Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post

ลิ้งค์ที่ 2 ทดสอบล่าสุด PING อย่างเยอะ อย่าหวัง จะเล่นเกมออนไลน์เลย แถวความเร็ว แค่ 116KB กากมากๆ AIRCARD EDGE หรือมือถือ ต่อ EDGE ยังดูดีกว่า

จะซื้อเอามาเสริม เฉยๆ วันไหน เน็ตหอแรง ก็ใช้เน็ตหอ วันไหน กาก แบบที่เห็นกันอยู่ ก็คงใช้ EDGE แทน - -"

ดูตังก่อน อิอิ พอป่าวหว่า
    แถวนั้นมีใครปล่อย Wifi ไว้บ้างรึเปล่าครับ ถ้ามีก็ลองหา Router WiFi มาจับสัญญาณเล่นไปเลยครับ
    (แถว หมู่บ้านผมปล่อยกันทุกหลังเลยครับ) เจอทีเป็นร้อยเลยเลือกไม่ถูก

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      GTX480 3WAY กับ แรงกว่าเยอะ - -*
      3 Way คือ คือการ์ด 3 ใบต่อ SLI รึเปล่าคับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
        3 Way คือ คือการ์ด 3 ใบต่อ SLI รึเปล่าคับ
        ครับ มั้ง 555+

Comment

• ท่านประธาน ตกลงอะไรแรงกว่า อ่าน ข้อความท่านประธาน แล้ว งงๆ -.- กำลังอึนอัพเกมส์ตั้งแต่เช้า ยันตอนนี้ยังไม่เสร็จเลย เหลือ 50 mb - -

หายไปไส กันหมด น้อ . . . .
          Last edited by ScaryReaDy; 4 Oct 2010, 16:28:29.

Comment

• ท่าน GM ครับ ไอคอนตรงแถวบนกับขวา ทำไงเหรอครับ

Comment

• Originally posted by SnutGer View Post

ท่าน GM ครับ ไอคอนตรงแถวบนกับขวา ทำไงเหรอครับ
              GM

ด้านขวา ROCKKETDOCK ด้านบน OBJECT DOCK

Comment

• ขาย X6 1055T ไปเล่น X4 640 ดีกว่า เบื่อล่ะ

Comment

• เอามาขายผมมา ผมให้ราคามิตรภาพเลย 399 บาท ถ้าไม่พอใจ แถม เหรียญ สลึงค์ รุ่นเก่าให้อีกเหรียญ ไว้ เอาไปแปะ cpu -.-

Comment

• น่าจะขายได้ราวๆหกพัน +-
                    ซื้อใหม่ 3 พันกว่า ลบแล้วได้ตั้ง 3 พัน

ตอนนี้เล่นแต่เน็ตเอง เล่นเกมก็ใช่ว่า X6 มันจะแรงกว่า ใช้ไม่เคยเกิน 2 คอร์ -*-

Comment

• ท่านประธาน asrock ลากบน windows ไปได้ไกลกว่า ลากใน bios เหรอ

TEST DRAGON NEST ONLINE ( จีน )
                      Last edited by ScaryReaDy; 4 Oct 2010, 18:12:54.

Comment

• ขอบคุณฮะ เดี๋ยวไว้ว่างๆลองดู

Comment

• สำหรับท่านประธาน

ยังไงลองๆดูนะท่านประธาน ถ้าเจออะไรดีๆเผื่อผมด้วย ผมหาไม่เก่ง

แจ่มจริงๆ ครับท่านธาน มีให้เลือกมากมาย ที่สำคัญ คมๆทั้งน้าน โหลด เต็มสปีดด้วย -.-
                          Last edited by ScaryReaDy; 4 Oct 2010, 20:14:57.

Comment

• ว่าจะซื้อ notebook มาใช้ครับ ไม่ทราบว่า amd x4 จะมาหรือยังครับ

ได้ข่าวว่าจะมานานแล้ว แต่ไม่เห็นมีซักที = =*

Comment

• PK-SAM รอต่อไปครับ ได้ยินข่าวมา ว่าปลายปี

ท่าน ScaryReaDy มีคนเรียกว่า GM แระ อิอิ

General Manager ฝ่าย Gamer จัดไป อย่าให้เสีย

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                                PK-SAM รอต่อไปครับ ได้ยินข่าวมา ว่าปลายปี

ท่าน ScaryReaDy มีคนเรียกว่า GM แระ อิอิ

General Manager ฝ่าย Gamer จัดไป อย่าให้เสีย
                                กลัว จะเป็น GREAN MASTER อ่ะสิ 555+

* โหลดตั้งนาน มาที 4 จอ ใครดูรู้เรื่องวะเนี่ย

Comment

Working...
                                X