Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    เนียนๆ

มันคืออะไรอะ

ถ้ายังไง ผมอยากได้ อย่างที่ท่านประธานใช้อะ อยากเนียนบ้าง

ขอวิธีสุดท้ายที่ทำให้ดู แจ่มที่หน่อยครับ

Comment

• http://www.megaupload.com/?d=QX8DY5AY

อยากรู้พาสโหลดไฟล์ บอกวิธีเนียนมาก่อน 555+

Comment

• อุแม่เจ้าการ์ดจอ Overload -*- เปิด Shader หลายอย่างไป

Comment

• อันนี้ เป็น notebook หรอคับ อยากเนียนมั่งอ่ะ

โหลดตามที่บอกจนงงไปหมดแล้ว ><"

Comment

• จอ LED สีผิวสว่างมองแทบไม่เห็นตัวคน - -

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              จอ LED สีผิวสว่างมองแทบไม่เห็นตัวคน - -

ไม่ยอมบอกผมเลยเนียนๆอ่ะ

http://www.megaupload.com/?d=QX8DY5AY
              อะพาส loner210 ใจอ่อน แล้วมาบอกด้วยนะ ว่าโดนเปล่า แต่รู้สึก mv นี้ ภาพไม่ค่อย ชัดสักอันเลยนะครับ

Comment

• ผมก็ว่างั้น บางอันก็สีทะแม่งๆเช่นอันนี้ -*-

วิธีเนียนผมติดไว้ทุกรูปแล้วอ่ะ

Comment

• วิธีเนียนท่านก็ใส่ external filter ตามท่านประธานไง

ปล ไว้กลับถึงห้องจะโชวบ้างอิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                    วิธีเนียนท่านก็ใส่ external filter ตามท่านประธานไง

ปล ไว้กลับถึงห้องจะโชวบ้างอิอิ
                    มันคืออะไรคับ จะได้ไปใส่มั่ง

Comment

• มันเนียนจริงครับ

แต่การ์ดจอโน้ตบุ๊ค HD4570 ไปไม่รอด -*- นี่ไม่ขึ้น VPU Recovery ก็บุญล่ะ = =

Comment

• ทำไมของเค้าไม่มีไรเลยอ่ะ Y^Y

Comment

• ขึ้นอยู่กับความแรงของการ์ดจอด้วยนะครับ

Comment

มันเนียนจริงครับ

แต่การ์ดจอโน้ตบุ๊ค HD4570 ไปไม่รอด -*- นี่ไม่ขึ้น VPU Recovery ก็บุญล่ะ = =
                            นี่มันเป็น BUG ใน windows 7 ที่ผมเจอกับ windows media player ต่างหาก ว่าไปนั่น อิอิ

Comment

• มันกินการ์ดจอ 99% จนกระตุกเป็นช่วงๆเลย ผมว่าไม่ใช่บัคล่ะ 555
                              พอปิด YUY2 ออกไปตัว ความเนียนหายไปสักครึ่งนึง แต่ก็ยังกินโหดอยู่ดี
                              พอปิดหมด ความเนียนก็หายไปหมด หายหน่วงด้วย -*- กินแค่ 60% นิดๆ

Comment

• external ผมหาเจอและ แต่ add ไรบ้าง

แล้วไอตง sheder เข้า ตงไหนหามิเจอ

วันนี้ไล่โหลดมาก็เยอะ เจออันเนี่ย โคตรชัด ชัดมากๆ lupin kara gom tv ที่ว่าคมๆ อันนี้ คมกว่าอีก

Last edited by ScaryReaDy; 5 Oct 2010, 17:59:20.

Comment

Working...
                                X