Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซฟเป็น .PNG จิ ภาพคมกว่า เอาไปฝากไว้เว็บฝากไฟล์ดีกว่า

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      เซฟเป็น .PNG จิ ภาพคมกว่า เอาไปฝากไว้เว็บฝากไฟล์ดีกว่า
      จัดไปครับท่านประธาน ตอนนี้กำลังละเลง ลงอีกเว็บอยู่อีกเว็บ พื้นหลังสีขาว - -

Comment

• คมขึ้นจริงๆด้วย -.-

Comment

• เยอะเลยครับ 555+

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            เบื่อบางคนชอบเกทับ
            คนเขาอยากโชว์บ้างก็ไปทับถมซะงั้น
            อุปกรณ์เสริมเขาถูกกว่าตัวตั้งเยอะ
            จะไปทำได้ตามของเทพๆได้ไง
            จริงๆไม่ค่อยเกี่ยวกับย้ายค่ายหรอกครับ 555 แต่เบื่อจริงๆนะ
            อย่าได้แคร์ครับท่าน ความสุขอยู่ที่ใจใช่ Intel Inside ขอรับ

Comment

• ดูผมดิ ไม่สนไรเลย ออนบอร์ด ยังมีความสุขได้เลย 555+

* ท่านประธาน แต่งตั้งตำแหน่งให้อันดิ เอาที่มัน แรงส์!!! กว่า amd addict

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                ดูผมดิ ไม่สนไรเลย ออนบอร์ด ยังมีความสุขได้เลย 555+

* ท่านประธาน แต่งตั้งตำแหน่งให้อันดิ เอาที่มัน แรงส์!!! กว่า amd addict
                แนะนำ AMD OTAKU อิอิ

Comment

• ไม่มีอำนาจแต่งตั้งครับ 555+
                  แต่ผมขอเสนอ Girls Addict 555

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                    แนะนำ AMD OTAKU อิอิ
                    แปลว่าอีหยังอ่า

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    ไม่มีอำนาจแต่งตั้งครับ 555+
                    แต่ผมขอเสนอ Girls Addict 555
                    โหย เห็นผมหื่นขนาดนั้นเลยหรา (คิดถูกแล้วละ555)

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                      แปลว่าอีหยังอ่า

โหย เห็นผมหื่นขนาดนั้นเลยหรา (คิดถูกแล้วละ555)
                      OTAKU เป็นภาษาญี่ปุ่นประมาณว่า พวกหมกมุ่นเก็บตัวคลั่งไคล้อะไรสักอย่าง

เหรอว่าเป็น huna addict ดีครับ อิอิ

Comment

• งั้นท่านก็เป็นซึนยอง Otaku อ่ะดิ
                        ผมขอจียองล่ะกัน 555

Comment

งั้นท่านก็เป็นซึนยอง Otaku อ่ะดิ
                          ผมขอจียองล่ะกัน 555
                          5555

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                            OTAKU เป็นภาษาญี่ปุ่นประมาณว่า พวกหมกมุ่นเก็บตัวคลั่งไคล้อะไรสักอย่าง

เหรอว่าเป็น huna addict ดีครับ อิอิ
                            แจ่มเลย hyuna addict x2 otaku

Comment

• งาน commant Acer เอา 4551G ตัว Phenom II X3 มาขายในราคา 20,900 Free Vat แต่ไม่รู้จะโกหกหลอกลวงแบบในงาน pantip รึเปล่าน่ากลัว

Comment

งาน commant Acer เอา 4551G ตัว Phenom II X3 มาขายในราคา 20,900 Free Vat แต่ไม่รู้จะโกหกหลอกลวงแบบในงาน pantip รึเปล่าน่ากลัว
                                ไม่เสียค่า vat แต่ไปเสียค่าซ่อมเองทีหลัง 555+

Comment

Working...
                                X