Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    คืนนี้อังกฤษไม่น่าพลาดครับ 3 แต้ม ฟันเฟิร์ม
    ท่านประธาน ฟันธง อังกฤษ เย้เย้ๆ ดีใจ อิอิ

จะได้มีเพื่อนกับ ฝรั่งเศส กลับบ้านกัน

Comment

• หุหุท่าน MIRAGE2000 ท่าจะดีใจจัด เบิ้ล ซะสอง

Comment

• ถ้าผมจะพูดถึงเรื่อง Slic จะผิดกฏใหมครับ ตอนนี้ทำได้แล้วเห็นเว็ปนอกเค้าแข่งกัน mod เลยอยากถามครับของผม 4535g ได้ mod เรียบร้อยแล้ว active ได้แล้วครับ

Comment

• ทำไมเวลา แปลงไฟลฺ์ cpu ทำงาน 100% 82องศา
          ทำไมเวลา เล่นเกมส์ 90องศา + -.-

Comment

• มีใครอยู่มั้งเนี้ย เอาใจช่วยอังกฤษหน่อยฮับ ตอนนี้ แต้มในพันทิพ หายหมดไปกับเยอรมันเหละ 555+

ตอนนี้ อังกฤษ 0-0 เศร้า

Comment

• จบกันกรู =____=" เอาแต้มกรูคืนมา อ๊ากกก

Comment

• ท่านประธาณ ฟันธง อังกฤษ มาดีน่ะ อังกฤษ ไม่แพ้ แต่เสมอ 0-0

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                  ทำไมเวลา แปลงไฟลฺ์ cpu ทำงาน 100% 82องศา
                  ทำไมเวลา เล่นเกมส์ 90องศา + -.-
                  เล่นเกม มันทำให้เกิดความร้อนสะสม ครับ CPU ไม่ได้ทำงานอย่างเดียวครับ การ์ดจอมันก็ทำงานด้วยครับ

แล้วระบบ ระบายความร้อน ของ 4535G และ 4540G น่าจะเป็น Heat Pipe ท่อเดียว แต่ระบายความร้อนทั้ง CPU และ การ์ดจอ ความร้อนอาจจะกระจายถึงกัน

องค์ประกอบอีกหลายอย่างด้วยครับ บลาๆ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    คืนนี้อังกฤษไม่น่าพลาดครับ 3 แต้ม ฟันเฟิร์ม
                    สถานการณ์ดีกว่าฝรั่งเศษ ติ่งเดียว

สายนี้เน้นเสมอหรือไงนี้ กลัวจะเข้ารอบกันมั้ง

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                      ทำไมเวลา แปลงไฟลฺ์ cpu ทำงาน 100% 82องศา
                      เล่นเกมมันใช้การ์ดจอด้วยไงครับ ร้อนตับแตกทั้งคู่ ท่อเดียวกันอีก

ส่วนคู่อังกฤษทายผิดอีกแล้ว เย้ -*-...

Comment

• อนาถ ดับอนาถ ไม่น่าเชื่อประธานเล้ย 55555 ฟันทิ้งมา2รอบ เน่า2รอบ 55555

แต่เมื่อคืน อังกฤษเล่นไม่ออกจริงๆ แบบว่าไม่เข้าขา ไม่มีจินตนาการ เฮ้อ

ไม่คุ้มกับการอดหลับอดนอน ดูเลย

ปล. คิดถึง ทีโอ วัลคอต ครับถ้ามีมัน ป่านนี้ สบายแฮ

Comment

• ท่านประธานนี่ แน่นอนจริง ๆ

Comment

• ท่านพี่ๆทั้งหลายครับ
                            ผมขอDriver Finger print ของรุ่น ACER4535G หน่อยครับ
                            (Win7 32 Bit)
                            ผมขาดอยู่ตัวเดียวอ่ะครับ
                            ขอบคุณล่วงหน้าครับท่าน

Comment

• http://global-download.acer.com/GDFi...=Acer&SC=AAP_7

Comment

• BORKED

Comment

Working...
                                X