Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    เปลี่ยน HDD เลยครับ 555+
    แต่ห้ามเอา WD นะ (ถ้าจะเล่น XP ต้องแซมซุงอ่ะ)
    จะไปเอา SSD อยู่เนี่ย แพงกว่าเครื่องอีก ก้ากๆ

Comment

• Originally posted by น้อง Za... View Post
      จะไปเอา SSD อยู่เนี่ย แพงกว่าเครื่องอีก ก้ากๆ
      ลง 2 OS สิครับ เวลาจะ flash ROM ก็ใช้ XP แต่เวลาใช้งานทั่วไป เล่นเกมส์ก็ Win7 ได้น่ะ

Comment

• กำลังคิดๆอยู่จะขาย Phenom II X6 1055T ไปเล่น Athlon II X4 640 และ - -

Comment

• Originally posted by natoff View Post
          ลง 2 OS สิครับ เวลาจะ flash ROM ก็ใช้ XP แต่เวลาใช้งานทั่วไป เล่นเกมส์ก็ Win7 ได้น่ะ
          ก็ลง 2 OS แหละครับ แต่มันเปลือง license.... หลายอย่าง ... 555

HDD 320 45G แรก ลง XP
          90G ลง Win7
          ที่เหลือ เอาไว้เป็น DATA ....

ถึงจะเป็น Win7 บางทีมันอั้นที่ HDD มากมายนะครับ เห็น Process Que Harddisk แล้วนรกแตก ........

Comment

• เวรกรรม เครื่อง X4 เหมือนจะพลาดอะไรไปนิด คะแนนการ์ดจอตกต่ำมาก สงสัยต้องไปแก้ (ไม่อยากบอกเลยว่า พลาดอะไร น่าอายสุดๆ 555+)

HD5670 1GB DDR5

HD5670 512MB DDR5

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              เวรกรรม เครื่อง X4 เหมือนจะพลาดอะไรไปนิด คะแนนการ์ดจอตกต่ำมาก สงสัยต้องไปแก้ (ไม่อยากบอกเลยว่า พลาดอะไร น่าอายสุดๆ 555+)

HD5670 1GB DDR5

HD5670 512MB DDR5
              บอกหน่อยเป็นวิทยาทานขอรับ อิอิ

Comment

• ไหนๆก็ไหนๆ และ เป็น amd addict + gamer เลย (ด้านได้อีกกู555+)

Comment

• มีคนนินทาแหงๆ
                  ลืมแงะเหล็กตรงช่องด้านล่างออกครับ (แงะไปช่องเดียว)
                  มันจะมีทางลมออก เลยปิดทางลมซะ ย้อนเข้าตัวการ์ดเอง ร้อนจนตกต่ำเลย 555555555
                  พอดีตอนนั้นค่อนข้างมึนๆอ่า - -

มารู้ตัวอีกทีก็ตอนประกอบให้เพื่อนอีกคน ทำไมมันเย็นจัง 40 องศานิดๆ อุณหภูมิห้องก็น่าจะพอๆกัน แต่ของอีกคน 55 องศาเลย

555+

Comment

มีคนนินทาแหงๆ
                    ลืมแงะเหล็กตรงช่องด้านล่างออกครับ (แงะไปช่องเดียว)
                    มันจะมีทางลมออก เลยปิดทางลมซะ ย้อนเข้าตัวการ์ดเอง ร้อนจนตกต่ำเลย 555555555
                    พอดีตอนนั้นค่อนข้างมึนๆอ่า - -

มารู้ตัวอีกทีก็ตอนประกอบให้เพื่อนอีกคน ทำไมมันเย็นจัง 40 องศานิดๆ อุณหภูมิห้องก็น่าจะพอๆกัน แต่ของอีกคน 55 องศาเลย

555+
                    ของแบบนี้พลาดกันได้ท่าน แหมไม่ต้องคิดมาก

Comment

• ป่านนี้มันคงเล่นเพลินพุ่งทะลุ 90 องศาไปแล้วมั้งครับ 555
                      เดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยบอก

Comment

• ของผมเย็นมะ อิอิอิ

Last edited by V-FrIeNd; 2 Oct 2010, 00:22:50.

Comment

ของผมเย็นมะ อิอิอิ

เย็นสบายเลย แต่ระวังค่าไฟพุ่งน่ะครับ

Comment

• นั่งดู KARA เพลิน จะตีสองอีกและ - -

Comment

• เปิดแอร์มาได้สักพัก แอร์ตัด ลองดูอุณหภูมิตัวนี้ ค่อนข้างตรงแฮะ

Comment

นั่งดู KARA เพลิน จะตีสองอีกและ - -
                                หลับเพลิน จะตี3และ

* ท่านประธาน ถ้ายถอดวิชามาร amd+ati มาให้ผมสะดีๆ ผมอยากเห็น amd addict แบบ full verson มั่ง -.-
                                Last edited by ScaryReaDy; 2 Oct 2010, 02:50:47.

Comment

Working...
                                X