Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
    ท่านประธาน asrock ลากบน windows ไปได้ไกลกว่า ลากใน bios เหรอ

TEST DRAGON NEST ONLINE ( จีน )
    แจ่มอ่ะท่าน GM

Comment

• Originally posted by natoff View Post
      แจ่มอ่ะท่าน GM
      ภาพดีมากเลยครับ ท่าน natoff ไม่รู้จะมาไทยไหม รอเลยละ ตอนแรกคิดว่าจะเทสผลให้เขาเฉยๆ พอได้เล่น ติดใจเลยครับ น่ารักดี

( ติดอยู่อย่าง กว่าจะเข้าเกมส์ได้นี่สิ อ่านไม่ออกสักคำ จิ้มมั่วๆเอา 555+ )

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
        ภาพดีมากเลยครับ ท่าน natoff ไม่รู้จะมาไทยไหม รอเลยละ ตอนแรกคิดว่าจะเทสผลให้เขาเฉยๆ พอได้เล่น ติดใจเลยครับ น่ารักดี

( ติดอยู่อย่าง กว่าจะเข้าเกมส์ได้นี่สิ อ่านไม่ออกสักคำ จิ้มมั่วๆเอา 555+ )
        อิจฉาเนต TRUE ออกนอกเร็ว ไม่เหมือน 3BB ห่วยสุดบรรยาย

Comment

• เกมส์ ต่อไปที่จะเทส

แต๊ แต๊น แต้นนนน

Comment

• 4 จอ ต้องอันนี้ 555+

Comment

• คิดว่าใช่ตัวเต็มไหม๊ครับ

Comment

• น่าจะเต็ม อิอิ

ปล.เบื่อ 1055T ทดแรมลากยากมากมาย จะไป 1090T (ลากบัส 250 ทดแรม 1:4 วิ่ง 2000 พอดี) หรือย้ายไปเล่น i7 ดี (อินเทลบัสแรมง่าย) -*-
                ซื้อแรมบัส 2000 มาเฉียดห้าพัน ลากใช้จริงบัส 1500 กว่าๆ กรรม!!!

Comment

• เอ่อ ว่าแต่ ไฟนอล ภาคนี้ มันออนไลท์ หรือเปล่าครับ ไม่ได้หาข้อมูลมา เลย ว่าแต่ถ้ามันออนไลท์ แล้วโหลดๆมาแบบนี้มันจะเล่นได้ไหม๊น้า

ถ้าต้องใช้ key จากแผ่นแท้เล่น จบเลยนะเนี่ย ( เคยโหลด bemmark มาเทส ปิดแทบไม่ทัน FPS 7 )

Comment

• ท่าน GM Gamer ครับ เดี๋ยวนี้ มันมี เซิฟเถื่อน สำหรับเล่นเกมเถื่อนน่ะครับ ถ้ามันเล่นออนไลน์ได้ แล้วเป็นที่นิยม เขาอาจจะทำมาให้เล่นก็ได้น่ะครับ

ตอนนี้ ใช้ของ Tunngle Beta อยู่ครับ มีหลายเกม ให้เลือกเล่นเลยครับ แต่ผมเล่น H.A.W.X ออนไลน์ อยู่

ต้องไปโหลด โปรแกรม Tunngle Beta มาลงก่อนครับ แล้วก็สมัคร Account แล้ว ลุยเลย

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                      ท่าน GM Gamer ครับ เดี๋ยวนี้ มันมี เซิฟเถื่อน สำหรับเล่นเกมเถื่อนน่ะครับ ถ้ามันเล่นออนไลน์ได้ แล้วเป็นที่นิยม เขาอาจจะทำมาให้เล่นก็ได้น่ะครับ

ตอนนี้ ใช้ของ Tunngle Beta อยู่ครับ มีหลายเกม ให้เลือกเล่นเลยครับ แต่ผมเล่น H.A.W.X ออนไลน์ อยู่

ต้องไปโหลด โปรแกรม Tunngle Beta มาลงก่อนครับ แล้วก็สมัคร Account แล้ว ลุยเลย
                      แต่ตอนนี้ ในใจ รอเกมส์ dragon nest ละครับ ลองเซิฟจีนไปแปปนึง ติดใจครับ ว่าเด็วเข้าไปเล่นต่ออีกนิดดีกว่า อิอิ (ยืมID เขามา)

Comment

• ประเดิม การอัพเกมส์เองครั้งแรก ของผม หน่อยจิครับ

http://www.mediafire.com/?vx4phgzxgb4b5

ทำไม HD4250 เขา mem ไม่หายอ่ะครับ ของผมโดยตัดเหลือแค่ 400เองอ่าสงสัยนานแล้ว Y^Y

Last edited by ScaryReaDy; 4 Oct 2010, 22:41:15.

Comment

• สงสัยตรง Model Profile ล่าง
                          Top นี่คืออะไรหรอ
                          Pants นี่น่าจะเอว - -*

http://www.karaya.co.kr/Front/Produc...isplay_group=1

Top เสื้อผ้า
                          Pants กางเกง
                          O.o
                          ผมอ่านตอนแรกเข้าใจไปอีกแบบเลย 555+
                          Last edited by V-FrIeNd; 4 Oct 2010, 23:35:32.

Comment

• วงนี้มันน่าไหม๊เนี่ย

Comment

วงนี้มันน่าไหม๊เนี่ย
                              น่ารักใช่ไหม อิอิ

Comment

• ว่าแต่ตัดเสียงคนพูดออกไปได้ไหมอะ -*-

Jumping Preview

Comment

Working...
                                X