Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    มันมีทั้ง System Restore กับ Hibernate
    ลองปิด hibernate ก่อน
    ไปที่ Start > Run > cmd
    พิมพ์
    powercfg /hibernate off

ส่วน System Restore ไปกำหนดใน System Properties ลดลงเหลือแค่ 5% พอล่ะ
    powercfg /hibernate off พอพิมพ์ แล้วมันก็ขึ้นให้พิมพ์อีกบรรทัด

System Properties ผม มันตั้งไว้ 3% (1.57gb)

*อีกอย่างคือ ทำไมผมพิมพ์ เปอเซ็น ไม่ได้อ่า Y^Y

ลองเปลี่ยนธีมเป็นเดิมๆ แล้วก็พิมพฺ์ มิได้

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
      powercfg /hibernate off พอพิมพ์ แล้วมันก็ขึ้นให้พิมพ์อีกบรรทัด

System Properties ผม มันตั้งไว้ 3% (1.57gb)

*อีกอย่างคือ ทำไมผมพิมพ์ เปอเซ็น ไม่ได้อ่า Y^Y

ลองเปลี่ยนธีมเป็นเดิมๆ แล้วก็พิมพฺ์ มิได้
      ถ้าพิมพ์ถูกมันจะไม่มีอะไรเกิดขึ้น(ขึ้นบรรทัดใหม่)
      แต่จะได้พื้นที่ HDD คืน แต่ถ้าไม่ได้แสดงว่าเคยปิดไปแล้ว

Comment

• ได้คืน มา 1.8GB ครับ ท่านประธาน

Comment

• ไม่รู้จะสอย X4 640 ดีไหม กลัวซื้อมาฟรี ต้องขายทิ้ง เอิ๊กๆ
          ปล.สอยจียองดีกว่า 555

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            ไม่รู้จะสอย X4 640 ดีไหม กลัวซื้อมาฟรี ต้องขายทิ้ง เอิ๊กๆ
            ปล.สอยจียองดีกว่า 555
            จียองผมจองแล้ว ท่านประธานต้องต่อคิวครับ

HYUNA ของผมก็ห้ามครับ จองหมดแล้ว

Comment

• ได้ไงแฟนผมนะ - - (แอบดูข้างหลังก่อนตอบ 555)

Comment

ได้ไงแฟนผมนะ - - (แอบดูข้างหลังก่อนตอบ 555)
                ระวังเมียมาเห็นนะท่านประธาน 555+

Comment

• เมียยังไม่มีหรอก อิอิอิ

Comment

เมียยังไม่มีหรอก อิอิอิ
                    ท่านประธาน แอ๊บแบ๊ว คริคริ

Comment

• ลงขายจอล่ะ เดี๋ยวจะสอย 23" Full HD ก่อน อิอิอิ
                      Last edited by V-FrIeNd; 5 Oct 2010, 13:31:55.

Comment

• คนที่ให้ผม เทส dragon nest งานเข้า โดนชิ่ง 9600gt -*-

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1037543

Comment

• Aug 2010 เหอๆ

Comment

• อยากได้ตัวนี้อ่ะ++

Comment

• อยากได้ตัวนี้อ่ะ++
                              ท่าจะแรงน่าดู

Comment

อยากได้ตัวนี้อ่ะ++
                                ท่าจะแรงน่าดู

ถ้าผมได้ตัวนี้มานะ จะจูนเครื่องให้ นิ่งๆก่อน แล้วค่อยลากแบบแรงๆเลย ^^ (รุ่นนี้เปิดหัวได้เปล่า555+)

Comment

Working...
                                X