Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Addict = ผู้เสพติด

Comment

• ท่านประธาน ก็ จียองaddict สินะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        ลง 10.8 เลยครับ เลยลง SDK 2.2
        ลองลบและลงใหม่แล้ว ยังไม่ได้เลยครับ T T

Comment

• ได้โน๊ตบุคมาแล้ว
          ส่งศูนย์ตั้งแต่วันที่ 18 ก.ย.
          ปัญหาก็เรื่องความร้อนกับไดรดีวีดีเอ๋อ อ่านติดๆขัดๆ
          เขาก็เลยเปลี่ยนพัดลมซีพียูให้และเปลี่ยนไดรดีวีดีให้
          เดี๋ยวตอนนี้ต้องทดสอบเช็คดูก่อน
          เดี๋ยวโดนกรณีเหมือนท่านประทาน
          อิอิ

Comment

• ท่าน ScaryReaDy มี PES2011 อีกแล้วเหรอ
            วันอาทิตย์มันจะขายยังอะครับท่าน
            ถ้ายังขออีกได้มั้ยอะครับ
            ขอที่มัน Part น้อยๆก็ดีนะครับ
            แบบว่าโหลดที่บริษัทอะ อิอิอิ
            โหลดแล้วไปทำงาน

Comment

• -
              Last edited by ScaryReaDy; 2 Oct 2010, 11:48:59.

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                มาเล่น AMD ดีกว่า สบายตังค์ในกระเป๋า มีเงินเหลือเที่ยว 555
                ตัง 15000 ถ้า เล่น Intel อย่างมากก็ celeron แหละครับแถมออนบอร์ดอีกต่างหากแพงเกินเหตุ

Comment

• amd+ati อะไรก็คุ้ม มีตังพันนึงยังหา cpu 2หัวได้เลย ปิ้นหัวเล่นได้อีก 555+

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    amd+ati อะไรก็คุ้ม มีตังพันนึงยังหา cpu 2หัวได้เลย ปิ้นหัวเล่นได้อีก 555+
                    ท่าน ScaryReaDy จัด AMD Addict ให้ตัวเองซะงั้น อิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                      ท่าน ScaryReaDy จัด AMD Addict ให้ตัวเองซะงั้น อิอิ
                      ใส่ไว้จะโดนด่าปะครับ พอดี amd มันเริ่มเข้าเส้น อ่ะ ^^

* ว่าแต่ท่านประธาน metro2033 เครื่องผมมันเล่นได้ปะ พอดียังไม่เคยเล่น แล้วสนุกเปล่า

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                        ใส่ไว้จะโดนด่าปะครับ พอดี amd มันเริ่มเข้าเส้น อ่ะ ^^

* ว่าแต่ท่านประธาน metro2033 เครื่องผมมันเล่นได้ปะ พอดียังไม่เคยเล่น แล้วสนุกเปล่า
                        ไม่ต้องถามหลอกท่าน จัดมาเลยเน้น ๆ อิอิ

Comment

ผมเล่นจบแล้ว สนุก + หลอนดี แต่ กินสเป๊คเครื่องพอดู ขนาดปรับ Low บางทียังมีหน่วง อิอิ

ไปหาอ่านๆดู ในห้อง เกม เขาบอกว่า ตอนนี้ Metro 2033 มันกินสเป๊คเครื่องมากที่สุดอ่ะครับ

Comment

เปิดครับ แต่ผมคงปรับเยอะเกิน 555+

ว่าแต่ลง config ไปรู้สึก fps มันขึ้นมาด้วย สงสัย มันตัด ชาโด้ที่กินสเปคออกแน่ๆเลย
                            FIFA11 มี คีย์ไหมท่าน พอดีโหลดมาแล้วไม่มีคีย์ อ่ะ ถ้ามี PM มาให้ด้วยน้าาาาาาาาา ขอบใจล่วงหน้าจ้า

Comment

• ง่ะ มี AMD Addict ปลอม

Comment

ง่ะ มี AMD Addict ปลอม
                                ชิชิชิชิ

Comment

Working...
                                X