Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Single ใหม่หรือเปล่า ??? แนวแปลกไปอ่ะ

Comment

• โหลดเกมส์มา 5gb เล่นมิได้เซงเลย

Comment

• เกมไรหรอท่าน

ท่านนี้เกมเยอะดีแท้

อย่าลืมเทสนะท่าน

ดูอยู่ อิ อิ อิ

^^

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
          โหลดเกมส์มา 5gb เล่นมิได้เซงเลย
          PES อะนะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            PES อะนะ
            pes โหลดเสร็จเทสไปตั้งแต่มะวานแล้ว เล่นได้ 100 เปอเซ็น

ที่เล่นมะได้คือ need cabon ภาษาไรมะรู้ crack ไม่ตรงกัน ลบไปและ

* ในลายเซ็น เข้าไปเยี่ยมกันมั่งจิเหงา
            Last edited by ScaryReaDy; 2 Oct 2010, 18:25:20.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
              pes โหลดเสร็จเทสไปตั้งแต่มะวานแล้ว เล่นได้ 100 เปอเซ็น

ที่เล่นมะได้คือ need cabon ภาษาไรมะรู้ crack ไม่ตรงกัน ลบไปและ

* ในลายเซ็น เข้าไปเยี่ยมกันมั่งจิเหงา
              กระผมลง FIFA 11 แล้วมันขึ้นแบบนี้มันคือไรเหรอท่าน

[IMG][/IMG]

Comment

• ไฟล์ iso อิมเมจมาเหรอครับ

ท่าน กดsetup ตัวไหนอ่ะครับ
                Last edited by ScaryReaDy; 2 Oct 2010, 19:07:08.

Comment

ไฟล์ iso อิมเมจมาเหรอครับ

ท่าน กดsetup ตัวไหนอ่ะครับ
                  ใช่แล้วครับสงสัยคนละตัวกะท่าน ผมโหลดมาจากเวบบิทอีกที

Comment

• Originally posted by f4fc View Post
                    ใช่แล้วครับสงสัยคนละตัวกะท่าน ผมโหลดมาจากเวบบิทอีกที
                    นั้นลองไม่อิมเมจ แต่แตกไฟล์ iso แล้วลองลงครับ

Comment

• ท่าน natoff pes2011 มีทีม ไทย แต่ fifa11 ไม่แน่ใจว่ามีหรือเปล่า ยังหาไม่เจอ

pes มันแบ่งไว้ว่า asia ผมเลยหาเจอ แต่ fifa ผมหาไม่เจอ

Comment

• fifa โดนไป 1 ดอก หุหุ

ผมว่ามันลอกๆกันทำ เอาไปเอามา เกือบเหมือนกันละ แค่ config ปรับค่า setting ยังเหงเหมือนกันเยย หุหุ
                        Last edited by etamhunt; 2 Oct 2010, 19:47:51.

Comment

ท่าน natoff pes2011 มีทีม ไทย แต่ fifa11 ไม่แน่ใจว่ามีหรือเปล่า ยังหาไม่เจอ

pes มันแบ่งไว้ว่า asia ผมเลยหาเจอ แต่ fifa ผมหาไม่เจอ
                          แบบนี้ต้องโหลด PES 2011 แล้วพาทีมชาติไทยไปมวยโลก

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                            แบบนี้ต้องโหลด PES 2011 แล้วพาทีมชาติไทยไปมวยโลก
                            ถึงว่ารีบตกรอบแรก จะไปชกมวยนี่เอง 555+

* ว่าแต่ มีใคร เล่น need for speed word มั่งอะ ผมเข้าเกมสืซื้อรถ พอถึง map มันจอดรถเฉยๆ ขับก็ไม่ได้ ใครเล่นแล้วแนะนำที

Comment

• สงสัยต้องสตาร์ทเครื่องก่อนครับ 555

Comment

ถึงว่ารีบตกรอบแรก จะไปชกมวยนี่เอง 555+

* ว่าแต่ มีใคร เล่น need for speed word มั่งอะ ผมเข้าเกมสืซื้อรถ พอถึง map มันจอดรถเฉยๆ ขับก็ไม่ได้ ใครเล่นแล้วแนะนำที
                                บิดกุญแจสตาร์รถครับ

Comment

Working...
                                X