Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• KARA ยังไม่มีเลย = =

Comment

• ผมเริ่มมีปัญหากับเกมส์เก่าๆและ เล่นไม่ได้

god father need cabon มันเข้าไปถึงเกมส์ หน้าแรกสักพักก็เด้งหลุดสะงั้น - -

* ท่านประะานพอรู้ไหมเพาะ อะไร
      Last edited by ScaryReaDy; 3 Oct 2010, 18:10:57.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
        ผมเริ่มมีปัญหากับเกมส์เก่าๆและ เล่นไม่ได้

god father need cabon มันเข้าไปถึงเกมส์ หน้าแรกสักพักก็เด้งหลุดสะงั้น - -

* ท่านประะานพอรู้ไหมเพาะ อะไร
        ต้องลง need for speed carbon patch 1.4 ครับ

Comment

• ผมเพิ่งเพิ่มแรมอีก 1 กิ๊ก
          ของ apacer รวมเป็น 3 กิ๊ก
          แต่มันไม่ขึ้น dual channel
          ต้องทำอย่างไรหรอครับ
          ช่วยบอกที
          4535G ครับ

Comment

• Originally posted by Onghero View Post
            ผมเพิ่งเพิ่มแรมอีก 1 กิ๊ก
            ของ apacer รวมเป็น 3 กิ๊ก
            แต่มันไม่ขึ้น dual channel
            ต้องทำอย่างไรหรอครับ
            ช่วยบอกที
            4535G ครับ
            ดูด้วยโปรแกรม CPU-Z ตัวล่าสุดมันขึ้นว่า single เหรอครับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
              ดูด้วยโปรแกรม CPU-Z ตัวล่าสุดมันขึ้นว่า single เหรอครับ
              มันไม่ขึ้นอะไรให้เลยครับ
              ว่างเฉยๆ
              ไม่รู้ทำไงดี

Comment

• ท่าน natoff แฟนผมมีปัญหาอีก และ มันรันเกมส์ แล้ว เกมส์มันไปรันโดย โปรแกรม windows media เป็นหลายเกมส์เลย - -

Comment

• Originally posted by Onghero View Post
                  มันไม่ขึ้นอะไรให้เลยครับ
                  ว่างเฉยๆ
                  ไม่รู้ทำไงดี
                  ปกติถ้าว่างเฉย ๆ นี่ มันอาจจะ detect ไม่เจอน่ะครับ ปกติถ้าเป็น single มันจะ show single เลยล่ะครับ ลองดูโปรแกรมอื่นอย่าง everest หรือยัง

Comment

• ต้องเช็ึึคใน EVEREST
                    เพราะ 4535G ใน CPU-Z มันไม่ขึ้น

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      ต้องเช็ึึคใน EVEREST
                      เพราะ 4535G ใน CPU-Z มันไม่ขึ้น
                      ครับผม
                      เดี๋ยวลองดู
                      แทงคิ้วครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                        ท่าน natoff แฟนผมมีปัญหาอีก และ มันรันเกมส์ แล้ว เกมส์มันไปรันโดย โปรแกรม windows media เป็นหลายเกมส์เลย - -
                        ลองทำตามกระทู้นี้ครับ http://www.overclockzone.com/forums/...8-Media-Center!

Comment

• เช็คแรมใน

Comment

• เช็คแรมใน everest
                            ก็ไม่เห็นขึ้นครับ
                            ต้องดูตรงไหนหรอครับ
                            หรือว่ามันไม่ support

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                              ลองทำตามกระทู้นี้ครับ http://www.overclockzone.com/forums/...8-Media-Center!
                              ขอบคุณครับ แต่แฟนผมใช้ xp Y^Y เซ่เรร่อน 1.7ghz ram512 fx 5500 -.-

Comment

• Comment

Working...
                                X