Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    น่ารักใช่ไหม อิอิ
    น่ารักอะใช่ แต่ที่ผมคิด อะ น่า ... ฮ่าๆๆ จียองจ๋ามาหาพี่มาม๊ะ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
      น่ารักอะใช่ แต่ที่ผมคิด อะ น่า ... ฮ่าๆๆ จียองจ๋ามาหาพี่มาม๊ะ
      -*-

ปล.เว็บนี้ภาพสวยๆเยอะเลย http://www.karaya.co.kr/

Comment

• อายุเท่าไหร่กันมั่งนะ ท่านประธาน

Comment

• กยูริ+ซึนยอง 22
          นิโคล+ฮาร่า 19
          จียอง 16

Comment

• Race Driver GRID หรอท่านสกา ผมเล่นไม่เปนอะเคยเล่นแล้ว บังคับ

ยากมั่ก ท่านเล่นไงอะ ผมดริฟไท้ได้สักที

^^

Comment

• บอร์ดเน่าอีกล่ะ เหอะๆ

Comment

• เพลงที่ไม่ค่อยได้โปรโมตบ้าง

Comment

• Originally posted by nateep View Post
                  Race Driver GRID หรอท่านสกา ผมเล่นไม่เปนอะเคยเล่นแล้ว บังคับ

ยากมั่ก ท่านเล่นไงอะ ผมดริฟไท้ได้สักที

^^
                  มันปรับใน otion ได้

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  บอร์ดเน่าอีกล่ะ เหอะๆ
                  เป็นไรหว่า

Comment

• กระทู้ amd หรือทู้ดาราเกาหลีกันเเน่เนี่ย ^^

Comment

• ท่านประธาน ลอง โหลดคลิปนี้ไปฟังเสียงเพลงทีดิ แล้วบอกผมหน่อย ว่าเสียงมันดีไหม๊ ( ช่วยฟังหน่อยกลัวผมคิดไปเองคนเดียว )

http://www.megaupload.com/?d=MWYXE5X9

Comment

• แวะมาดัน ตื่นกันยังครับพี่น้อง

Comment

• ตื่นแล้ว กำลังจะไปซื้อ X4 640 แล้วจะปล่อย 1055T

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            ตื่นแล้ว กำลังจะไปซื้อ X4 640 แล้วจะปล่อย 1055T
                            เอาจริงเหรอ ท่านประธาน

เห็นแล้วอยากได้จิง x6 ฝากไว้ก่อน นะ

กว่าจะมีตังซื้อ คงมี x8 x10 แล้วตอนนั้น 555+

Comment

• งง ครับ เนี่ย ไดร์ c ผมพื้นที่มันค่อยๆ หายไป วันละ gb ไม่ได้ลง ไม่ได้เอาไรไปไว้เลย

เริ่มปวดประสาทอีกและ ตอนแรกมีประมาณ 29 ตอนนี้เหลือ 22 แม่เจ้า - -

Comment

• มันมีทั้ง System Restore กับ Hibernate
                                ลองปิด hibernate ก่อน
                                ไปที่ Start > Run > cmd
                                พิมพ์
                                powercfg /hibernate off

ส่วน System Restore ไปกำหนดใน System Properties ลดลงเหลือแค่ 5% พอล่ะ

Comment

Working...
                                X