Oct 2010, 16:59:30.

Comment

Working...
                                X